CCM msije mkatufikisha huku tafadhali

Polis wamepata ajali wananchi wamegoma kuwasaidia kisa ni polisi kutumika na serikali kukandamiiza wananchi...UgandaView attachment 3322516
Kuna polisi mmoja alikuwa mkuda kweli ,roho mbaya si akaja kustaafu...
Sahv anapitia magumu +ugonjwa ni kama watu wamemtupa hadi polisi wenzake
Tena yuko kibaha huko,
Ukiwa mkuda mkuda sana wananchi wanakuambia tutaonana uraiani πŸ˜„

Ova
 
Pumbavu huna akili kwahiyo wasaidiwe waendelee kuua wananchi wasio na hatia shenzi sana wewe
 
Tunakoelekea ni kubaya sana, sina uhakika hadi kufikia October mambo yatakuwaje.
 
Acha wafe.

Sote tunakufa.

Ukikuta polisi au mwanasiasa wa chama tawala ana karibia kufa mmalizie akafie mbele huko.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…