Celebrity aliye mzuri kupita wote hapa Bongo ni huyu

Neyonzima

Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
61
Points
150

Neyonzima

Member
Joined Jun 11, 2015
61 150
Wanajamvi,

Kuna msemo usemao "Beauty lies in the eyes of beholder". Leo naomba nimtambulishe huyu mdada mbongo sijui nimuite MC , sijui Bongo Movie Actress au Bongo Fleva artist anaitwa Menina Abdulkarim.

Kwa macho yangu ni mzuri sana yaani kawapita wote na hana makuu (skendo za kila leo) hakika hapa Mungu aliumba kuanzia sura, jicho, shepu, mguu hadi sauti basi sifa zimrudie Muumba.

Nawasilisha kwa Heshima

21FA1113-6E62-4FD5-A2CF-EBD285183341.jpeg
FBD913F8-FDAF-407B-A54E-B173D19C3E39.jpeg
9A706CE4-3E0A-4A17-8D85-AC95E4BD9FF0.jpeg
91C19317-E4B2-4504-8CCB-587B20E83FA5.jpeg
129DFA1A-CDB3-4B32-8D0C-4BABDD4E5709.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,827
Top