CHADEMA amkeni, jua limeshachomoza


Egnecious

Egnecious

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
778
Likes
555
Points
180
Age
28
Egnecious

Egnecious

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
778 555 180
Hivi CHADEMA wanajifunza kitu gani watakaposhuhudia mhe Dr kikwete akimkabidhi chama Dr Magufuli tar 23/7/2016.

Hivi Mbowe, Ndesamburo wanajifunza kitu gani??

Hivi vijana wanaharakati wa CHADEMA wanajifunza kitu gani hapo?

Je kuna tofauti gani kati ya CHADEMA na saccos au vikoba??

Kweli CCM ni chama cha watu wote.

Nawaza tuuuu

ac637cad56c5ef0ce3d1c9a4f51011e6.jpg
 
real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,104
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,104 280
vijana wa Lumumba bana...naona baada ya kusakamwa sana na mwenzako kuwa unajianzishia thread tu wewe, umeamka
hivi hamuwezi kuleta mijadala ya kitaifa yenye tija kazi yenu ni UKAWA vs CCM tu kila mara? Dah hii Tanzania kazi kweli, ndio maana tunaletewa wahindi na wachina waje kuanzisha viwanda na sisi tuwe makuli na wafagiaji sababu mawazo yenu ndio kama haya kupiga domo tu kila siku na kulamba viatu...hovyo kabisa
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,775
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,775 280
Ya ngoswe......... Nenda kakojoe ulale sasa.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Tumeshachoka kuwaambia sisi
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,497
Likes
6,546
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,497 6,546 280
Umechoka kuanzisha mada za kujisifia baada ya kushushuliwa sasa unaanza kuichokonoa chadema? Tafuta vyanzo vya matatizo ya kinondoni ya chadema yaache.
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,415
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,415 280
Kwani hamjui kuwa Mbowe ni mwenyekiti wa kudumu?
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Mboe atakua mwenyekiti wa chadema mpaka hapo Mungu atakapomwita. Hakuna namna nyingine, Bavicha wapo wapo tu bora liende
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Lizaboni kweli wewe umekatisha mpango Wa watu sasa wameanza kukitetea chama
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Mmechafuana sana sasa unaanza kukitetea chama chako utabaki salama ngoja 23 sitashangaa kusikia kuwa umetenguliwa kwenye uteuzi utapangiwa kazi nyingine
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,836
Likes
22,510
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,836 22,510 280
Kwa mada hizi sasa nakubaliana na Lizaboni unaanza kuchokonoa makamanda?mkuu rudi kwenye mada zako za Hapi
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,057
Likes
3,585
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,057 3,585 280
Ahahaha mkubwa wa wilaya,unataka kumpindua John Bwax asipewe ukiti wa chama??? Achana na CHADEMA malizana na Lizabon kwanza
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,146
Likes
3,755
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,146 3,755 280
Wewe si umetahiriwa na Lizabonn jana? Unatakiwa utulie,achana na siasa uchwara. Endelea kupaka nyumba rangi ukisubiri kudeletewa maana huwezi mtetea adui wa bosi wako!!
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,836
Likes
22,510
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,836 22,510 280
Huyu boya tumemtetea sana jana asivuliwe nguo leo anaanza kutunyea
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,530
Likes
2,682
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,530 2,682 280
Hivi CHADEMA wanajifunza kitu gani watakaposhuhudia mhe Dr kikwete akimkabidhi chama Dr Magufuli tar 23/7/2016.

Hivi Mbowe, Ndesamburo wanajifunza kitu gani??

Hivi vijana wanaharakati wa CHADEMA wanajifunza kitu gani hapo?

Je kuna tofauti gani kati ya CHADEMA na saccos au vikoba??

Kweli CCM ni chama cha watu wote.

Nawaza tuuuu

ac637cad56c5ef0ce3d1c9a4f51011e6.jpg
Mawazo toka kiuongo mbadala
 
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
1,083
Likes
137
Points
160
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
1,083 137 160
Lizaboni njoo huku dogo lako limeibuka kufukia mashimo au mmeshakaa kama kamati?
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,091