CCM kutishia watumishi wa umma kisa hawajahudhuria mikutano yao si haki!

  • Thread starter Phillemon Mikael
  • Start date

P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,293
Points
2,000
P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2006
9,293 2,000
Nimeona Katibu wa CCM mwanza akiwa na Nape wakilalamika kitendo cha Watendaji wa serekali ...Tanroads na Tanesco kwa kukataaa kwenda kwenye mikutano Yao Kujibu Hoja za Wananchi

....Katibu ameenda Mbali kutushia kuwafukuzisha kazi.

Nimeshangaa sana Kama tunao wanasiasa ambao huwajui katika utendaji wa Vyama vingi....watumishi wa umma Kama hawa hawawajibiki kwa Katibu wa CCM na sio busara kuwatumia kisiasa .....Watofauutishe role ya mawaziri ambao wao ndio wasimamizi wa kisiasa serekalini na hawa Watendaji.

...Ni halali Kabisa kwa waziri kuwajibika kwa chama na Kijibu Hoja ......Lakini ni uwehu Kabisa kuwaonea Watendaji wa umma...kuwatumia kwenye majukwaa ya kisiasa.

Iwapo hawa Watendaji walitajwa watahamishwa au kufukuzwa kazi itaweka predecence mbaya.....na tunaomba katiba mpya iweke msisitizo juu na kuwalinda Watendaji wa umma dhidi ya wanasiasa.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Points
1,195
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 1,195
Wanafukuzwa kazi kwa kutotokea kikaoni ? Naomba uweke voice clip hapa if possible
 
P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,293
Points
2,000
P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2006
9,293 2,000
Wanafukuzwa kazi kwa kutotokea kikaoni ? Naomba uweke voice clip hapa if possible
Source:-ITV new cast 8 : 00 pm naamini wataa upload YouTube ...

Nimeshangaa sana sana...na ni kuvuka mipaka Huku ...
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Points
1,195
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 1,195
Ndugu Wanajamvi....!

Kutokana na kauli aliyoitoa katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (ccm) leo wilayani Nyamagana,Nape Nnauye ametoa kauli ya vitisho kwa watendaji wa serikali kwamba ni lazima wahudhurie vikao na mikutano ya chama ili kueleza wamewafanyia nini wananchi.

Nadhani Nape Nnauye ametumia nguvu nyingi akili kidogo kufikia maamuzi hayo. Hivi viongozi wa ccm hawawezi kuelezea utekelezaji wa ilani hadi watendaji kama mkurugenzi wa TANROADS,Mkurugenzi wa halmashauri,Afisa mtendaji wa kata au kijiji waache shughuli zao zinazowapa mwanya wa ujira waje kujieleza kwa maslahi ya ccm?

Mwajiri wa watendaji wa serikali ni nani? Je,kila mtendaji wa serikali lazima aitumikie ccm na tafsiri yake hakuna atakayepata kazi serikalini nje ya ccm? Mhe.Nape umekurupuka mno,katika kumbukumbu...uliwahi kuitisha kikao na walimu mjini Mafinga,ulifanya hivyo kama nani?

WANAJF:
Naomba kueleweshwa kama tunaongozwa na katiba ya CCM au TANZANIA?
 
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
996
Points
195
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
996 195
Nimemsikia Nape kwenye taarifa ya habari ya ITV ya saa mbili usiku huu kuwa, CCM itawachukulia hatua watendaji wa serikali wasiotimiza wajibu. Mfano wa TANROADS na TANESCO ulitolewa.

Sasa nawauliza waungwana hiki chama ni mhimili wangapi wa dola? Kuna haja gani basi ya kusema mihimili ya dola ni serikali, bunge na mahakama? Au katiba bado inafuata siasa za chama tawala kushilka hatamu za kila kitu?
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Mbogo hukurupuka kufuata uelekeo wa upepo. Tafakali.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Mi ningekua nimeajiriwa serikalini lzm ningefukuzwa kazi.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
vuvuzela nape!
 
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
1,247
Points
1,195
Age
48
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
1,247 1,195
Wamelewa madaraka hao! Wanafikiri wtakuwa watawala milele. Sijaona nchi yenye utawala wa kidemokrasia inakuwa na mambo ya kukurupuka kama hawa jamaa wa hiki chama!
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,081
Points
1,225
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,081 1,225
Sijui ni busara gani ya kugeuza 'civil service' kuwa sehemu ya Secretariat ya CCM. Hili litazua balaa muda si mrefu. Wafanyakazi wa idara za umma wameajiriwa na serikali (regardless ni serikali ya chama gani). Na hakuna sehemu yoyote kwenye job discription zao inawataka wa-report kwa chama cha siasa.

Kutishia mfanyakazi ambaye kimsingi hawajibiki kwako ni kujitakia kesi. Nape asipokuwa makini atajikuta analeta msuguano -usio wa lazima- kati ya CCM na wafanyakazi kwenye wa idara za serikali. Na pia sidhani kama makatibu wakuu au mawaziri wangetaka ma-officers wao wawe wanapelekwa kwenye mikutano ya siasa. Politising civil service si jambo jema hata kidogo. Sielewi nani katoa hii idea!
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,519
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,519 2,000
Uvyama umeingia serikalini!
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,519
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,519 2,000
Nadhani magamba yamechanganyikiwa nepi kichwa chake hakiko sawa jamani angepelekwa milembe akapumzike jamani.
 
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
672
Points
195
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
672 195
Hawajui watendalo.nimeckia kutendaji mmoja wa serkali amekula kona walpo mwitaji aje atoe ufafanuzi wa maendeleo ya ujenzi
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
4,263
Points
2,000
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
4,263 2,000
Msuguano wa chama na watendaji wa serikali utazua mtafaruku. Kina Nape waseme mapungufu kisha wawaachie waajiri kufuatilia. utaratibu wa kazi serikalini unaeleweka. kuna wakaguzi, maodita wasimamizi wa kazi, waajiri n.k sasa siasa ibaki majukwaani sio kazini
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,151
Points
2,000
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,151 2,000
huyu inawezekana alipanda jukwaani akiwa amelewa au amevuta .. Maana hata wakubwa wake sijawahi sikia wakitoa kauli kama hizi
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,853
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,853 2,000
Mi mwenyewe nimesikia nikabaki macho wazi. Eti wanataka mameneja wa tanesco na tanroads waende kwenye vikao vyao. Pumbaf kabisa! Kwani wakuu wa wilaya na mikoa si ndo wenyeviti wa kamati za barabara? Wanataka wawavishe mashati ya mboga za majani? Enyi viongozi wa ccm acheni watendaji wa serikali wafanye kazi bila siasa. Hii nchi kila mtu anataka aheshimiwe, mpaka watu wa vyama!
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,612
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,612 2,000
huo ndio ukweli kwani tatizo nini
Wewe hulioni tatizo? Kuna kosa gani hapo? Mimi nipo serikalini lakini kama utaratibu ndio huo najua watanifukuza tu maana huo ni upuuzi
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Duh sipati Picha Mkurugunzi Mkuu wa EWURA Jukwaa la SIASA CCM Imeshikwa pabaya.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,282
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,282 2,000

onyo!!

Msitumie kigezo cha kupambana na chadema kuhujumu fedha za watanzania!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,740
Top