CCM mkiwa mnajiandaa kuwa Chama cha Upinzani

CCM mkiwa mnajiandaa kuwa Chama cha Upinzani

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kule mochwari mfu akifufuka huwa tunaua tena...unadhani tutawaambia nini ndugu zake wakija? Kuwa kafufuka?..no..no.no...hatutaki rabsha..

Jr[emoji769]
 
Bado sana wa kwanza kushindwa alikuwa Mrema -1995
Mwingine ni Lowasa -2015
Sasa kama hao walishindwa itabidi msubiri miaka 20 tena kumpata atakae itikisa CCM.
Na lazima atoke ndani ya CCM humo humo.
Kwahiyo vumilieni tu ni mpaka 2045 kama utabahatika kuwepo, utashuhudia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuota na kuishi kwa matumaini ni haki yako
 
Historia haikuwahi kudanganya, jino bovu likiishatolewa huwa haliwezi kurudishwa tena...no matter what, kuna mawili,lilipong'olewa pabaki pengo ama kuweka la bandia. Muda wa mabadiliko ni sasa or Never!
Pamoja sana
 
Natamani hio November ifike haraka.
Wakati lumumba wanaombea tungekuwa tupo mwezi wa pili ili wajipange upya, maana walisha jipa matumaini kuwa Lissu hawezi kurudi nyumbani.

Wakajitapa ooooh tunashinda ushindi wa kitambo kwa 99% kama ule wa serikali za mitaa
 
Dah!!😕😕 Chadema hampo serious mmekaa mkapanga na kupangua mwisho wasiku Lissu vs MAGUFULI really😲 Aaaaah! Hampo serious
just give them 50 years more brother😂😂😂
 
CCM jiandaemi kuwa chama cha upinzani, muone raha ya kugaiwa ruzuku na serikali iliyo madarakani.

Kwa kuheshimu katiba ya nchi sidhani kama mtazuiliwa kufanya siasa lakini mjiandae vyombo vya dola kuwaona kama raia wa kawaida.

Msione ajabu nusu ya wasanii kuunga mkono upinzani kwani hatimae watakua na uhuru wa kuchagua.

Upinzani unaheshimu taaluma, ajira zitatolewa kwa wenye sifa. Si tu kwa wanachama wa CCM.

Maendeleo yatawafikia Watanzania wote si tu waliochagua CCM.

Muda mtakaoutumia kuwa chama cha upinzani, mtajipanga upya ili mrudi madarakani mkiwa mmejinoa upya.
CCM wangeliona mbali angalau wangempa nafasi Mama Samia Suluhu apeperushe bendera yao kwa nafasi ya uraisi, angalau makundi mbalimbali ya Watanzania, ktk sekta tofauti waponye majeraha kutokana na madhila waliyoyapitia kwa miaka mitano iliyopita.
 
CCM jiandaemi kuwa chama cha upinzani, muone raha ya kugaiwa ruzuku na serikali iliyo madarakani.

Kwa kuheshimu katiba ya nchi sidhani kama mtazuiliwa kufanya siasa lakini mjiandae vyombo vya dola kuwaona kama raia wa kawaida.

Msione ajabu nusu ya wasanii kuunga mkono upinzani kwani hatimae watakua na uhuru wa kuchagua.

Upinzani unaheshimu taaluma, ajira zitatolewa kwa wenye sifa. Si tu kwa wanachama wa CCM.

Maendeleo yatawafikia Watanzania wote si tu waliochagua CCM.

Muda mtakaoutumia kuwa chama cha upinzani, mtajipanga upya ili mrudi madarakani mkiwa mmejinoa upya.
Ndoto za alinacha!
 
Back
Top Bottom