CCM naichukia sana tena sana


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Hakuna kitu ninchokichukia kama ccm na serikali yake.watetezi wakubwa wa mafisadi,wezi,wabakaji,majangili,mauza unga nk.Eti saiz yamekuwa matetezi ya zitto,manafiki na mash.nzi makubwa.Zitto aliambiwa kuwa ccm watakutetea? Hata aibu hayaoni?
Tunaomba mtuambie vifo vya watu hawa vimesababishwa ba nini.
1.Daud Balali
2.Dr.Mvungi
3. Kolimba
4. Amina chifupa
5.Daudi mwangosi nk
pia yaliyowakuta watu hawa,akina nani wahusika wakuu
1.Dr.ulimboka
2.Dr.mwakyembe
3.kibanda
4.wahusika wakuu wa bomu Arusha nk
vile vile waasisi wakuu wa udini,ukabila nk.Ccm acheni ujinga na upumbavu hii nchi siyo ya kwenu,ni ya watz.Kutufanya wananchi kama watumwa wenu tumechoka.Tumieni tu dola kama silaha ya kuwalinda madarakani lakini ipo siku tutashika mapanga,shoka,mawe,majembe mafyekeo kukabiliana na utawala wa kibabe,kidhalimu,kinafiki na kikoloni.
Suala la zzk mmelivaliwa viatu kama linawahusu,kwa nini mnamtetea sana huyo mnafiki,msaliti mwenzenu? Kama ni ukanda,mbona hamsemi kuvuliwa uongozi kwa mwigamba na kitila? Kama ni udini kitila na mwigamba ni dini gani? Na kama ni ukabila mwigamba na kitila ni kabila gani? Na kama mnabeza uamuzi wa kamati kuu,mnataka maamuzi yatoke kwenu ninyi mafisadi au wabakaji?
Siwapendi na ninawachukia sana bora kufa leo hii kuliko kuendlea kutwaliwa na wezi,majangili,mafisadi,wauza unga nk
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,085
Likes
928
Points
280
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,085 928 280
Nini kipo nyuma ya kifo cha Chacha Wangwe?
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Tunaipenda sana CCM kwa kuwa Mnaichukia sana na Siku Mkiipenda Sie Tutaichukia!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Ccm ni sawa na baba na mama yako utaipenda tu imekulea na sasa inakufanya uishi.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Tuaipenda sana CCM kwa kuwa Mnaichukia sana na Siku Mkiipenda Sie Tutaichukia!
Mkuu songoro,
hii nayo kali nimeipenda sana wambie wasikie uchumbe wako wataupata.
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,085
Likes
928
Points
280
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,085 928 280
CCM is like MTN everywhere you go..

Wabunge 260+ hizo ni kaya ngap??

Kuichukia CCM ni sawa na kuchukia kwann mimea ina rangi ya kijani..
 
MZABIBUASILI

MZABIBUASILI

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
287
Likes
2
Points
35
MZABIBUASILI

MZABIBUASILI

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
287 2 35
Ccm siipendi kwa 7bu wote ni wezi na hakuna wakumkanya mwenzake yaani ukoo wa ccm ni jehanamu tu kama unabisha njoo na evidence kukanusha aliyoyaandika mleta mada.otherwise wote hamna akili za kuchanganua mambo ila.........
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
sio peke yako ccm imebaki ya koo tano tuu ndio wenye maamuzi ya nani awe CC au mkoa au wilaya kama mwenyekiti nani agombee uspika au kamati ni madikteta hao haija pata kutokea
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
CCM is like MTN everywhere you go..

Wabunge 260+ hizo ni kaya ngap??

Kuichukia CCM ni sawa na kuchukia kwann mimea ina rangi ya kijani..
Kweli MYN kampuni ya simu inayonyonya wananchi jasho lao mpaka damu inawatoka ,
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Angalia magamba yanavyotoa povu lisopevuka.,Hoja hawana ni mboyoyo mingi,wengine hawana haya hadi leo bado waisingizia chadema kifo cha Kamanda Chacha yaelekea sasa wanataka kumzimisha na Zito waisingizie tena chadema kama walivyozoea kwani" washazoea vya kunyonga vya kuchinja hawaviwezi",si tunaona wanavyoshupalia zito,zito!hawajui kwa chadema sio zito tena ni nyepesi.
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Hivi kweli hebu tukumbushane bila jazba wala ushabiki: Yale maisha bora tuliyoahidiwa yako wapi?
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Ccm ni sawa na baba na mama yako utaipenda tu imekulea na sasa inakufanya uishi.
Mie nilidhani Allah ndiye anayetufanya tuishi, kumbe CCM? Mkuu hii ajira yako inalipa eh!
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Hakuna kitu ninchokichukia kama ccm na serikali yake.watetezi wakubwa wa mafisadi,wezi,wabakaji,majangili,mauza unga nk.Eti saiz yamekuwa matetezi ya zitto,manafiki na mash.nzi makubwa.Zitto aliambiwa kuwa ccm watakutetea? Hata aibu hayaoni?
Tunaomba mtuambie vifo vya watu hawa vimesababishwa ba nini.
1.Daud Balali
2.Dr.Mvungi
3. Kolimba
4. Amina chifupa
5.Daudi mwangosi nk
pia yaliyowakuta watu hawa,akina nani wahusika wakuu
1.Dr.ulimboka
2.Dr.mwakyembe
3.kibanda
4.wahusika wakuu wa bomu Arusha nk
vile vile waasisi wakuu wa udini,ukabila nk.Ccm acheni ujinga na upumbavu hii nchi siyo ya kwenu,ni ya watz.Kutufanya wananchi kama watumwa wenu tumechoka.Tumieni tu dola kama silaha ya kuwalinda madarakani lakini ipo siku tutashika mapanga,shoka,mawe,majembe mafyekeo kukabiliana na utawala wa kibabe,kidhalimu,kinafiki na kikoloni.
Suala la zzk mmelivaliwa viatu kama linawahusu,kwa nini mnamtetea sana huyo mnafiki,msaliti mwenzenu? Kama ni ukanda,mbona hamsemi kuvuliwa uongozi kwa mwigamba na kitila? Kama ni udini kitila na mwigamba ni dini gani? Na kama ni ukabila mwigamba na kitila ni kabila gani? Na kama mnabeza uamuzi wa kamati kuu,mnataka maamuzi yatoke kwenu ninyi mafisadi au wabakaji?
Siwapendi na ninawachukia sana bora kufa leo hii kuliko kuendlea kutwaliwa na wezi,majangili,mafisadi,wauza unga nk
naona leo umevimbiwa vya kutosha kabisa. Tumeshaijua janja yenu chadema, chama chenu ni kichafu zaidi ya CCM, hatari zaidi ni chama cha kikabila na ukaskazini ni mwingi sana.Hoja ulizoleta ni za kitoto na kipuuzi mno, unaweza kudhibitisha kwamba hao wote walifanyiziwa na ccm? Akili matope kweli na kaburi lenu liko tayari tutasahau ngonjera zenu
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Ayatollah mtei + chaggas party, janja yenu kama nyani ie kula mahindi mabichi, hamna sera ni upuuzi tu
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Wewe acha kuzalilisha wazazi!! Kumbe ndo huna mawazo kiasi hiki. Mleta mada nipo nyuma yako
Hawajibu hoja wanabaki kusema ccm ni baba na mama,wapum.bavu wakubwa,kama Nyerere alisema ccm si mama yangu leo hii majin.ga haya yana sema mama au baba
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
naona leo umevimbiwa vya kutosha kabisa. Tumeshaijua janja yenu chadema, chama chenu ni kichafu zaidi ya CCM, hatari zaidi ni chama cha kikabila na ukaskazini ni mwingi sana.Hoja ulizoleta ni za kitoto na kipuuzi mno, unaweza kudhibitisha kwamba hao wote walifanyiziwa na ccm? Akili matope kweli na kaburi lenu liko tayari tutasahau ngonjera zenu
jibu hoja mwizi wewe
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
CCM is like MTN everywhere you go..

Wabunge 260+ hizo ni kaya ngap??

Kuichukia CCM ni sawa na kuchukia kwann mimea ina rangi ya kijani..
wapu.mbavu pekee kama wewe ndio wanafikiri ccm ndo kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,250,646
Members 481,436
Posts 29,740,402