CHADEMA hawana chao utawala wa Rais Magufuli

CHADEMA hawana chao utawala wa Rais Magufuli

Wewe una akili sana, una uelewa wa hali ya juu hasa kuhusu skills za leadership ambazo ni inborn, shule haina umuhimu. Kweli ccm iliangukia pua ndio maana wameiba mandate ya kuzuia mikutano ya siasa. Rais si Magufili wala, ipo siku walioshinda watakabidhiwa nchi yao sio? Halafu uelewa wako wa utawala wa sharia upo juu sana. Unakubali na kuelewa kuwa wengine wana haki ya kuvunja sharia kwa vile ashki zao na zako zinawataka wafanye hivyo na wakifanya hivyo kwa kuwa ni wao na LHRC hakuna tatizo, hapo hakuna katiba wala sharia ya nchi. Wewe ni mchambuzi mzuri sana na kama chama kitakutumiavizuri utawafikisha mbali sana ni haya maono yako ya ki lay man, kwani ni 'very inborn' kabisa. Nimependa sana mchango wako wa kuwailimtu ashindwe katika uchaguzi ni lazima apitwe kwa mamilioni ya kura, kura mbili si kitu chochote katika demokrasia. Bravo, keep it up dogo kwani una naturally inborn skills. Kile kitabu cha historia darasa la tano umekielewa vizuri sana, hongera
haaahaaaa imebidi nicheke kidogo... anyway nashangaa unadoubt elimu yangu nifuate pm nikuwekee cv yangu na track record at my age and i dare u uweke yako . shida umeshaamua kujitoa kuitetea ccm iwe zuri au baya ndio maana mjadala huu hautoisha. muhim elewa kuwa elimu haiongezi intelligence ila inaongeza maarifa pekee hivyo kiongozi akiwa na zile skils tatu za leadership alizozitaja henry fayol then hahitaji kuwa ma elimu kubwa sana ili aweze kuperform vzuri mfano mbowe waweza oma ana ekimu ndogo ila kwa kuwa amedeliver then its all well and good afterall maamuzi hafanyi yye peke ake ila anasaidiwa na well learnt people kwenye chama so sioni kilichoharibika. ingekuwa chama chetu kinakufa kama APPT maendeleo au jahazi asilia then hapo ningeona kweli elimu ya mbowe ina affect chama upo hapo??
kuhusu LHRC ni kwamba wanajunuisha matokeo tu for thr own good kama ambavyo ccm walikuwa mlimani city wakijumuisha matokeo yao sasa iwaje ccm waachwe afu ukawa na LHRC wakamatwe?? na je kama mlijua mmeshinda kihalali sasa si ndio mngefurahi kuwa hata wapinzania wenyewe wangethibitisha ushindi wenu?? mlikuwa mnaogopa nini??. muhim jua kuwa mnaongoza kwa kuwa viongozi wa upinzani ni wapenda amani ila wangekuwa walafi wa madaraka lazma mwaka jana wangeamrisha wapiga kura zaidi ya 8 millon walionchagua mgombea urais wetu waingie mtaani trust me leo hii ccm ingekuwa historia hapa tanzania so msijifanye nyie ndo mnaa akili sana la hasha ni udiplomasia wa wapinzani.
 
Unateua mwanachama wa chama chako kuwa mbunge baadae waziri. Ukitaka kumpa upendeleo mwanamke wa upinzani unampa na imeshawahi kufanyika.

Wabunge 70 ndio, lakini walipopangwa kwenye kamati wenyewe wwenye chama walikataa, eti wameteuliwa wenye uwezo mdogo. Anyway CHADEMA itakuwa chama cha mfano, baraza dogo la mawaziri wenye inborn skills za uongozi kama za Sugu au Jay wa mitulinga.

Kumbe na wewe ni msomi? Ndio maana hatuelewani, mimi nimemzidi chairman kitu kidogo tu, naikumbuka shule yangu niliyomalizia kidato cha nne japo matokeo yetu yanaweza yakafanana! Sijui bwana siku akiyatoa nitalinganisha, kama ni ya 33 au 34!
haahaaaa mkuu unanfurahisha leo.... anyway back to topic hao wabunge 70 umekagua cv zao na kujihakikishia kuwa katika hao wote hakuna mwenye kigezl cha kuwa waziri?? je ushawahi ona mapungufu makubwa kwenye uwaziri kivuli wao wakiwa wanaisimamia serikali na kuishauri serpa mbadala?? njoo na fact sio maneno?? ina maana hotuba zao huwa husomi za bungeni?? nachotaka uache propaganda ujikite kwenye utafiti wa hoja na facts sio maneno ya mtaani. sasa unataka eti upambanishe elimu yako na mtu anayeongoza taasisi kubwa na mfanyabiashara mkubwa hapa tanzania au wwe unafkiri elimu ni cheti tu?? muhim ni kuipractice elimu yako na kuhakikisha inaleta impact sio kama wwe ambaye una maelimu na vyeti kibao ila tukikupa hata saccos uongoze inaishia kucollapse .
 
haaahaaaa imebidi nicheke kidogo... anyway nashangaa unadoubt elimu yangu nifuate pm nikuwekee cv yangu na track record at my age and i dare u uweke yako . shida umeshaamua kujitoa kuitetea ccm iwe zuri au baya ndio maana mjadala huu hautoisha. muhim elewa kuwa elimu haiongezi intelligence ila inaongeza maarifa pekee hivyo kiongozi akiwa na zile skils tatu za leadership alizozitaja henry fayol then hahitaji kuwa ma elimu kubwa sana ili aweze kuperform vzuri mfano mbowe waweza oma ana ekimu ndogo ila kwa kuwa amedeliver then its all well and good afterall maamuzi hafanyi yye peke ake ila anasaidiwa na well learnt people kwenye chama so sioni kilichoharibika. ingekuwa chama chetu kinakufa kama APPT maendeleo au jahazi asilia then hapo ningeona kweli elimu ya mbowe ina affect chama upo hapo??
kuhusu LHRC ni kwamba wanajunuisha matokeo tu for thr own good kama ambavyo ccm walikuwa mlimani city wakijumuisha matokeo yao sasa iwaje ccm waachwe afu ukawa na LHRC wakamatwe?? na je kama mlijua mmeshinda kihalali sasa si ndio mngefurahi kuwa hata wapinzania wenyewe wangethibitisha ushindi wenu?? mlikuwa mnaogopa nini??. muhim jua kuwa mnaongoza kwa kuwa viongozi wa upinzani ni wapenda amani ila wangekuwa walafi wa madaraka lazma mwaka jana wangeamrisha wapiga kura zaidi ya 8 millon walionchagua mgombea urais wetu waingie mtaani trust me leo hii ccm ingekuwa historia hapa tanzania so msijifanye nyie ndo mnaa akili sana la hasha ni udiplomasia wa wapinzani.

Mbona unalazimisha mwelekeo wa mjadala kwa kuniweka maneno mdomoni mwangu? Sija doubt elimu yako, nimetambua wewe ni msomina mtumwenye naturally born skills. Suala la Mbowe ulishalieleza vizuri na mimi nikakukubalia kuwa ana uwezo wa asili wa uongozi. LHRC si imesajiliwa na serikali na wale wasomi wanafahamu masharti ya wao kuruhusiwa kufanya shughuli zao nchini? Kumbe moja ya shughuli yao ni kuhesabu kura? Bora umenambia leo mi nilikuwa sijui. Kama kuna wahuni wa CCM wanahesabu kura kweli hiyo inawapa haki LHRC na wao kuhesabu kura. Hapo serikali ilikosea. Siasa ingekuwa kama ambavyo wewe una hamu iwe hata mimina haka ka living kangu ningekuwa mshiriki. Kuna mtu alinipa tafsiri ya maana ya siasa na lengo la chama chochote cha siasa nikamuelewa uzuri. Lengo la chama cha siasa haliendani kabisa na haya matakwa yako ya kisomi ndugu yangu mwenye profile ya usomi. Yaani chama kingine kikiandalie chama kingine mazingira ya ushindi? Au yule msomi mwenzako aliyenielewesha kuhusu hilo mlisomea vyuo tofauti? Halafu huyo henry fayol ndio nani? Kwani lazima viongozi wooote wawe na sifa tatu alizozitajahuyo sijui nani? Hakuna sifa nyingine watu wengine wamezitaja ambazo chairman hana? Au huyo fayolndio kila kitu humu duniani kuhusu sifa za kiongozi? Kumbe upinzani wana diplomasia kali sana eeenh? Ndio maana wengine wanahongwa wasisimamishe wagombea ubunge majimbo fulani fulani ya wafadhili. Nimekuelewa, hiyoni bonge la diplomasia
 
Watu wa ccm wanakuwa kama wamerogwa, unashangiliaje kuwa unafanya vizuri wakati unacheza peke yako?
 
haahaaaa mkuu unanfurahisha leo.... anyway back to topic hao wabunge 70 umekagua cv zao na kujihakikishia kuwa katika hao wote hakuna mwenye kigezl cha kuwa waziri?? je ushawahi ona mapungufu makubwa kwenye uwaziri kivuli wao wakiwa wanaisimamia serikali na kuishauri serpa mbadala?? njoo na fact sio maneno?? ina maana hotuba zao huwa husomi za bungeni?? nachotaka uache propaganda ujikite kwenye utafiti wa hoja na facts sio maneno ya mtaani. sasa unataka eti upambanishe elimu yako na mtu anayeongoza taasisi kubwa na mfanyabiashara mkubwa hapa tanzania au wwe unafkiri elimu ni cheti tu?? muhim ni kuipractice elimu yako na kuhakikisha inaleta impact sio kama wwe ambaye una maelimu na vyeti kibao ila tukikupa hata saccos uongoze inaishia kucollapse .

Sio mimi niliyesema kuwa hawana uwezo spika alipowateua kuongoza kamati PAC na ile ya serikali za mitaa. Kuna watu waligomea zile kamati kwa kuwa walioteuliwa kutoka upinzani kuingia katika kamati zile hawana uwezo. Cv si umeshasema si kitu, kitu ni naturally inborn skills, hizo mimi sijazikagua kwa kuwa sina ujuzi huo. Halafu kama hizo CV zenyewe Mwenyekiti tu hajaweka na yule mwingine ana elimuya hapana pale, kwa nini nijihangaishe kwa kitu ninachojua hakipo? Aaa biashara ya kurithi toka Enzi na Enzi? Ile biashara ipo kabla chairman hajabalehe,ile biashara ipo na ndio iliyompa ujiko kumnasa demu mkali Carol wa maandazi road kabla hajaporwa na 'mzungu' marehemu Abuu Msomali. Labda na mimi ningeoa kwa mchungambuzi aliyekuwa gavana ningepewa uenyekiti wa chama. Yeye wala haku struggle kaamaa akina Zito, mwenzetu ana bahati amerithi biashara kwa baba, amerithi chama kwa mkwe
 
Mtasema yote chadema IPO mbona unaizuia kufanya mikutano iruhusu ndio ujue IPO au haipo

Hivi ili chama cha siasa kikomae na kujulikana ni budi kifanye mikutano ya hadhara na maandamano! CHADEMA hakikuanzishwa na kukomaa jukwaani, usikidharirishe.
 
hizo hoja zitatolewa wapi afu mjinga mmoja ansema eti hawana sera mmezuia watu wasiongee mara utasikia utafiti umefanyika unaonyesha anayeongea kashinda na asiyeongea ajashinda maskini wa nchii hii ni viongozi shame
 
CHADEMA kwa sasa wamepoteana.

Hakuna cha Mwenyekiti wala Katibu Mkuu.

Makamanda wao kwa sasa wamefarakana.

Wale nguli wa sheria waliokuwa wanawategemea kwa sasa hawana lolote. Ni baada ya Kisutu Kufumuliwa

Utawala wa Magufuli waliuchukulia poa sana na sasa unawatokea puani.

Mijadala mingi ya wafuasi wa CHADEMA mitandaoni ni ya malalamiko. Hata wale waliokuwa wanajenga hoja kama Malisa Godlisten, Ben Saanane na wengineo wamekata tamaa na sasa wamejiweka pembeni.

Ufipa hakukaliki tena. Kumekuwa ni hame la watoto wa jandoni.

Kelele nyingi kuhusu udikteta wa Rais Magufuli zimezimika mithili ya moto wa njiti ya kiberiti.

Asiyechaguliwa na wanachama na ambaye hakijui chama ndiye anayesimamia harakati za chama kwa sasa

Wale waliokuwa wanajiita CHADEMA Diaspora kwa sasa wameamua kususia chama. Hata yale matawi ya DMV na London kwa sasa yamebaki makumbusho tu.

Yule cha Mdomo na mtukanaji wao Mange Kimambi kwa sasa ameamua kujiweka pembeni kwa kisingizio eti bwana wake kamnyang'anya simu. Wanaona aibu

Ni mwaka mmoja tu wa Magufuli CHADEMA wapo hoi bin taaban. Wapo nyaka nyaka. Hawajiwezi.

Niwakumbushe tu kuwa siasa si mihemko. Siasa ni mikakati na mbinu za medani. CCM tuna mbinu zaidi ya 2000 za kutuwezesha kufanya siasa. Hata hii mbinu ya kuwaacha mjazane mitandaoni nayo ni mbinu. Kupitia humu kila mnachotema kinakuwa na tija kwetu.

Tukutane 2020
Mkuu wamekuwa kama wapiga debe waliondolewa ruti ya daladala na kubaki hawana kazi.
 
CHADEMA kwa sasa wamepoteana.

Hakuna cha Mwenyekiti wala Katibu Mkuu.

Makamanda wao kwa sasa wamefarakana.

Wale nguli wa sheria waliokuwa wanawategemea kwa sasa hawana lolote. Ni baada ya Kisutu Kufumuliwa

Utawala wa Magufuli waliuchukulia poa sana na sasa unawatokea puani.

Mijadala mingi ya wafuasi wa CHADEMA mitandaoni ni ya malalamiko. Hata wale waliokuwa wanajenga hoja kama Malisa Godlisten, Ben Saanane na wengineo wamekata tamaa na sasa wamejiweka pembeni.

Ufipa hakukaliki tena. Kumekuwa ni hame la watoto wa jandoni.

Kelele nyingi kuhusu udikteta wa Rais Magufuli zimezimika mithili ya moto wa njiti ya kiberiti.

Asiyechaguliwa na wanachama na ambaye hakijui chama ndiye anayesimamia harakati za chama kwa sasa

Wale waliokuwa wanajiita CHADEMA Diaspora kwa sasa wameamua kususia chama. Hata yale matawi ya DMV na London kwa sasa yamebaki makumbusho tu.

Yule cha Mdomo na mtukanaji wao Mange Kimambi kwa sasa ameamua kujiweka pembeni kwa kisingizio eti bwana wake kamnyang'anya simu. Wanaona aibu

Ni mwaka mmoja tu wa Magufuli CHADEMA wapo hoi bin taaban. Wapo nyaka nyaka. Hawajiwezi.

Niwakumbushe tu kuwa siasa si mihemko. Siasa ni mikakati na mbinu za medani. CCM tuna mbinu zaidi ya 2000 za kutuwezesha kufanya siasa. Hata hii mbinu ya kuwaacha mjazane mitandaoni nayo ni mbinu. Kupitia humu kila mnachotema kinakuwa na tija kwetu.

Tukutane 2020
Ndo maana huwa nasema bila ccm kufa nchi yetu haiwezi kwenda popote,ukiwa na watu kama akina lizaboni,watu wanaofikiria kushinda uchaguzi ili wapate shibe yao ya Leo,hawawezi kufanya chochote cha maana kwa ajiri ya nchi yetu. I hate ccm
 
Sio mimi niliyesema kuwa hawana uwezo spika alipowateua kuongoza kamati PAC na ile ya serikali za mitaa. Kuna watu waligomea zile kamati kwa kuwa walioteuliwa kutoka upinzani kuingia katika kamati zile hawana uwezo. Cv si umeshasema si kitu, kitu ni naturally inborn skills, hizo mimi sijazikagua kwa kuwa sina ujuzi huo. Halafu kama hizo CV zenyewe Mwenyekiti tu hajaweka na yule mwingine ana elimuya hapana pale, kwa nini nijihangaishe kwa kitu ninachojua hakipo? Aaa biashara ya kurithi toka Enzi na Enzi? Ile biashara ipo kabla chairman hajabalehe,ile biashara ipo na ndio iliyompa ujiko kumnasa demu mkali Carol wa maandazi road kabla hajaporwa na 'mzungu' marehemu Abuu Msomali. Labda na mimi ningeoa kwa mchungambuzi aliyekuwa gavana ningepewa uenyekiti wa chama. Yeye wala haku struggle kaamaa akina Zito, mwenzetu ana bahati amerithi biashara kwa baba, amerithi chama kwa mkwe
ok kuhusu kamati hawakusema hawana uwezo ila kila ntu anafani yake huwezi mpeleka nape wizara ya nishati na madini wakati ana uwezo zaidi kwenye tasnia ya habari.... ndo hivyo ivyo huwezi mpeleka mbunge wa ukawa asiye na background ya mambo ya uchumi na accounting au economics kwenye kamati ya PAC hyo ndo maana yao yaani wangepanga kamati kuendana na skills and expertise... yaani kweli uliona sawa zitto kuwa kamati ya huduma za jamii wakati hana background na expertise na eneo la social work..... upo hapo?
pia mbowe hata kma amerithi kma angekuwa hana skills za uongozi si kampuni ingekwisha filisika?? kuendelea tu kuoperate nayo ni achievement.... unafkiri wwe hapo bill gates akikurithisha microsoft inc utaweza ku-irun kwa mafanikio kama inayoyapata sasa???.
 
Mbona unalazimisha mwelekeo wa mjadala kwa kuniweka maneno mdomoni mwangu? Sija doubt elimu yako, nimetambua wewe ni msomina mtumwenye naturally born skills. Suala la Mbowe ulishalieleza vizuri na mimi nikakukubalia kuwa ana uwezo wa asili wa uongozi. LHRC si imesajiliwa na serikali na wale wasomi wanafahamu masharti ya wao kuruhusiwa kufanya shughuli zao nchini? Kumbe moja ya shughuli yao ni kuhesabu kura? Bora umenambia leo mi nilikuwa sijui. Kama kuna wahuni wa CCM wanahesabu kura kweli hiyo inawapa haki LHRC na wao kuhesabu kura. Hapo serikali ilikosea. Siasa ingekuwa kama ambavyo wewe una hamu iwe hata mimina haka ka living kangu ningekuwa mshiriki. Kuna mtu alinipa tafsiri ya maana ya siasa na lengo la chama chochote cha siasa nikamuelewa uzuri. Lengo la chama cha siasa haliendani kabisa na haya matakwa yako ya kisomi ndugu yangu mwenye profile ya usomi. Yaani chama kingine kikiandalie chama kingine mazingira ya ushindi? Au yule msomi mwenzako aliyenielewesha kuhusu hilo mlisomea vyuo tofauti? Halafu huyo henry fayol ndio nani? Kwani lazima viongozi wooote wawe na sifa tatu alizozitajahuyo sijui nani? Hakuna sifa nyingine watu wengine wamezitaja ambazo chairman hana? Au huyo fayolndio kila kitu humu duniani kuhusu sifa za kiongozi? Kumbe upinzani wana diplomasia kali sana eeenh? Ndio maana wengine wanahongwa wasisimamishe wagombea ubunge majimbo fulani fulani ya wafadhili. Nimekuelewa, hiyoni bonge la diplomasia
shida watanzania hatupendi kusoma vitabu kama unaupinga uongozi wa mbowe nilitegemea at least unajua mambo ya uongozi yaani management systems tofauti maana huwezi shindwa kujua jina la henry fayol maana ametoa mchango mkubwa kwenye masomo ya uongozi na misingi yake nakupa homework ukatafiti ndio uje hapa kukosoa uongozi maana huwezi ukakosoa kitu usichokijua.
kama hutaki LHRC kijihusishe na siasa mbona hushangai BAKWATA na EU kuwa wasimamizi wa chaguzi mbalimbali hapa nchini?? kwani kazi kuu ya eu au bakwata ni kujihushisha na siasa na uchaguzi wa tanzania ??? kwa akili za watu kama nyie ndio maana ccm inaendelea kututawala mpka leo.
 
Mbona unalazimisha mwelekeo wa mjadala kwa kuniweka maneno mdomoni mwangu? Sija doubt elimu yako, nimetambua wewe ni msomina mtumwenye naturally born skills. Suala la Mbowe ulishalieleza vizuri na mimi nikakukubalia kuwa ana uwezo wa asili wa uongozi. LHRC si imesajiliwa na serikali na wale wasomi wanafahamu masharti ya wao kuruhusiwa kufanya shughuli zao nchini? Kumbe moja ya shughuli yao ni kuhesabu kura? Bora umenambia leo mi nilikuwa sijui. Kama kuna wahuni wa CCM wanahesabu kura kweli hiyo inawapa haki LHRC na wao kuhesabu kura. Hapo serikali ilikosea. Siasa ingekuwa kama ambavyo wewe una hamu iwe hata mimina haka ka living kangu ningekuwa mshiriki. Kuna mtu alinipa tafsiri ya maana ya siasa na lengo la chama chochote cha siasa nikamuelewa uzuri. Lengo la chama cha siasa haliendani kabisa na haya matakwa yako ya kisomi ndugu yangu mwenye profile ya usomi. Yaani chama kingine kikiandalie chama kingine mazingira ya ushindi? Au yule msomi mwenzako aliyenielewesha kuhusu hilo mlisomea vyuo tofauti? Halafu huyo henry fayol ndio nani? Kwani lazima viongozi wooote wawe na sifa tatu alizozitajahuyo sijui nani? Hakuna sifa nyingine watu wengine wamezitaja ambazo chairman hana? Au huyo fayolndio kila kitu humu duniani kuhusu sifa za kiongozi? Kumbe upinzani wana diplomasia kali sana eeenh? Ndio maana wengine wanahongwa wasisimamishe wagombea ubunge majimbo fulani fulani ya wafadhili. Nimekuelewa, hiyoni bonge la diplomasia
pia kumbuka LHRC ni waangalizi wa haki za binadamu nchini sasa uchaguzi unatakiwa uwe huru na HAKI yaano mshindi halali apewe haki yake sasa ulitaka wasijiridhishe kwa data kuwa nani ana HAKI ya kuapishwa yaani ulitaka tu wakubaliane na NEC bila wao kufanya primary research??? mbona wakijaga na tafiti kuhusu mimba za utotoni au ukiukwaji wa haki za binadamu huwa hamuwavamii kukamata matokeo ya tafiti zao??? why wakati wa uchaguzi muwavamie?? ccm mnakera sana hoja mmeishiwa mnaendekeza ushabiki tu so pathetic
 
Na sio imebakia miaka 4, no hapana, Magufuli amebakiza miaka 9 ya kukaa ikulu. Mbona watakoma ubishi. Magufuli sio mtu wa mchezo mchezo. Walimzoea JK alikuwa anawachekea chekea, Magu ni namba ingine kabisa.
 
Yaani mwaka mmoja tu CHADEMA wapo nyang'anyang'a. Hiyo miaka mingine ndo watazidi kupotea. Ninachokiona hapa ni siasa za chadema Kufanywa na akina Bashe
Naona sasa mafisi yanaongea kinyumenyume,eti chadema wamepotea,badala wajibu hela ya bukoba,na pia malipo ya Shigongo mnaanza eti chadema wapotea,wamepotea kwa simu ya Magu,sasa simu imeleta nini katika mabadiliko ya maisha ya kila siku,zaidi ya kuendelea kuwatokomeza wananchi.
 
Naona sasa mafisi yanaongea kinyumenyume,eti chadema wamepotea,badala wajibu hela ya bukoba,na pia malipo ya Shigongo mnaanza eti chadema wapotea,wamepotea kwa simu ya Magu,sasa simu imeleta nini katika mabadiliko ya maisha ya kila siku,zaidi ya kuendelea kuwatokomeza wananchi.

Eti waambie bwana na sisi tujiandae kuhusu cheti cha form four cha chairman wetu
 
pia kumbuka LHRC ni waangalizi wa haki za binadamu nchini sasa uchaguzi unatakiwa uwe huru na HAKI yaano mshindi halali apewe haki yake sasa ulitaka wasijiridhishe kwa data kuwa nani ana HAKI ya kuapishwa yaani ulitaka tu wakubaliane na NEC bila wao kufanya primary research??? mbona wakijaga na tafiti kuhusu mimba za utotoni au ukiukwaji wa haki za binadamu huwa hamuwavamii kukamata matokeo ya tafiti zao??? why wakati wa uchaguzi muwavamie?? ccm mnakera sana hoja mmeishiwa mnaendekeza ushabiki tu so pathetic

Ipo siku utafahamu na huyo fayol wako uliyemegewa nusu katika kijikozi chako cha education ambacho kinakufanya ujiite msomi. We subiri tu chama kitakukomboa! Sisi tuliozaliwa mjini na kina Freeman hatuhitaji shule, upigaji unataka ujasiri tu. Ndio maana tunapiga na watu wanatukubali bila kutufahamu vizuri, siku wakijua sisi tupo mbali sana. Wakubwa wako walipigwa na Mrema mpaka wengine leo masikini wa kutupa sasa wewe na ka education kako hako mwenzangu sijui.
 
Ipo siku utafahamu na huyo fayol wako uliyemegewa nusu katika kijikozi chako cha education ambacho kinakufanya ujiite msomi. We subiri tu chama kitakukomboa! Sisi tuliozaliwa mjini na kina Freeman hatuhitaji shule, upigaji unataka ujasiri tu. Ndio maana tunapiga na watu wanatukubali bila kutufahamu vizuri, siku wakijua sisi tupo mbali sana. Wakubwa wako walipigwa na Mrema mpaka wengine leo masikini wa kutupa sasa wewe na ka education kako hako mwenzangu sijui.
mkuu hoja yako hapo ni nini mbona unafanya character assasination ?? na kuhusu elimu yangu nlikuambia nifuate pm nikuonyeshe cv angu ndio ujue unaongea na mtu gani hyo sijui education mie sijawahi fanya maishani mwangu...... hoja yangu ni kuwa kabla hujakosoa mambo ya uongozi at least jua uongozi ni nini hivyo nmekupa changamoto ukasome principle of management and leadership at least anza na henry fayol afu ukishaelewa zile skills zinazohitajika njoo nazp utumie kumpimia mbowe ndio tuanzie hapo. mie siwezi kosoa mambo ya engineering kama sielewi hata thermodynamics ni nini how can u criticize something u dont know. embu jaribu kureason kama mtu mzima aliyestarabika.
 
CHADEMA IPO KWENYE MIOYO YA WATU..KAMA UNATAKA ACHA WAFANYE MIKUTANO UONE MZIKI WAKE!
 
mkuu hoja yako hapo ni nini mbona unafanya character assasination ?? na kuhusu elimu yangu nlikuambia nifuate pm nikuonyeshe cv angu ndio ujue unaongea na mtu gani hyo sijui education mie sijawahi fanya maishani mwangu...... hoja yangu ni kuwa kabla hujakosoa mambo ya uongozi at least jua uongozi ni nini hivyo nmekupa changamoto ukasome principle of management and leadership at least anza na henry fayol afu ukishaelewa zile skills zinazohitajika njoo nazp utumie kumpimia mbowe ndio tuanzie hapo. mie siwezi kosoa mambo ya engineering kama sielewi hata thermodynamics ni nini how can u criticize something u dont know. embu jaribu kureason kama mtu mzima aliyestarabika.

Unavyoandika tu unaonesha wewe una uelewa kiasi gani wala hakuna haja ya kukufuata pm. Angalau ungesema pia na critics wa henry fayol wamesema nini juu ya huyo Mungu wako wa elimu yako labda ungeonesha umakini kiasi. Kama ukisoma 'between lines' mambo ambayo nimekuwa nikikuandikia labda ungestuka na kuja na 'intellectual approach yenye analysis badala yake una reproduce pasipo analysis. Hujui hata mwangalizi wa uchaguzi ana sifa zipi na ni yupi. Huji tofauti kati ya kufanya research na kufanya task ya taasisi yenye mamlaka kikatiba kwa vile tu eti unamfahamu henry fayol. Huko sheluni kwenu mliposomea hamkuwahikuulizwa swali. leaders are born or made. Una ji contradict sana. Muulize kiongozi bora chairman anamfahamu henry fayol. Wewe humfahamu Freeman hata kidogo, hata kidogo. wishing you luck
 
Unavyoandika tu unaonesha wewe una uelewa kiasi gani wala hakuna haja ya kukufuata pm. Angalau ungesema pia na critics wa henry fayol wamesema nini juu ya huyo Mungu wako wa elimu yako labda ungeonesha umakini kiasi. Kama ukisoma 'between lines' mambo ambayo nimekuwa nikikuandikia labda ungestuka na kuja na 'intellectual approach yenye analysis badala yake una reproduce pasipo analysis. Hujui hata mwangalizi wa uchaguzi ana sifa zipi na ni yupi. Huji tofauti kati ya kufanya research na kufanya task ya taasisi yenye mamlaka kikatiba kwa vile tu eti unamfahamu henry fayol. Huko sheluni kwenu mliposomea hamkuwahikuulizwa swali. leaders are born or made. Una ji contradict sana. Muulize kiongozi bora chairman anamfahamu henry fayol. Wewe humfahamu Freeman hata kidogo, hata kidogo. wishing you luck
haya wwe mwenye elimu kubwa nilikuuliza mbowe ameshindwa kudeliver kwenye uongozi wake??? na kama ameshindwa nipe ushahidi wa kitakwimu sio maneno?? wwe ukasema hana elimu nikasema sawa ana elimu ndogo je skills za leadership hana?? nikakupa homework ukasome bado ukashindwa kuleta majibu.... basi nikukubalie kuwa LHRC waalifanya dhambi kubwa sana kukusanya matokeo je chadema nao ilikuwa kosa hadi mkawavamia kituo chao cha kujumuisha matokeo??? naomba ujibu hoja by hoja usizimix ili uonekane umeongea point jibu one by one maana wwe umekazania bila elimu huwezi ongoza sasa huyo ambaye hana elimu kashibdwa kuongoza.??
pia nlishasema toka mwanzoni mie sio mfuasi wa mtu ndani ya chama mbowe naye ni mwanadam lazma ana mapungufu kama mtu binafsi ila hapa hoja yetu ni kwenye uongozi wake je elimu yake ndogo imefail au imefanikiwa kuleta mabadiliko chanya ndani ya chadema????
 
Back
Top Bottom