Ccm: Marufuku mikutano ya kutangaza kugombea na mikakati ya ushindi


L

london

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2010
Messages
223
Likes
2
Points
0
L

london

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2010
223 2 0
Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana amesema makada na wanachama wa chama hicho wanaoonyesha nia ya kutaka kuwania udiwani, ubunge na urais katika Uchaguzi Mkuu ujao bila kufuata taratibu, majina yao yatakatwa "Hata kama watapata kura nyingi za maoni zinazofika mbinguni."

Kinana ameziagiza kamati za siasa za wilaya na mikoa yote nchini kuhakikisha zinafanya vikao na kuandika taarifa za watu wanaowavuruga wabunge au madiwani waliopo madarakani kwa kufanya mikutano ya siasa bila kufuata taratibu za chama na taarifa zao zipelekwe makao makuu ya CCM.

Kinana ameziagiza kamati za siasa za wilaya na mikoa yote nchini kuhakikisha zinafanya vikao na kuandika taarifa za watu wanaowavuruga wabunge au madiwani waliopo madarakani kwa kufanya mikutano ya siasa bila kufuata taratibu za chama na taarifa zao zipelekwe makao makuu ya CCM. Mangula alisema: "Ni mwiko kwa kiongozi au mwanachama yeyote wa CCM kuunda vikundi visivyo rasmi ndani ya chama au kushiriki katika kampeni za uchaguzi za chinichini kinyume na ratiba ya uchaguzi na taratibu rasmi zilizowekwa." Source: Mwananchi Jumatano
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,490
Likes
4,988
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,490 4,988 280
Mkuki kwa Nguruwe!!!
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,941
Likes
309
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,941 309 180
Demokrasia ndani ya vyama vyetu ni janga la kitaifa
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
Hahaha ha Mwigulu na Nape wanaongea hili kuhusu CHADEMA then Katibu Mkuu wao anapiga U-turn na kuwapinga
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,525
Likes
148
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,525 148 160
Mbona wanataka kuwachanganya watu? Kwao wanasema ni mwiko lakini kwa CDM wanasema ni demokrasia?
Eti Bwana, wakati Zitto group walifanya hicho hicho ambacho CCM inakikataa na walipoadhibiwa wanasema wameonewa. Hapo ndipo utzishangaa akili za CCM.

Tiba
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,949
Likes
1,974
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,949 1,974 280
Kunya anye kuku akinya bata kaharisha....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana amesema makada na wanachama wa chama hicho wanaoonyesha nia ya kutaka kuwania udiwani, ubunge na urais katika Uchaguzi Mkuu ujao bila kufuata taratibu, majina yao yatakatwa "Hata kama watapata kura nyingi za maoni zinazofika mbinguni."

Kinana ameziagiza kamati za siasa za wilaya na mikoa yote nchini kuhakikisha zinafanya vikao na kuandika taarifa za watu wanaowavuruga wabunge au madiwani waliopo madarakani kwa kufanya mikutano ya siasa bila kufuata taratibu za chama na taarifa zao zipelekwe makao makuu ya CCM.

Kinana ameziagiza kamati za siasa za wilaya na mikoa yote nchini kuhakikisha zinafanya vikao na kuandika taarifa za watu wanaowavuruga wabunge au madiwani waliopo madarakani kwa kufanya mikutano ya siasa bila kufuata taratibu za chama na taarifa zao zipelekwe makao makuu ya CCM. Mangula alisema: "Ni mwiko kwa kiongozi au mwanachama yeyote wa CCM kuunda vikundi visivyo rasmi ndani ya chama au kushiriki katika kampeni za uchaguzi za chinichini kinyume na ratiba ya uchaguzi na taratibu rasmi zilizowekwa." Source: Mwananchi Jumatano
CC Zitto kabwe, na vibaraka wake....
 
Last edited by a moderator:
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
Hahaha ha Mwigulu na Nape wanaongea hili kuhusu CHADEMA then Katibu Mkuu wao anapiga U-turn na kuwapinga
Haya ni maajabu lakini kwa unafiki wa CCM si ajabu...
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,547
Likes
3,404
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,547 3,404 280
ccm bana ni fulu komedi, mungu ni mwema kibara wao zitto naona anaondoka na watu wake....
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193