Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,977
Ah hivi vitusi vya chekechea nimeshavisahau. Jingine?Ukiacha ' Upumbavu ' wako ' uliokukomaa ' nitakupa Ushirikiano wa hayo Mahesabu unayoyataka.
Ah hivi vitusi vya chekechea nimeshavisahau. Jingine?Ukiacha ' Upumbavu ' wako ' uliokukomaa ' nitakupa Ushirikiano wa hayo Mahesabu unayoyataka.
Ah hivi vitusi vya chekechea nimeshavisahau. Jingine?
Hapa sijaona tusi. Yameisha?Ukiona unavijibu mara kwa mara jua ya kwamba vinakuchoma kama siyo kukugusa.
Kama hili ulilotukana?Matusi unayajua?
Shangaa shetani anacho green hut.Hata Baba Askofu Ruaichi hana kiti cha maungamo nyumbani kwake wala ofisini.
Wewe ndio unamatatizo kichwan.Ukiona Uzi unaanzishwa halafu unakaa muda mrefu haujapata hata ' Like ' moja jua ama aliyeuanzisha ana matatizo Kichwani au wale aliowafikishia huo Ujumbe ( Uzi ) wamemdharau kwa Kiwango cha Kimataifa.
Jamaa kanishangaza sanaIle dhana kwamba "usomi" ni umiliki wa rundo la vyeti ndo imeambukiza gonjwa hili hapa kwa great thinkers.
Kwamba mtu anakaa anahesabu Likes alizogongewa mtu ndio ajiaminishe uzi umekubalika. Kule chit chat kuna uzi ukicomment hata neno "makalio" unagongewa likes 200.
Pathetic!
Yeah.. maana hao ndio wapiga kura pendwa wa CCM... Vichwa majiJamaa kanishangaza sana
E ukipewa Likes basi uzi umependwa
Unajua ndo maana CCM imeongoza toka miaka iyo
Mazao ya mikesha ya mwenge utayatambua tu yasivyokuwa na adabu. Si ajabu ukakakuta haka kapuuzi nako kana ka wadhifa fulani katika awamu hii.You're probably a ' demented ' being.