CCM mkiwa mnajiandaa kuwa Chama cha Upinzani

CCM mkiwa mnajiandaa kuwa Chama cha Upinzani

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,425
CCM jiandaemi kuwa Chama cha Upinzani, muone raha ya kugaiwa ruzuku na Serikali iliyo madarakani.

Kwa kuheshimu katiba ya nchi sidhani kama mtazuiliwa kufanya siasa lakini mjiandae vyombo vya dola kuwaona kama raia wa kawaida.

Msione ajabu nusu ya wasanii kuunga mkono upinzani kwani hatimae watakua na uhuru wa kuchagua.

Upinzani unaheshimu taaluma, ajira zitatolewa kwa wenye sifa. Si tu kwa wanachama wa CCM.

Maendeleo yatawafikia Watanzania wote si tu waliochagua CCM.

Muda mtakaoutumia kuwa chama cha upinzani, mtajipanga upya ili mrudi madarakani mkiwa mmejinoa upya.
 
Bado sana wa kwanza kushindwa alikuwa Mrema -1995
Mwingine ni Lowasa -2015
Sasa kama hao walishindwa itabidi msubiri miaka 20 tena kumpata atakae itikisa CCM.
Na lazima atoke ndani ya CCM humo humo.
Kwahiyo vumilieni tu ni mpaka 2045 kama utabahatika kuwepo, utashuhudia.
 
CCM jiandaemi kuwa chama cha upinzani, muone raha ya kugaiwa ruzuku na serikali iliyo madarakani.

Kwa kuheshimu katiba ya nchi sidhani kama mtazuiliwa kufanya siasa lakini mjiandae vyombo vya dola kuwaona kama raia wa kawaida.

Msione ajabu nusu ya wasanii kuunga mkono upinzani kwani hatimae watakua na uhuru wa kuchagua.

Upinzani unaheshimu taaluma, ajira zitatolewa kwa wenye sifa. Si tu kwa wanachama wa CCM.

Maendeleo yatawafikia Watanzania wote si tu waliochagua CCM.

Muda mtakaoutumia kuwa chama cha upinzani, mtajipanga upya ili mrudi madarakani mkiwa mmejinoa upya.
Binafsi huwa nnatafakari ugumu wa kutawala ambao lisu anaweza kukumbana nao, kuiondoa system ya ccm serikalini.
 
CCM jiandaemi kuwa chama cha upinzani, muone raha ya kugaiwa ruzuku na serikali iliyo madarakani.

Kwa kuheshimu katiba ya nchi sidhani kama mtazuiliwa kufanya siasa lakini mjiandae vyombo vya dola kuwaona kama raia wa kawaida.

Msione ajabu nusu ya wasanii kuunga mkono upinzani kwani hatimae watakua na uhuru wa kuchagua.

Upinzani unaheshimu taaluma, ajira zitatolewa kwa wenye sifa. Si tu kwa wanachama wa CCM.

Maendeleo yatawafikia Watanzania wote si tu waliochagua CCM.

Muda mtakaoutumia kuwa chama cha upinzani, mtajipanga upya ili mrudi madarakani mkiwa mmejinoa upya.
We shangazi peleka mihemuko yako hukoo.

Waume zenu wakitumbuliwa kwa kuiibia serkali basi mnapiga domoo.

Hebu tumuache JPM ajenge nchi hii na kuwaonyesha nn maana ya uzalendo.

Kelele zenu kapigeni kwa nyumbu wasojitambua huko.
 
We shangazi peleka mihemuko yako hukoo

Waume zenu wakitumbilwa kwa kuiibia serkali basi mnapiga domoo.

Hebu tumuache JPM ajenge nchi hii na kiwaonyesha nn maana ya uzalendo.

Kelele zenu kapigeni kwa nyumbu wasojitambua huko
Sijui labda kwa tafsiri yako kuteka watu na kujeruhi wengine pia ni uzalendo.
 
2045 haya yote yatawezekana mkuu,
Anti-pasi tundu na Mwalimu kushinda uchaguzi mzaha huo.
Sanasana atafanya machachari yake ya kusema hatukubali tumeibiwa kura na itakua umetoka hivyo.
 
Back
Top Bottom