CCM njooni mninunue jamani. Vyuma vimekaza balaa !

KASHOROBAN

JF-Expert Member
Apr 7, 2017
864
1,000
Duh funguka zaidi, hawa jamaa wana ela za kutosha kwan kodi zetu kwa sasa hazipangiwi matumizi bungeni tena bali pale lumumba tu.
 

UPOPO

JF-Expert Member
Dec 17, 2010
2,815
2,000
Nimewaza na Mimi hicho kitu.Nikatamani ningekuwa mbunge wa upinzani yaani Leo Leo ningewaita Kama Ni hela kwa kweli yaani ya bure bure tu.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,762
2,000
Hata mimi humu JF wakitaka kuninunua waje tu nianze kuwatetea ccm walete bilioni moja tu inatosha, kesho naanza kutetea Uozo wote wa ccm, nitajitoa ufahamu wote na kuwa kama zuzv
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
Hata mimi humu JF wakitaka kuninunua waje tu nianze kuwatetea ccm walete bilioni moja tu inatosha, kesho naanza kutetea Uozo wote wa ccm, nitajitoa ufahamu wote na kuwa kama zuzv
Fanya promo ya utetezi yaani jitoe huo ufahamu kwa posti mbili tatu.
Tetea zile nyufa!
 

ostrichegg

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
9,872
2,000
Nimewaza na Mimi hicho kitu.Nikatamani ningekuwa mbunge wa upinzani yaani Leo Leo ningewaita Kama Ni hela kwa kweli yaani ya bure bure tu.
Huhitaji kuwa mbunge. Watakiwa kuwa CDM au basi CUF.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom