CHADEMA Arusha wasisitiza kuandamana kesho

lazima tuandamane bila kuogopa vitisho vya polisi kesho lazma tujitokeze kwa wingi hakuna mwenye uwezo wa kushindana na nguvu ya umma ..WAZALENDO WENZANGU MSIKATE TAMAA MUDA WA UKOMBOZI UMESHAKARIBIA VIVA CDM DAIMA
 
Mkuu, ndo maana akina Mungi, Molemo na Mohamed Mtoi wamekimbia uzi huu baada ya kuumbuliwa. Wapi Mkuu MSALANI? Mwambie RPC Arusha juu ya uwepo wa vikosi hivi.


Lizaboni

Habari zote RPC anazo.... Tunawasubiri tu watoe Pua. .
 
Last edited by a moderator:
Chadema wanaJeshi.... Wana vijana wa Mau Mau ... Wana Majasusi.... Wanaongozwa na Henry Kilewo.
 
Last edited by a moderator:
Polisi Wataingilia kuwalinda Wananchi na Uhuni wa Chadema.
afadhali hata ingekuwa kulinda raia, bali lengo lao ni kuua na kujeruhi raia. Jukumu lao ni kulinda hayo maandamano na sio kufanya kama wanavyofanya polisccm!
 

tuko pamoja mkuu saa ya ukombozi yaja sasa, mwanza turatibu utaratibu utapokuwa tayari tutangaza
 
Mwigamba na washenzi wenzie bado wanawaza kwa kutumia tundu la chooni.... mtuachie chadema yetu nyie

Mungi kwanini huwa unafikiri matusi ni suluhu?
 
Last edited by a moderator:
Chadema wanataka maandamano arusha ili wafanye wizi na uporaji kwa raia na wafanyabiashara

Hawa wajinga wa CHADEMA wanatuleta vurugu !? .....khaaa ! yaani wengine bado tunahangaika na Biashara (Utalii) wageni hamana na mzunguko uko chini.
Mwenyezi Mungu walaani CHADEMA !..........kila mpenda kheri na awalaani wapenda shari CHADEMA !

phhtuuukaa !
 
nimepita mitaa ya fire, lile gari la maji choma choma lilikuwa linajaza maji tayari kwa shughuli ya kesho.... mimi sipo
 

Hakika hiki chama kitaleta machafuko nchini kumbe wana vikosi kabisa! Bila shaka hivi ndio vimekuwa vikitumiwa kujilipua na kusingizia jeshi la polisi!

Ngoja tuone mtakavyo pambana! Hakika nyie ni kama M23
 
Jambo litazuwa jambo kesho magamba watatia adabu hadi kieleweke.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…