kavulata
JF-Expert Member
- Aug 2, 2012
- 17,985
- 17,380
Nimewapenda sana hawa jamaa hata sijui kama wanadanganya au la.
Vyama vyetu vya siasa hapa tz ni kama vyama vinavyoikumbusha CCM na serikali kitu gani wamesahau kufanya wakifanye.
Hebu sikiliza njia mbadala za kutatua shida za wakenya.
View: https://youtu.be/xbdGgaVIK3k?si=4OqsHd7X7yeJjdce
Vyama vyetu vya siasa hapa tz ni kama vyama vinavyoikumbusha CCM na serikali kitu gani wamesahau kufanya wakifanye.
Hebu sikiliza njia mbadala za kutatua shida za wakenya.
View: https://youtu.be/xbdGgaVIK3k?si=4OqsHd7X7yeJjdce