CCM wajipanga kumjibu Warioba

CCM wajipanga kumjibu Warioba

why

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Posts
203
Reaction score
82
Wajumbe wa ccm baada ya kumaliza kikao chao jana usiku saa nane baada ya kutoka bungeni kupokea hotuba ya uwasilishaji wa rasimu ya pili ya katiba, ccm wameazimia kujiandaa kumjibu na kumsulubu dhidi ya hoja zake juu ya muungano ambao ccm inahitaji kuendelea kuwa na muungano wa serikali mbili.
Tutaendelea kuona vioja dhidi ya warioba mana ukweli umewekwa wazio tayari na warioba na sasa tusubiri huo mbadala wa hoja za warioba na majibu dhidi ya ukweli huo.
 
Wananchi wanawajua nimemuonaa wasira kwa dakika 45 yani ni mweupe kaabisa....

Warioba kawavua nguo wanafiki hao.
 
Hakuna hoja ya maana inayoweza kushinda hoja za Warioba, na kumbuka, hizo sio hoja za Warioba pekee,
Hebu ikumbuke ile timu ya wajumbe 30 walioandaa hiyo rasimu, naweza sema hao ndio brain behind Tanzania, intellectuals, Elite of the Elite,
Jaji mkuu mstaafu Agustino Ramadhan, Dr Sengondo Mvungi(RIP), Prof Palamagamba Kabudi, Prof Mwesigwa Baregu, Dr Salim Ahmed Salim, hawani kwa uchache tu, hivi ninani katika CCM mwenye uzalendo au weledi kuwazidi hawa watu?

CCM waache kukimbiza upepo.
 
Wajumbe wa ccm baada ya kumaliza kikao chao jana usiku saa nane baada ya kutoka bungeni kupokea hotuba ya uwasilishaji wa rasimu ya pili ya katiba, ccm wameazimia kujiandaa kumjibu na kumsulubu dhidi ya hoja zake juu ya muungano ambao ccm inahitaji kuendelea kuwa na muungano wa serikali mbili.
Tutaendelea kuona vioja dhidi ya warioba mana ukweli umewekwa wazio tayari na warioba na sasa tusubiri huo mbadala wa hoja za warioba na majibu dhidi ya ukweli huo.

Kwa kawaida hawana hoja. Wataishia kumdhihaki tu Mzee weti kama walivyofanya awali, kujibu hoja hawataweza. Na kwa ajili ya unafiki walionao, Kificho na waraka wake wala hawataguswa ila Warioba.
 
CCM hata mfanye vipi bado hamna uwezo wa kijenga hoja zenye mashiko kupinga hoja nzito alizotoa Jaji Warioba,kwanza hawana watu makini ambao wana think big,kulinganidha na jopo la majaji na wanasheria mahiri waliopo kwenye time ya mabadiliko ya Katiba.
 
Tusubiri hiyo Ijumaa tuone mwenyekiti wao atajikanyaga vipi, hapa itabidi wawe wapole tu. Zile zama za buruzaburuza hazina nafasi tena...
 
Hoja tunayo na muungano utakuwepo ukiwa na sura ya serikali mbili,
 
Hakuna hoja ya ina yoyote ile inaweza kushindana na hoja ya maoni ya wananchi na jinsi ilivyofanyiwa kazi kwa weledi na tume ya watumishi 34. Alisoma kwa evidence kabisa. Sasa hawa bata maji sijui wanatapatapa tu. Si wafe samaki wale tu? Tumesema katiba si ya chama ni ya watanzania na itatumika na vyama vyote na watanzania wote katika mashtaka ya jamhuri ya Muungano if at all will be there. Sasa basi tunataka wasitupelekeshe. Acha demokrasia ichukue mkondo wake. Jana walivuliwa nguo na vimsimamo vyao uchwara. Yaani wana CCM kuweni makini sana. Katiba mpya ni sensitive issue si mzaha wala mipasho na taarabu walizozoea CCM.
 
Hakuna hoja ya ina yoyote ile inaweza kushindana na hoja ya maoni ya wananchi na jinsi ilivyofanyiwa kazi kwa weledi na tume ya watumishi 34. Alisoma kwa evidence kabisa. Sasa hawa bata maji sijui wanatapatapa tu. Si wafe samaki wale tu? Tumesema katiba si ya chama ni ya watanzania na itatumika na vyama vyote na watanzania wote katika mashtaka ya jamhuri ya Muungano if at all will be there. Sasa basi tunataka wasitupelekeshe. Acha demokrasia ichukue mkondo wake. Jana walivuliwa nguo na vimsimamo vyao uchwara. Yaani wana CCM kuweni makini sana. Katiba mpya ni sensitive issue si mzaha wala mipasho na taarabu walizozoea CCM.

Wewee hujawasikia wenyewe waliounganisha hz nchi , mbona warioba na hoja yake itabaki kwenye makaratasi tuu, kama katiba ilikuwa ni kuondoa ccm madarakani mtaona mziki wake,kati ya watanzania milioni 45 ni robo tatu hawaijuwi tanganyika sasa tuone nani atateta hy tanganyika.
 
Mawazo mbadala yataboresha mashimo/matobo kama yapo ya serikali tatu so all is health! Kwa mfano ninapenda tondoe wazo la nchi mbili Bali iwe nchi moja na wakuu wa serikali za Tanganyika na Zanzibar wawe mawaziri wakuu na tuwe na mfumo wa parliamentary system kwenye serikali za Tanganyika na Zanzibar!
 
Tusubiri hiyo Ijumaa tuone mwenyekiti wao atajikanyaga vipi, hapa itabidi wawe wapole tu. Zile zama za buruzaburuza hazina nafasi tena...
Kwani Ijumaa si anaongea Mkuu wa nchi? Rais hawezi kujibizana na mtu aliyemteua mwenyewe. Hiyo itakuwa sawa na kubishana na mtoto uliyemzaa mwenyewe
 
Wewee hujawasikia wenyewe waliounganisha hz nchi , mbona warioba na hoja yake itabaki kwenye makaratasi tuu, kama katiba ilikuwa ni kuondoa ccm madarakani mtaona mziki wake,kati ya watanzania milioni 45 ni robo tatu hawaijuwi tanganyika sasa tuone nani atateta hy tanganyika.

Watanzania wanapoililia nchi wasiyoifahamu na ambayo ni zao la Wakoloni (Tanganyika)kuliko ile wanayoifahamu na waliyoitengeneza wenyewe (Tanzania)! Mungu tuepushe mbali na kizazi hiki!
 
Mawazo mbadala yataboresha mashimo/matobo kama yapo ya serikali tatu so all is health! Kwa mfano ninapenda tondoe wazo la nchi mbili Bali iwe nchi moja na wakuu wa serikali za Tanganyika na Zanzibar wawe mawaziri wakuu na tuwe na mfumo wa parliamentary system kwenye serikali za Tanganyika na Zanzibar!
Wazo zuri sana hili. Haya ndo mambo ya kujadili na si kama wafanyavyo machadema
 
Hivi rasimu mbadala inasomwa lini?

Mkuu inashangaza sana, Chama kilichoko madarakani kinakuwa ndicho chenye kuhangaika kuandaa maoni ya kipinzani... Imezoeleka kuona vyama vya upinzani ndiyo vinakuwa na maoni mbadala... Lakini kwa hili la Katiba mpya ya Tanzania CCM imegeuka kuwa Chama Cha Upinzani kwa kuja na hadithi yake ya Rasimu mbadala..

CCM ni kama wanataka kufunga zizi huku ng'ombe wote wameshaibiwa!! Wakulaumiwa ni Mwenyekiti wao.. Hivi JK hakujua mabadiliko ya Katiba ya Zanzibar mwaka 2010 yalipelekea Zanzibar kujitangazia Uhuru? Mbaya zaidi Sheria ya Mabadiliko ya Katiba wakasisitiza lazima 'Uwepo wa Serikali ya Zanzibar.' Akaruhusu kwa mbwembwe mchakato wa Katiba uanze, wasomi wamekaa wamekuja na maoni ya Watanzania yanayopendekeza Serikali tatu/3 wanaanza kuhangaika!!

CCM msitufanye Watanganyika hatuna akili.. Yaan nyie mko kwa ajili ya kuwaridhisha Wazanzibar kwa kila kitu,, Sasa tumechoka na sisi tunataka Serikali yetu!!

 
Mawazo mbadala yataboresha mashimo/matobo kama yapo ya serikali tatu so all is health! Kwa mfano ninapenda tondoe wazo la nchi mbili Bali iwe nchi moja na wakuu wa serikali za Tanganyika na Zanzibar wawe mawaziri wakuu na tuwe na mfumo wa parliamentary system kwenye serikali za Tanganyika na Zanzibar!

Hilo zanzibari hawalitaki kulisikia hiyo serekali moja sasa sijui hapa ccm wanatafuta nini huwezi kuwa na muungano wa nchi mbili moja ikawa na serekali yake nyingine isiwe na serekali hata mtoto wa darasa la saba kwenye somo la uraia ataona sio sahihi.
 
Wanaitumia tbc na wazee wao Kingunge,Wasira na jar people kumjibu Warioba.(scientific research)
 
Back
Top Bottom