CCM: Vijana wamesanda, Wazee tuko imara. Msamaha haulazimishwi!

CCM: Vijana wamesanda, Wazee tuko imara. Msamaha haulazimishwi!

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Uzee ni dhahabu na hujaa adabu. Uzee huambatana na uzoefu, utaalamu na misimamo isiyoyumba kama nyumba. Wazee tupo imara kama mnara. Vijana walijaribu kufuata mkumbo wa kuonesha misimamo yao hadharani, hatimaye wamesanda. Wamejisalimisha kwa Mwenyekiti.

Kama wamesema na kutenda waliyoyaamini, kwanini waombe msamaha? Msamaha wao si usaliti kwenye imani yao, maoni yao na maono yao? Kuomba msamaha kwa maoni, imani na maono ni dalili za uoga, kujikomba na kulitumikia tumbo kwa tambo. Vijana wamesanda!

Wazee tuko imara. Maoni yetu yapo hapa JamiiForums, Twitter, Facebook na kwingineko. Haturudi nyuma katika maoni, maono na imani zetu. Tumeshasema, imeshasikika. Ujumbe umeshafika. Tusilazimishane kuomba msamaha ili ionekane tulikosea tulichoongea. Msamaha haulazimishwi!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Singida, Tanzania)
 
Uzee ni dhahabu na hujaa adabu. Uzee huambatana na uzoefu, utaalamu na misimamo isiyoyumba kama nyumba. Wazee tupo imara kama mnara. Vijana walijaribu kufuata mkumbo wa kuonesha misimamo yao hadharani, hatimaye wamesanda. Wamejisalimisha kwa Mwenyekiti.

Kama wamesema na kutenda waliyoyaamini, kwanini waombe msamaha? Msamaha wao si usaliti kwenye imani yao, maoni yao na maono yao? Kuomba msamaha kwa maoni, imani na maono ni dalili za uoga, kujikomba na kulitumikia tumbo kwa tambo. Vijana wamesanda!

Wazee tuko imara. Maoni yetu yapo hapa JamiiForums, Twitter, Facebook na kwingineko. Haturudi nyuma katika maoni, maono na imani zetu. Tumeshasema, imeshasikika. Ujumbe umeshafika. Tusilazimishane kuomba msamaha ili ionekane tulikosea tulichoongea. Msamaha haulazimishwi!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Singida, Tanzania)
Ungekuwa ni wewe usingeomba msamaha?!
 
Mpaka sasa
Wazee fc wanaongoza goli mbili na mpira ni dk ya 85
tapatalk_1567924067241.jpeg
 
Uzee ni dhahabu na hujaa adabu. Uzee huambatana na uzoefu, utaalamu na misimamo isiyoyumba kama nyumba. Wazee tupo imara kama mnara. Vijana walijaribu kufuata mkumbo wa kuonesha misimamo yao hadharani, hatimaye wamesanda. Wamejisalimisha kwa Mwenyekiti.

Kama wamesema na kutenda waliyoyaamini, kwanini waombe msamaha? Msamaha wao si usaliti kwenye imani yao, maoni yao na maono yao? Kuomba msamaha kwa maoni, imani na maono ni dalili za uoga, kujikomba na kulitumikia tumbo kwa tambo. Vijana wamesanda!

Wazee tuko imara. Maoni yetu yapo hapa JamiiForums, Twitter, Facebook na kwingineko. Haturudi nyuma katika maoni, maono na imani zetu. Tumeshasema, imeshasikika. Ujumbe umeshafika. Tusilazimishane kuomba msamaha ili ionekane tulikosea tulichoongea. Msamaha haulazimishwi!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Singida, Tanzania)

Ukiona Uzi unaanzishwa halafu unakaa muda mrefu haujapata hata ' Like ' moja jua ama aliyeuanzisha ana matatizo Kichwani au wale aliowafikishia huo Ujumbe ( Uzi ) wamemdharau kwa Kiwango cha Kimataifa.
 
Ukiona Uzi unaanzishwa halafu unakaa muda mrefu haujapata hata ' Like ' moja jua ama aliyeuanzisha ana matatizo Kichwani au wale aliowafikishia huo Ujumbe ( Uzi ) wamemdharau kwa Kiwango cha Kimataifa.
Acha upumbavu, kwani si kweli wazee hawajaomba msamaha? Kwa lipi? Kama unajua wameomba tufahamishe tu kwa adabu, kenge wewe!
 
Uzee ni dhahabu na hujaa adabu. Uzee huambatana na uzoefu, utaalamu na misimamo isiyoyumba kama nyumba. Wazee tupo imara kama mnara. Vijana walijaribu kufuata mkumbo wa kuonesha misimamo yao hadharani, hatimaye wamesanda. Wamejisalimisha kwa Mwenyekiti.

Kama wamesema na kutenda waliyoyaamini, kwanini waombe msamaha? Msamaha wao si usaliti kwenye imani yao, maoni yao na maono yao? Kuomba msamaha kwa maoni, imani na maono ni dalili za uoga, kujikomba na kulitumikia tumbo kwa tambo. Vijana wamesanda!

Wazee tuko imara. Maoni yetu yapo hapa JamiiForums, Twitter, Facebook na kwingineko. Haturudi nyuma katika maoni, maono na imani zetu. Tumeshasema, imeshasikika. Ujumbe umeshafika. Tusilazimishane kuomba msamaha ili ionekane tulikosea tulichoongea. Msamaha haulazimishwi!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Singida, Tanzania)
Utu uzima dawa!

Msamaha wa kufanyika mbele ya makamera sio msamaha bali usanii...

Sinema nyingine ya producer asiye mweledi...
 
Ukiona Uzi unaanzishwa halafu unakaa muda mrefu haujapata hata ' Like ' moja jua ama aliyeuanzisha ana matatizo Kichwani au wale aliowafikishia huo Ujumbe ( Uzi ) wamemdharau kwa Kiwango cha Kimataifa.
Ile dhana kwamba "usomi" ni umiliki wa rundo la vyeti ndo imeambukiza gonjwa hili hapa kwa great thinkers.

Kwamba mtu anakaa anahesabu Likes alizogongewa mtu ndio ajiaminishe uzi umekubalika. Kule chit chat kuna uzi ukicomment hata neno "makalio" unagongewa likes 200.

Pathetic!
 
Uzee ni dhahabu na hujaa adabu. Uzee huambatana na uzoefu, utaalamu na misimamo isiyoyumba kama nyumba. Wazee tupo imara kama mnara. Vijana walijaribu kufuata mkumbo wa kuonesha misimamo yao hadharani, hatimaye wamesanda. Wamejisalimisha kwa Mwenyekiti.

Kama wamesema na kutenda waliyoyaamini, kwanini waombe msamaha? Msamaha wao si usaliti kwenye imani yao, maoni yao na maono yao? Kuomba msamaha kwa maoni, imani na maono ni dalili za uoga, kujikomba na kulitumikia tumbo kwa tambo. Vijana wamesanda!

Wazee tuko imara. Maoni yetu yapo hapa JamiiForums, Twitter, Facebook na kwingineko. Haturudi nyuma katika maoni, maono na imani zetu. Tumeshasema, imeshasikika. Ujumbe umeshafika. Tusilazimishane kuomba msamaha ili ionekane tulikosea tulichoongea. Msamaha haulazimishwi!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Singida, Tanzania)
 
Ile dhana kwamba "usomi" ni umiliki wa rundo la vyeti ndo imeambukiza gonjwa hili hapa kwa great thinkers.

Kwamba mtu anakaa anahesabu Likes alizogongewa mtu ndio ajiaminishe uzi umekubalika. Kule chit chat kuna uzi ukicomment hata neno "makalio" unagongewa likes 200.

Pathetic!

Ukimaliza Kulitibu tatizo lako la ' dementia ' linakokukabili kwa muda mrefu naweza Kufikiria kuanza Kujadiliana / Kujibizana nawe.
 
Ukimaliza Kulitibu tatizo lako la ' dementia ' linakokukabili kwa muda mrefu naweza Kufikiria kuanza Kujadiliana / Kujibizana nawe.
Umejua nina tatizo afu umeanza kujibizana na mimi kabla sijatibiwa. Mwenye tatizo kubwa zaidi kati yetu werevu wameshamjua...

Ngoja nikahesabu likes ulizogongewa maana hii ndio kazi muhimu zaidi kwa mujibu wa wasio na matatizo
 
Umejua nina tatizo afu umeanza kujibizana na mimi kabla sijatibiwa. Mwenye tatizo kubwa zaidi kati yetu werevu wameshamjua...

Ngoja nikahesabu likes ulizogongewa maana hii ndio kazi muhimu zaidi kwa mujibu wa wasio na matatizo

Wahi Matibabu yako upesi kabla hali haijawa mbaya zaidi tafadhali Wewe Moron.
 
Back
Top Bottom