hii nyumba ipo KOROMIJE , misungwiSisi wana ccm pamoja na shida zoote tunazo zipata lkn hatujali maana tumeipenda wenyewe.
Nyie wapinzani mnao ikosoa ccm naona mnatuonea wivu tu na mtuwache tuendelee na maisha yetu bora haya tuliyo nayo. View attachment 1280023View attachment 1280024View attachment 1280025View attachment 1280026
Basi hii nyumba ipo DAR,Wacheni ktuonea wivu nyinyi wapinzani
Hana haja ya kuvaa hiyi yeboyebo kwani ngozi imekomaa yaani akakanyaga msumari unapinda wenyewe.Sisi wana CCM pamoja na shida zoote tunazo zipata lkn hatujali maana tumeipenda wenyewe.
Nyie wapinzani mnao ikosoa CCM naona mnatuonea wivu tu na mtuwache tuendelee na maisha yetu bora haya tuliyo nayo. View attachment 1280023View attachment 1280024View attachment 1280025View attachment 1280026
Wanazivaa hizo yebo ili kuidanganya miguu.....Hana haja ya kuvaa hiyi yeboyebo kwani ngozi imekomaa yaani akakanyaga msumari unapinda wenyewe.
Mkulima yupo zake Marekani na Mange kimambi, huku Kabudi na Jiwe wana haha kukomboa bila kulipa na kiuwatukana wazungu, hawajielewi hawaWapi hao au walio ikamata ndege yetu?
Wewe ndio ulete, hao wapinzani walizaliwa kukuletea wewe hayo mambadiliko?Watanzania wana hitaji sana mabadiriko ila hao wapinzani wakuleta hayo mabadiriko ndio hawapo
Ndugai amewakosea nini?Ipo jijini dodoma
Sisi wana CCM pamoja na shida zoote tunazo zipata lkn hatujali maana tumeipenda wenyewe.
Nyie wapinzani mnao ikosoa CCM naona mnatuonea wivu tu na mtuwache tuendelee na maisha yetu bora haya tuliyo nayo. View attachment 1280023View attachment 1280024View attachment 1280025View attachment 1280026