Umehama kambi mkuu?Angalia ikiwa wewe au watoto wako mna kupe katika ukoo wenu, CCM na serikali yake yote vikiwemo vyombo vyake havina tofauti na mdudu Kupe. CCM sio chawa ni kupe.
View attachment 3319497
😀😀😀CCM ndio serikali Labda kama umezaliwa 2000 😁
Hii comment yako mbona hueleweki?Mwenye gari sio gari.
Siku ikinunuliwa au kutekwa inaweza kutumika kumgonga ,kumuwuwa au kumteka.
Wangapi walikuwemo CCM wamepotea wametekwa na sasa wengine wanahukumiwa.
Na hawa hawa walikuwa wakivyonza damu walikuwa CCM ,ona wabunge walivyo na mirija ,sijui mna uelewa au mpo mpo tu ?
Huyu kupe anafanana na AmosAngalia ikiwa wewe au watoto wako mna kupe katika ukoo wenu, CCM na serikali yake yote vikiwemo vyombo vyake havina tofauti na mdudu Kupe. CCM sio chawa ni kupe.
View attachment 3319497
CCM ni Kuluna. Inaua raia.Angalia ikiwa wewe au watoto wako mna kupe katika ukoo wenu, CCM na serikali yake yote vikiwemo vyombo vyake havina tofauti na mdudu Kupe. CCM sio chawa ni kupe.
View attachment 3319497