CCM na hadith za kusadikika-kafumu kaumbuka

luckman

JF-Expert Member
Oct 11, 2010
1,211
371
Jana kwenye kampeni mwananchi anamuuliza kafumu mbona unayoahidi yashaahidiwa na watangulizi wako wa chama chako na hawakutekeleza na wewe utayatekelza vp?lilikuwa swali gumu sana na alibaki mdomo wazi!ccm msidanganye wanachi kimsingi tumechoka na hadith zenu,mnahangaika na nini sasa si muondoke? Miaka yote hii bado tupo gizani kweli??
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,169
2,996
Halafu wanasema miaka 50 ya uhuru. Hawana hata aibu ya kuwadanganya Watanzania wa leo walio macho,wenye fikra ya kutambua mema na mabaya. Wameishiwa na sera hawa mapapa. Tusubirie majimbo mengine bila shaka wapinzani watanyakuwa kila kona.
 

luckman

JF-Expert Member
Oct 11, 2010
1,211
371
kila aina ya ovu hapa duniani mmelifanya!jasho na machozi ya wananchi ndo majaji na mashuhuda!msifikiri mungu yupo likizo la hasha!
 

harakat

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
2,888
1,326
kila aina ya ovu hapa duniani mmelifanya!jasho na machozi ya wananchi ndo majaji na mashuhuda!msifikiri mungu yupo likizo la hasha!

kwa mimi ninavyoona ni aibu tupu hakuna cha kuongelea kwa wao labda wawarubuni watz tu.
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,335
5,509
Wanatudanganya cc 2lio mbali utadhan cc ndio tutakao piga kura Igunga! Ni wapuuzi kweli. Magazeti yao jana yalimsifu mgombea wao eti kajieleza vizuri kwenye mdahalo!? Aliumbuliwa vbaya na wagombea wa cdm na cuf na wananchi wa Igunga walishuhudia. Sasa sijui wanapotuletea habari za uongo cc 2lio mbali wanafikiri cc ndio tutakaowachagua!? Ni aibu sana!
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,536
5,642
WanaIgunga, Mungu amesikia kilio chenu. Ni muda muafaka nanyi kufanya mabadiliko. Kuweni makini msijejutia.
 

Sajenti

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
3,651
408
Jana kwenye kampeni mwananchi anamuuliza kafumu mbona unayoahidi yashaahidiwa na watangulizi wako wa chama chako na hawakutekeleza na wewe utayatekelza vp?lilikuwa swali gumu sana na alibaki mdomo wazi!ccm msidanganye wanachi kimsingi tumechoka na hadith zenu,mnahangaika na nini sasa si muondoke? Miaka yote hii bado tupo gizani kweli??
...Wakati mwingine kuwa member wa Magamba unahitaji moyo mgumu sana. Maana unajua wazi kuwa mambo unayowahidi watu watangulizi wako walisema hayo hayo na hakuna kilichofanyika bado na wewe unavaa uso wa goti unasimama jukwaani unakomaa kwa mambo hayo hayo. Lazima uwe na roho ya mwendawazimu...... (J.K. Nyerere)
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,812
12,406
Hizi ahadi wanaahidi majukwaani, wakishachaguliwa watasema hazitekelezeki kwa sababu kasungura kenyewe kadogo..
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,802
24,505
ngoma inogile. acha ccm wafanye majaribio ya kuchakachua matokeo manake 2015 mbombo ngafu!
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,866
7,161
Nawaonea huruma hawa ccm, 2015 wakina malecela, mangula, mkapa na wazee wengine watakuwa kwenye wheel chair tayari, sijui nani atawasaidia ccm kupiga kampeni.
ngoma inogile. acha ccm wafanye majaribio ya kuchakachua matokeo manake 2015 mbombo ngafu!
 

Inkoskaz

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
6,359
2,329
ahadi za magamba walizotoa kwenye last general election hazitekelezeki,watafute mbinu mpya maana hatujasahau bado!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom