CCM wapita bila kupingwa nchi nzima.

CCM wapita bila kupingwa nchi nzima.

Kasegela

Senior Member
Joined
Mar 24, 2019
Posts
127
Reaction score
261
Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.

Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.

Mendeleo hayana chama.
 
Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.

Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.

Mendeleo hayana chama.
Sawa.
KAWE ALUMNI
 
Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.

Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.

Mendeleo hayana chama.
Bado unaimba wimbo huu!!? Mbona kama umepitwa na wakati!
 
Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.

Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.

Mendeleo hayana chama.
Hao wamechaguliwa na nani . naona taratibu CCM kinakua kikundi cha watu wnao ongoza inchi kimabavu kama wakoloni au makaburu
 
Ulitegemea itapigwa wakati wapinzani wetu wamejitoa wote, hakuwa na mpinzani kilichobaki ni kutangaza tu wenyekiti hamna haja ya kupiga kura.
 
Wapinzani wameweka mpira kwapani,wameogopa kishindo cha CCM sasa ni rasmi kila mtaa kwa sasa ni mali ya CCM,wasimamizi wengi nchi nzima wamewatangaza wana CCM kupita bila kupingwa baada ya tamko la pili la waziri Jafo.
Wapeni mihuri wateule waanze kazi ya kuwatumikia watanzania hadi 2024.

Tumeokoa mabilioni kwa kuepuka uchaguzi ,sasa mabilioni ya uchaguzi yaelekezwe kwenye maendeleo.

Mendeleo hayana chama.
F f f f f f f f f division zero
 
Afadhari wenyeviti wa chama cha mambumbumbu(CCM) wapite bila kupingwa labda huwenda bei ya kilo ya dona itapungua bei
 
Back
Top Bottom