GE2010 CCM yapata pigo jingine ....Wagombea warejeshwa, Mabango yaanza kung'olewa

GE2010 CCM yapata pigo jingine ....Wagombea warejeshwa, Mabango yaanza kung'olewa

CCM ni chama cha Kidemokrasia, na ni moja ya sera yetu kukuza Demokrasia na ndio maana hio hali tumeiruhusu

lkn nnahofia(bahati nzuri haitokei) nyny kukamata nchi mtaua demokrasia

sisi tumeweka uwanja mzuri wa ushindani, ila pale mnapokuwa nyinyi mmepoteza basi mnakimbilia kusema mmeonewa


ila taratibu mutaelewa rules of game

yaani CCM ni chama cha "kidemokrasia"? Really.?
 
yaani CCM ni chama cha "kidemokrasia"? Really.?
Mmkjj kwa sisi m udikteta ndio demokrasia. Eti mtu akiambiwa kweli kwamba aliiba anakata matangazo kuwa katukanwa. Hiyo ndiyo demokrasia? Mi nadhani hawa sisi m wana domokrasia tu!
 
kweli, pale airport kikwete amepiga picha na papa? wakati huu akijiujua kuwa ni mshirikina namba moja? bado utaendelea kuanguka kifafa
 
lol.. hata hivo tutwashinda tu.. jimboni
 
kwa ufupi, jk hapendi watoto waishi. Ameweka mfumo mbovu wa ununuzi nausambazaji dawa chini ya msd. Dawa katika vituo vya afya na dispensary hazimalizi week 2 zimeisha... Hapo anawapenda watoto kwa vipi? Unafiki mtupu
 
Wasimamizi wote ambao walikubali mapingamizi hayo inabidi waondolewe kwenye majukumu ya kusimamia chaguzi hizo kwa vile wameshaonyesha madhaifu yao katika majukumu hayo.
 
hayo mabango yamegeuka uchafu mjini...ukizingatia yamewekwa kwa gharama za ikulu.....kila mtu anajuwa kuwa ikulu kupitia kwa salva rweyemamu ndio imelipa kampuni iliyochapisha mabango hayo ....dola milioni 2.....ni kinyume cha sheria za uchaguzi........
Kutumia jengo la ikulu ...kwenye mabango ni kinyume....kutumia picha ya rais akiwa na marais wa nchi nyingine....ni uvunjifu wa taratibu za kidiplomasia...maana hatuna hakika kama viongozi ambao rais ametumia picha zao kwenye kampeni mfano lile bango lililopo pale Julius nyerere airport...ameweka picha zake akiwa na bush,obama,pope,kiongozi wa mabohora,agakham...etc.......naweza kuita ni ulimbukeni wa kupitiliza......na sijui washauri wa sheria hasa sheria za kimataifa na diplomasia .....wameachaje hadi kikwete akakubali .....picha za aina hiyo zitumike...na sidhani watawajibu nini pale mabalozi husika wakihitaji maelezo juu ya picha za viongozi wao kutumika kwenye siasa zetu za ndani......

nadhani kutokana na kampeni ya kikwete kuwa na mapesa mengi
...sasa imejeuka kufuru....

Watashtakiwa hawa CCM maana inataka kuonyesha kama viongozi wao wame mu endorse JK !!!!!!!
 
Back
Top Bottom