CCM Mwanza, Arusha kukutana kesho ghafla


Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wana JF,

Napenda kuwapa habari zilizo jili mitamboni kwetu kuwa viongozi wa CCM katika wilaya hizi 3 Ilemela,Nyamagana na Arusha mjini.

Viongozi hawa watakuta katika majimbo yao na kujadilia na kujua kulikoni kupoteza majimbo muhimu sana ambayo ndio zilikuwa ngome za CCM.

1: Moja ya agenda kuu ni kuwa Kinana(Campaign Manager-CCM 2010) amesikitishwa sana na kuwepo kwa makundi mengi ndani ya CCM katika nchi nzima esp kule waliko poteza majimbo yao kongwe.

2:pili Kumtafuta Mchawi wao.

Nkajiuliza ulishaona wapi mchawi anamtafuta mchawi mwenzake teh teh teh inanisikitisha sana kuona viongozi wa ngazi ya juu CCM walishindwa kututatua matatizo hayo ambayo yalianza kwa UVCCM, Kura za Maoni ubunge ndani ya CCM,Kuruhu MAFISADI kukitawala chama kwa mabavu.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
mchawi wao mbona anafahamika na kila mtanzania ni kikwete na makamba. hakuna wachawi zaidi ya hao. wanaendesha chama kiuswahiliswahili. uliona wapi waswahili wanafanya mambo ya maana!!
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
mchawi wao mbona anafahamika na kila mtanzania ni kikwete na makamba. hakuna wachawi zaidi ya hao. wanaendesha chama kiuswahiliswahili. uliona wapi waswahili wanafanya mambo ya maana!!
Yusuph Makamba You Must Gooooooooooooo
Makatibu wa CCM kwenye majimbo waliyopoteza They Must Gooooooooooooo
Wenyeviti wa UVCCM kwenye majombo yote CCM walipoteza They Must Gooooooooooo

 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
Mchawi wao ni imani zao za kishirikina; chama hakiendeshwi kwa hirizi!!
 
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
129 0 0
wana jf,

napenda kuwapa habari zilizo jili mitamboni kwetu kuwa viongozi wa ccm katika wilaya hizi 3 ilemela,nyamagana na arusha mjini.

Viongozi hawa watakuta katika majimbo yao na kujadilia na kujua kulikoni kupoteza majimbo muhimu sana ambayo ndio zilikuwa ngome za ccm.

1: Moja ya agenda kuu ni kuwa kinana(campaign manager-ccm 2010) amesikitishwa sana na kuwepo kwa makundi mengi ndani ya ccm katika nchi nzima esp kule waliko poteza majimbo yao kongwe.

2:pili kumtafuta mchawi wao.

Nkajiuliza ulishaona wapi mchawi anamtafuta mchawi mwenzake teh teh teh inanisikitisha sana kuona viongozi wa ngazi ya juu ccm walishindwa kututatua matatizo hayo ambayo yalianza kwa uvccm, kura za maoni ubunge ndani ya ccm,kuruhu mafisadi kukitawala chama kwa mabavu.
mchawi wao ni mkwereeeeee na mke wake salmaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
140
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 140 160
mchawi wao ni ufisadi na ujangili wa mali za umma
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
jamaani waacheni, wasije wakajua wakajirekebisha afu 2015 ikawa issue
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
kwani shekhe yahya kaacha uninihiiii......itakuwa ni yeye
 

Forum statistics

Threads 1,252,079
Members 481,989
Posts 29,794,899