CCM kumteua Mtulia ( kinondoni) na Mollel ( Siha) walijua Chadema watasusia uchaguzi?

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,774
2,000
Nimetafakari huu uteuzi nikaja kubaini kuwa huwnda hili lilifanyika kwa kuamini kuwa vyama pinzani vitasusia tena uchaguzi na hivyo wagombea hao hawatakuwa na upinzani wowote! Hii ni kutokana na kpsababu kwamba wagombea hawa hawawezi kuingizizwa katika kinyanganyiro chenye ushindani na bado wakachomoka kwa kuwa tayari wamepoteza mvuto na hata wananchi wao wanawasubiri wawaadhibu
Kwa hakika kama uchaguzi utakuwa huru na haki kwa hawa wagombea chadema hata wasipopiga kampeni wanashinda

Kimsingi kitendo cha Chadema kutangaza kushiriki uchaguzi huu kitakuwa kimeistua timu ya Lumumba kwani watalazimika kujipanga upya kutafuta mbinu za kuhakikisha watabaki na ushindi.
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,542
2,000
Hakuna haja ya mbinu bali mtangaza matokeo ale mayai mabichi sauti isikwaruze. Asome vizuri tu nambari zile za ushindi wa ccm kwa vyovyote vile. Bora tu waende kupiga kura hata watu 2 wanatosha kuutangaza ushindi wa kishindo kwa ccm. Chama pendwa mno na kila mtu hata huyo Salum Mwalim anakipenda hiki chama ccm
 

musa mayya

JF-Expert Member
Jun 11, 2016
929
1,000
Hakuna haja ya mbinu bali mtangaza matokeo ale mayai mabichi sauti isikwaruze. Asome vizuri tu nambari zile za ushindi wa ccm kwa vyovyote vile. Bora tu waende kupiga kura hata watu 2 wanatosha kuutangaza ushindi wa kishindo kwa ccm. Chama pendwa mno na kila mtu hata huyo Salum Mwalim anakipenda hiki chama ccm
Asanteeeeee mchumia tumbo wape hi wachumia tumbo wenzio
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,052
2,000
Nimetafakari huu uteuzi nikaja kubaini kuwa huwnda hili lilifanyika kwa kuamini kuwa vyama pinzani vitasusia tena uchaguzi na hivyo wagombea hao hawatakuwa na upinzani wowote! Hii ni kutokana na kpsababu kwamba wagombea hawa hawawezi kuingizizwa katika kinyanganyiro chenye ushindani na bado wakachomoka kwa kuwa tayari wamepoteza mvuto na hata wananchi wao wanawasubiri wawaadhibu
Kwa hakika kama uchaguzi utakuwa huru na haki kwa hawa wagombea chadema hata wasipopiga kampeni wanashinda

Kimsingi kitendo cha Chadema kutangaza kushiriki uchaguzi huu kitakuwa kimeistua timu ya Lumumba kwani watalazimika kujipanga upya kutafuta mbinu za kuhakikisha watabaki na ushindi.
Una macho makali sana !
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,542
2,000
Asanteeeeee mchumia tumbo wape hi wachumia tumbo wenzio
Nimechumia wapi tumbo hapo?? Mbona hamjui hata kutumia maneno mahali pake?? Mimi sio Mtulia wala Mollel. Tumbo langu nimelichumia wapi?? Ngojeeni kipondo. CCM wamezichukua kura zooooote hata ya Salumuuuu na mwenzake wamemchagua Mtuliaaaaaaaa
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,593
2,000
Hakuna haja ya mbinu bali mtangaza matokeo ale mayai mabichi sauti isikwaruze. Asome vizuri tu nambari zile za ushindi wa ccm kwa vyovyote vile. Bora tu waende kupiga kura hata watu 2 wanatosha kuutangaza ushindi wa kishindo kwa ccm. Chama pendwa mno na kila mtu hata huyo Salum Mwalim anakipenda hiki chama ccm
Unawashwawashwa
 

Yeth lottah

JF-Expert Member
Dec 7, 2017
1,413
2,000
Hakuna haja ya mbinu bali mtangaza matokeo ale mayai mabichi sauti isikwaruze. Asome vizuri tu nambari zile za ushindi wa ccm kwa vyovyote vile. Bora tu waende kupiga kura hata watu 2 wanatosha kuutangaza ushindi wa kishindo kwa ccm. Chama pendwa mno na kila mtu hata huyo Salum Mwalim anakipenda hiki chama ccm
Thibitisha izi taarabu zako
 

Msambwata

JF-Expert Member
Nov 20, 2017
1,307
2,000
Mkuu hata sio uchaguzi huu tuu, chaguzi yoyote ccm haipiti tukipiga kura na tukienda kiuwazi zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom