CCM na hadith za kusadikika-kafumu kaumbuka


L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
Jana kwenye kampeni mwananchi anamuuliza kafumu mbona unayoahidi yashaahidiwa na watangulizi wako wa chama chako na hawakutekeleza na wewe utayatekelza vp?lilikuwa swali gumu sana na alibaki mdomo wazi!ccm msidanganye wanachi kimsingi tumechoka na hadith zenu,mnahangaika na nini sasa si muondoke? Miaka yote hii bado tupo gizani kweli??
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Halafu wanasema miaka 50 ya uhuru. Hawana hata aibu ya kuwadanganya Watanzania wa leo walio macho,wenye fikra ya kutambua mema na mabaya. Wameishiwa na sera hawa mapapa. Tusubirie majimbo mengine bila shaka wapinzani watanyakuwa kila kona.
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
kila aina ya ovu hapa duniani mmelifanya!jasho na machozi ya wananchi ndo majaji na mashuhuda!msifikiri mungu yupo likizo la hasha!
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
kila aina ya ovu hapa duniani mmelifanya!jasho na machozi ya wananchi ndo majaji na mashuhuda!msifikiri mungu yupo likizo la hasha!
kwa mimi ninavyoona ni aibu tupu hakuna cha kuongelea kwa wao labda wawarubuni watz tu.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Wanatudanganya cc 2lio mbali utadhan cc ndio tutakao piga kura Igunga! Ni wapuuzi kweli. Magazeti yao jana yalimsifu mgombea wao eti kajieleza vizuri kwenye mdahalo!? Aliumbuliwa vbaya na wagombea wa cdm na cuf na wananchi wa Igunga walishuhudia. Sasa sijui wanapotuletea habari za uongo cc 2lio mbali wanafikiri cc ndio tutakaowachagua!? Ni aibu sana!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
WanaIgunga, Mungu amesikia kilio chenu. Ni muda muafaka nanyi kufanya mabadiliko. Kuweni makini msijejutia.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
WanaIgunga, Mungu amesikia kilio chenu. Ni muda muafaka nanyi kufanya mabadiliko. Kuweni makini msijejutia.
wenye masikio na wasikie!!
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Jana kwenye kampeni mwananchi anamuuliza kafumu mbona unayoahidi yashaahidiwa na watangulizi wako wa chama chako na hawakutekeleza na wewe utayatekelza vp?lilikuwa swali gumu sana na alibaki mdomo wazi!ccm msidanganye wanachi kimsingi tumechoka na hadith zenu,mnahangaika na nini sasa si muondoke? Miaka yote hii bado tupo gizani kweli??
...Wakati mwingine kuwa member wa Magamba unahitaji moyo mgumu sana. Maana unajua wazi kuwa mambo unayowahidi watu watangulizi wako walisema hayo hayo na hakuna kilichofanyika bado na wewe unavaa uso wa goti unasimama jukwaani unakomaa kwa mambo hayo hayo. Lazima uwe na roho ya mwendawazimu...... (J.K. Nyerere)
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,258
Likes
4,726
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,258 4,726 280
Hizi ahadi wanaahidi majukwaani, wakishachaguliwa watasema hazitekelezeki kwa sababu kasungura kenyewe kadogo..
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
ngoma inogile. acha ccm wafanye majaribio ya kuchakachua matokeo manake 2015 mbombo ngafu!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Nawaonea huruma hawa ccm, 2015 wakina malecela, mangula, mkapa na wazee wengine watakuwa kwenye wheel chair tayari, sijui nani atawasaidia ccm kupiga kampeni.
ngoma inogile. acha ccm wafanye majaribio ya kuchakachua matokeo manake 2015 mbombo ngafu!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,337
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,337 461 180
ahadi za magamba walizotoa kwenye last general election hazitekelezeki,watafute mbinu mpya maana hatujasahau bado!
 

Forum statistics

Threads 1,213,732
Members 462,292
Posts 28,488,335