CHADEMA hawana mkakati, endeleeni na shughuli zenu


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Kuna kundi la wafuasi wa CHADEMA ambao wamehadaika kuwa kuna mkakati wa ndani unafanywa na viongozi wa chama hicho baada ya kutoridhika na kushindwa uchaguzi.

Hata hivyo, ukifuatilia mijadala inayoendeshwa na viongozi wa CHADEMA, utagundua kuwa hivi sasa wanajihusisha zaidi na masuala ya bunge. Aliyekuwa mgombea wa urais naye "ameingia mitini".

Wote tunajua kuwa aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA, hapendi kuchelewesha mambo. Ndio maana alitaka matokeo uchaguzi toka sehemu mbalimbali nchini yatangazwe bila kucheleweshwa. Kitendo cha yeye kuchelewa kutoa vidhibiti au kauli yoyote ni ishara tosha kuwa aidha vidhibiti hivyo havipo au "amekubali yaishe".

Ushauri ninaowapa wafuasi wa CHADEMA wanaongoja mkakati wowote kuhusiana na uchaguzi mkuu uliopita ni kwamba, endeleeni na shughuli zenu za kila siku. Hakuna mkakati wowote ndani ya chama. Viongozi wanajadili kugombea uongozi wa upinzani bungeni n.k.

Kwa viongozi wa CHADEMA. Wapeni mwongozo wafuasi wenu. Maamuzi yoyote mnayoyafikia ni vyema mkayatoa kwao hata kama mnahisi ni maamuzi DHAIFU. huo ndio uongozi. Mkishindwa kabisa waambieni, wategemee nini na lini.

Wangu kwenu ni ushauri tu!
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Wewe ni mtoto wa makamba?, maana unalopoka kama Kilaza huyo. :tape:
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,112
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,112 85 145
Hizo ni kauli za kujihami kwa ccm,ndugu fanya ya chama chako na tuachie ya chama chetu tuamuwe wenyewe kama ni ushauri kautoe ktk chama chako ccm na mjiulize kwnini mwaka huu ni ushindi wa kuchakachuwa tena kwa 61....% huoni kuwa nyie ndio mna kazi kubwa ya kufanya,na ole wenu chenge awe spika na rostam awe waziri mmekufaaaaa ccm.

Chadema tupo na tunaweka mikakati ya ushindi 2015 na jinsi ya kuwawakilisha wananchi ktk bunge lijalo,sijui wewe na chama chako mmejiandaaje na changamoto za kina tundu lisu,kabwee,mr sugu,dr slaaa,mnyika,mdeeee,na yule mliye tia kitanzi ccm akachukuwa ubunge chademaaaa? Poleni na wananchi tumechoka tunaandaaa kaburi tu la ccm kama huamini ebu angalia ule ushindi wa kishindo mliokusudia uko wapi? Hiyo ni salaam tu mkuuuuuuuu,na tunachoshukuru wasomi wote sasa ni kwetu aahaahahhaahh,nawaonea huruma sana

mapinduziiiiiiiiiii daimaaaaa
 
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2007
Messages
322
Likes
11
Points
35
E

Endaku's

JF-Expert Member
Joined May 25, 2007
322 11 35
Endelea kusilikilizia tuu chadema bado utasikia mengi watu hawajalala wanafanza mambo na si waropokaji wanaweka mambo sawa !
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
acha kuropoka kaka
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Kuna kundi la wafuasi wa CHADEMA ambao wamehadaika kuwa kuna mkakati wa ndani unafanywa na viongozi wa chama hicho baada ya kutoridhika na kushindwa uchaguzi.

Hata hivyo, ukifuatilia mijadala inayoendeshwa na viongozi wa CHADEMA, utagundua kuwa hivi sasa wanajihusisha zaidi na masuala ya bunge. Aliyekuwa mgombea wa urais naye "ameingia mitini".

Wote tunajua kuwa aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA, hapendi kuchelewesha mambo. Ndio maana alitaka matokeo uchaguzi toka sehemu mbalimbali nchini yatangazwe bila kucheleweshwa. Kitendo cha yeye kuchelewa kutoa vidhibiti au kauli yoyote ni ishara tosha kuwa aidha vidhibiti hivyo havipo au "amekubali yaishe".

Ushauri ninaowapa wafuasi wa CHADEMA wanaongoja mkakati wowote kuhusiana na uchaguzi mkuu uliopita ni kwamba, endeleeni na shughuli zenu za kila siku. Hakuna mkakati wowote ndani ya chama. Viongozi wanajadili kugombea uongozi wa upinzani bungeni n.k.

Kwa viongozi wa CHADEMA. Wapeni mwongozo wafuasi wenu. Maamuzi yoyote mnayoyafikia ni vyema mkayatoa kwao hata kama mnahisi ni maamuzi dhaifu. huo ndio uongozi. Mkishindwa kabisa waambieni, wategemee nini na lini.

Wangu kwenu ni ushauri tu!
Washuri CCM wampitishe Chenge uspika akawalinde mafisadi bungeni.
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
Chadema ni watu makini na lazima ujue kuwa kimya kingi kina mshindo mkubwa
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Haswaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!! umenena mwnaJF.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Kuna kundi la wafuasi wa CHADEMA ambao wamehadaika kuwa kuna mkakati wa ndani unafanywa na viongozi wa chama hicho baada ya kutoridhika na kushindwa uchaguzi.

Hata hivyo, ukifuatilia mijadala inayoendeshwa na viongozi wa CHADEMA, utagundua kuwa hivi sasa wanajihusisha zaidi na masuala ya bunge. Aliyekuwa mgombea wa urais naye "ameingia mitini".

Wote tunajua kuwa aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA, hapendi kuchelewesha mambo. Ndio maana alitaka matokeo uchaguzi toka sehemu mbalimbali nchini yatangazwe bila kucheleweshwa. Kitendo cha yeye kuchelewa kutoa vidhibiti au kauli yoyote ni ishara tosha kuwa aidha vidhibiti hivyo havipo au "amekubali yaishe".

Ushauri ninaowapa wafuasi wa CHADEMA wanaongoja mkakati wowote kuhusiana na uchaguzi mkuu uliopita ni kwamba, endeleeni na shughuli zenu za kila siku. Hakuna mkakati wowote ndani ya chama. Viongozi wanajadili kugombea uongozi wa upinzani bungeni n.k.

Kwa viongozi wa CHADEMA. Wapeni mwongozo wafuasi wenu. Maamuzi yoyote mnayoyafikia ni vyema mkayatoa kwao hata kama mnahisi ni maamuzi dhaifu. huo ndio uongozi. Mkishindwa kabisa waambieni, wategemee nini na lini.

Wangu kwenu ni ushauri tu!
We endelea kula mezani kwa Rostam na tuachie Chadema yetu. Mambo ya Chadema yetu yakuhusu nini wewe mwanah...........?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Washuri CCM wampitishe Chenge uspika akawalinde mafisadi bungeni.
Wakimpitisha Chenge atakikimbia kiti hicho kwa nguvu za wananchi wenyewe. Maana hata six alijaribu yakamshinda. Mmesahau alipoanza kudharau nyaraka za Zitto kuwa ni za mtandaoni lakini akaingia kabatini alipogundua kuwa ni za kweli?
Chenge asidhani amekwenda shule yeye tu. Sheria imelala kwa wengi na uovu wa namna yoyote hautavumiliwa kwa nguvu zetu zote.
 
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined
Jun 7, 2009
Messages
148
Likes
0
Points
0
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined Jun 7, 2009
148 0 0
Kuna kundi la wafuasi wa CHADEMA ambao wamehadaika kuwa kuna mkakati wa ndani unafanywa na viongozi wa chama hicho baada ya kutoridhika na kushindwa uchaguzi.

Hata hivyo, ukifuatilia mijadala inayoendeshwa na viongozi wa CHADEMA, utagundua kuwa hivi sasa wanajihusisha zaidi na masuala ya bunge. Aliyekuwa mgombea wa urais naye "ameingia mitini".

Wote tunajua kuwa aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA, hapendi kuchelewesha mambo. Ndio maana alitaka matokeo uchaguzi toka sehemu mbalimbali nchini yatangazwe bila kucheleweshwa. Kitendo cha yeye kuchelewa kutoa vidhibiti au kauli yoyote ni ishara tosha kuwa aidha vidhibiti hivyo havipo au "amekubali yaishe".

Ushauri ninaowapa wafuasi wa CHADEMA wanaongoja mkakati wowote kuhusiana na uchaguzi mkuu uliopita ni kwamba, endeleeni na shughuli zenu za kila siku. Hakuna mkakati wowote ndani ya chama. Viongozi wanajadili kugombea uongozi wa upinzani bungeni n.k.

Kwa viongozi wa CHADEMA. Wapeni mwongozo wafuasi wenu. Maamuzi yoyote mnayoyafikia ni vyema mkayatoa kwao hata kama mnahisi ni maamuzi dhaifu. huo ndio uongozi. Mkishindwa kabisa waambieni, wategemee nini na lini.

Wangu kwenu ni ushauri tu!
Dogo ukiona kimya ina maana wamekubali walishindwa ..Watani zangu wale wanaopendaga kujinyonga kule nyanda za juu wnasemaga "ukiona nimenyamasa bee niangushege"
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,146
Likes
3,163
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,146 3,163 280
unaijua tume ya ocampo ambaye kwa sasa yupo kenya..? jus wait....time will tell..
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
448
Likes
71
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
448 71 45
kuna kundi la wafuasi wa chadema ambao wamehadaika kuwa kuna mkakati wa ndani unafanywa na viongozi wa chama hicho baada ya kutoridhika na kushindwa uchaguzi.

Hata hivyo, ukifuatilia mijadala inayoendeshwa na viongozi wa chadema, utagundua kuwa hivi sasa wanajihusisha zaidi na masuala ya bunge. Aliyekuwa mgombea wa urais naye "ameingia mitini".

Wote tunajua kuwa aliyekuwa mgombea urais kwa tiketi ya chadema, hapendi kuchelewesha mambo. Ndio maana alitaka matokeo uchaguzi toka sehemu mbalimbali nchini yatangazwe bila kucheleweshwa. Kitendo cha yeye kuchelewa kutoa vidhibiti au kauli yoyote ni ishara tosha kuwa aidha vidhibiti hivyo havipo au "amekubali yaishe".

Ushauri ninaowapa wafuasi wa chadema wanaongoja mkakati wowote kuhusiana na uchaguzi mkuu uliopita ni kwamba, endeleeni na shughuli zenu za kila siku. Hakuna mkakati wowote ndani ya chama. Viongozi wanajadili kugombea uongozi wa upinzani bungeni n.k.

Kwa viongozi wa chadema. Wapeni mwongozo wafuasi wenu. Maamuzi yoyote mnayoyafikia ni vyema mkayatoa kwao hata kama mnahisi ni maamuzi dhaifu. Huo ndio uongozi. Mkishindwa kabisa waambieni, wategemee nini na lini.

Wangu kwenu ni ushauri tu!
non-sense...go away... Ushauri kawape ccm wampitishe sitta na si vinginevyo...
 
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
492
Likes
1
Points
0
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
492 1 0
Kwa kawaida jambo la muhimu sio tu kufanya jambo la muhimu.
Ni muhimu kufanya jambo la muhimu wakati muhimu na unaofaa. HAPO NDIPO JAMBO LA MUHIMU LITAPEWA UMUHIMU.


Chadema wamesikika kuwa wanajiandaa kutoa ushahidi kwa wananchi juu ya wizi wa kura na ni nani alihusika. Hayo yote ni ya muhimu. Lakini katika nchi kama hii yetu muda unapokwenda ndipo suala hilo linapoachwa kupewa kipaumbele.
Hatimaye watu watakuwa hawaoni tena kama hilo ni moja ya mambo ya muhimu kwao.
Pia muda unapoenda badala ya wao kufikiri mlikuwa mnatafuta vielelezo vya kutosha basi watadhani mnatengeneza vielelezo.

Ushauri wangu. Anzeni kutoa mifano kidogokidogo ya yaliyo wazi. Niliwahi kutoa mfano wa gazeti la mwanahalisi kuwa liliwahi kutoa mfano wa kura zilizofanana kwa wagombea wote wa uraisi katika maeneo mawili tofauti ya uchaguzi.
Kwa bahati mbaya Mwanahalisi nao hawakufafanua waliwaacha watu waone wenyewe.
Kama kuna kitu CCM ilikosea ni timing. Walikosea wakati muafaka wa kuleta hoja ya maisha binafsi ya Dr. Slaa watu wakawa wameshamkubali na pia wanaona hizo hoja zinatengenezwa, hatimaye wakaona labda kuna ukweli lakini wakapuuza kwani hoja zake na msimamo na waliyoyataka kwake yalizidi tatizo lililokuwa linatakiwa lionyeshwe kuwa ni kubwa.
Pia CCM waliwanyima viongozi wao kushiriki mdahalo wakati tayari mmoja alishashiriki na kuonekana kuwa amezidiwa katika mdahalo huo. Hivyo kunyima midahalo baada ya mmoja kulipeleka ujumbe mzito kuwa hofu ni kuwa wananchi wakihoji mambo ya msingi wengi walioomba kwa ticket ya CCM watakuwa na wakati mgumu wa kujibu tuhuma nzito za ufisadi nk.

USHAURI KWA CHADEMA. ANZENI KUTOA MFANO MIDOGO MIDOGO HUKU MKISEMA HII NI MIFANO MICHACHE KATI YA NYINGI, TAARIFA KAMILI ITATOLEWA BAADAE
Mimi siichukii CCM wala viongozi wake. Lakini nachukia dhuluma na kama ipo basi iwekwe hadharani hata kama aliyedhulumu ni baba yangu nitamhimiza kufuata misingi ya haki.
Kwa kuanzia tunaomba wenye mifano michache ya maeneo yao kama ile ya Mwanahalisi waiweke hapa.
Time will tell if you keep on waiting. NAOMBA KUWASILISHA.
 
G

glojos88

Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
G

glojos88

Member
Joined Jul 31, 2010
43 0 0
Ni kweli kabisa hili suala la muda ni la muhimu. Na nadhani baadhi ya watu wameanza sasa kusahau masuala ya uchaguzi.

Natumaini watazingatia ushauri wako.
 
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
492
Likes
1
Points
0
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
492 1 0
Sio baadhi ya watu bali ni watu wengi. Ni muhimuu tuwahimize wafanye hivyo.
 
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
492
Likes
1
Points
0
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
492 1 0
Hivyo muda sio wa kuwasilisha pingamizi mahakamani, muda unaokaribia kwisha ni muda wa kupeleka mambo haya kwa wananchi huku wakitoa ushahidi wa hapa na pale hata kabla ya hoja za pamoja na za jumla.
 

Forum statistics

Threads 1,238,341
Members 475,888
Posts 29,316,867