Chadema hii kali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema hii kali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 27, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kuna baadhi ya maeneo ya Tanzania kuna watu wanafanya kampeni very creative.
    Kuna mzee huwa anapanda daladala toka Kyela anakuja nayo mpaka boda/Kasumulu na kushuka.
    Akiingia huwa anawaongoza watu wote sara ya kuombea uchaguzi wa amani then baada ya sara anawaambia watu ujumbe wake ambao ni kuwa CCM imechoka kazi sasa ni zamu ya CHADEMA vinginevyo maisha yataendelea kuwa magumu daily.
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii, huyu mzee ni mzalendo
     
  3. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imekaa poa!!!!
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    safi sana
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Senks!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Huwezi amini kwa siku anaweza kwenda na kurudi zaidi ya mara tano,kwa jinsi alivyo na hasira na CCM unaweza kuta ata nauli anajigharamia.
    Ndo uzalendo unaotakiwa kama huu
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunamshukuru Mungu kwa kila jambo. Mungu alinde uchaguzi.
     
  8. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Do!
    Mwaka huu Mtamu!!!
     
  9. C

    Chesty JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,764
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Huyu nimemkubali
     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    si mchezo..! safi sana!
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    guud
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Huyo Tukishinda atafutwe apewe utendaji kata huyoooo, mzuri mnoooooooo
     
  13. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwongo wewe
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tuko wengi mkuu wangu tumejitolea na hata sasa nafasi bado ipo mwenye kuweza tuendelee hadi jumamosi
     
  15. coby

    coby JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 342
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo mzee huwa anafanya biashara ya kuuza kababu kwenye mabasi ya dar-mby/kyela. Anapanda kyela anenda kushuka makambako na jioni anarudi na mabasi hayohayo, wamemzoea wanampandisha bure. Ni muongeaji balaa, kama ndio ameamua kufanya kampeni basi atakua amevuta watu wengi sana. Hongera zake
     
  16. c

    chamajani JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauli huwa analipa?
     
  17. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    that's very creative
     
  18. v

    vickitah Senior Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mzee kachoshwa na hili.. Transparency International - the global coalition against corruption na mengine mengi aliyoyashuhudia hapa nchini
     
  19. B

    Bull JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nasikuzote tunasema hiki CHADEMA ni mtandao wa kikatoliki, kampeni zao makanisani, maombi kwa yesu ndio sera zao.

    Subirini kama mtashinda kwa maombi, yangekuwa yanasaidia mchungaji Slaa asingekimbia kanisani kukimbilia siasa

    Tunataka sera sio maombi. Kumchagua Slaa nikuangamiza nchi !!!
     
  20. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Wewe utakuwa lazima MNUFAIKAJI wa EPA ama scandal nyinginezo, maana KWENU NYIE, DR. SLAA ni maangamizi. Acha kujiharishia kabla ya wakati, ILA lazima mtinge mahakamani.

    CHADEMA hoyeeeee! TANZANIA MPYA hoyeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
Loading...