Afadhali aisee tufike uchumi wa kati, maana wenyeviti wa serikali za mitaa wa upinzani ndio walikuwa kikwazo.Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.
Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.
Mendeleo hayana chama.
Mbona huko chadema wameshindwa kusikitika mbowe kabaka demokrasia kwa kupitisha uchaguzi wa mwenyekiti taifa.?Yaani badala ya kusikitika kwa sababu demokrasia imebakwa, wewe unafurahia! Kweli kazi ipo.
Tujenge kwenye mchanga kwani sie tumevizia watu waliokatwa upinzani kisha tukawapitishaUkiwa na IQ kubwa unaweza kuelewa kuwa tulipo tumejenga kwenye mchanga
Mkigomea chaguzi zote kwa miaka kama 20 hivi itapendeza.HONGERENI SANA KWA CHAMA CHENU KUPITA KWA 100%
Nadhani yakielekezwa kujenga SGR phase 3 itakuwa bora zaidi.Sawa, hayo mabillioni CCM nendeni mkafanyie "KITCHEN PARTY".
Zwazwa.Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.
Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.
Mendeleo hayana chama.
Hakuna walichosave maandalizi yanaendelea kama kawaida, labda posho tu za wasimamiziSawa, hayo mabillioni mlio save CCM nendeni mkafanyie "KITCHEN PARTY" au "VIGODORO".
Mbona ilikuwa hivo toka mwaka 1962 hadi 1992 kitu gani tulipata zaidi ya umaskini uliokomaa!Mkigomea chaguzi zote kwa miaka kama 20 hivi itapendeza.
Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.
Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.
Mendeleo hayana chama.
HONGERENI SANA KWA CHAMA CHENU KUPITA KWA 100%
Yaani ninyi Mataga ni Akili zenu kama nyumbu tuu. Wakati ule Mkapa akifanya uharifu huko Zanzibar mlikuwa mkimsifu anafanya vizur sasa hivi anakili makosa yake mnampongeza tenaa kawa mkweli. Endeleeni kupiga mapambio na kuonesha ujinga wenu, mpaka mnao wasifia wenyewe wanashanga Mataga mmekuwaje?Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.
Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.
Mendeleo hayana chama.
Wenyewe wanaamini wameimarisha jengo lao!!!Ukiwa na IQ kubwa unaweza kuelewa kuwa tulipo tumejenga kwenye mchanga
Nadhani sasa matatizo yote ya watanzania yataisha, na tutakuwa developed country!Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.
Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.
Mendeleo hayana chama.
....pia litaepusha mauwaji, watu kujeruhiwa, kutekana na uharibifu wa mali.Litakuwa jambo jema maana lita save time, money and resources.
P
True, hata for 2020, nilishauri hivyo....pia litaepusha mauwaji, watu kujeruhiwa, kutekana na uharibifu wa mali.
Wewe mwehu,unaona hali ilivyo unashabikia upumbavu,yaani Demokrasia inavyokanyagwa unaona sawa tuWapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.
Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.
Mendeleo hayana chama.
Yaani badala ya kusikitika kwa sababu demokrasia imebakwa, wewe unafurahia! Kweli kazi ipo.