CCM jifunzeni Kwa CHADEMA


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,300
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,300 230 160
WanaJF,

Siungi Mkono moja kwa moja alichoongea Mwanasheria Mkuu wa Serikali na Mh.Lukuvi Bungeni jioni hii.

Kwanza,Wametoa tuhuma hizi wakati Zitto akiwa hayupo ndani ya Bunge

Pili,Hatuwezi kumuhukumu Zitto moja kwa moja bila kumpa fursa ya kumsikiliza

Napinga tabia hii ya wanaCCM kumdhalilisha Zitto Bungeni na kumnyima fursa ya kujitetea na wengine kuanzisha thread humu.

Tatu,Ni jambo la kusitisha kuwa Chama tawala kina viongozi na makada wanaoweza kuminya haki wazi wazi hasa pale wanapoona kuwa maslahi ya viongozi na wanachama wao yanahatarishwa.Mh.Zitto anayo majina na sio busara kumshambulia kama alivyofanyiwa ili tu kuwanusuru wanasiasa na makada wa CCM waliolimbikiza fedha nje

Nne,Naomba Wanachama na viongozi wa CCM,Wabunge na Viongozi wa Bunge waige mfano bora wa CHADEMA kwa kumpa nafasi ya kujitetea.Natural justice ni jambo la msingi.Tuimarishe misingi ya uwazi katika suala linalohusu maslahi ya nchi.

Namshauri pia Mh.Zitto aweka wazi suala hili hasa suala la kutaja majina ya wamiliki na kama hawezi anaweza kumpatia majina haya Mhe.Lema ayataje.

Kama task Force ya Bunge iliweza kuvujisha majina ya waliochunguzwa,ni kitu gani kinamshinda yeye kuvujisha majina kwa Lema ambaye yupo tayari kutaja bila woga?


Tumpe nafasi badala ya kumzomea na kumshutumu jamani.
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
38
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
Mwasheria mkuu amegundua Zitto ni kanjanja na msanii tuu...
 
lane

lane

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
894
Likes
82
Points
45
lane

lane

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
894 82 45
ki ukweli zitto kadhalilisha sana fans wake na watanzania kwa ujumla wapenda haki na mabadiliko. Mtu anayependa sifa na utulufu mi hatari sana

lakini nashukuru CHADEMA imeyaona haya mapema lakini akapewa nafasi ya kujirekebisha lakini wapi.

mbaya zaidi anafanya utetezi kwenye media, lol. Sijui huyu ataficha wapi sura yake

mnafiki ni mnafiki tu, hafai hafai. Ni sawa na kula nyama ya watu, uahitaji tena na tena
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Copy Ritz, faiza Foxy, MSALANI na wengineo
 
Last edited by a moderator:
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
WanaJF,

Siungi Mkono moja kwa moja alichoongea Mwanasheria Mkuu wa Serikali na Mh.Lukuvi Bungeni jioni hii.

Kwanza,Wametoa tuhuma hizi wakati Zitto akiwa hayupo ndani ya Bunge

Pili,Hatuwezi kumuhukumu Zitto moja kwa moja bila kumpa fursa ya kumsikiliza

Napinga tabia hii ya wanaCCM kumdhalilisha Zitto Bungeni na kumnyima fursa ya kujitetea na wengine kuanzisha thread humu.

Tatu,Ni jambo la kusitisha kuwa Chama tawala kina viongozi na makada wanaoweza kuminya haki wazi wazi hasa pale wanapoona kuwa maslahi ya viongozi na wanachama wao yanahatarishwa.Mh.Zitto anayo majina na sio busara kumshambulia kama alivyofanyiwa ili tu kuwanusuru wanasiasa na makada wa CCM waliolimbikiza fedha nje

Nne,Naomba Wanachama na viongozi wa CCM,Wabunge na Viongozi wa Bunge waige mfano bora wa CHADEMA kwa kumpa nafasi ya kujitetea.Natural justice ni jambo la msingi.Tuimarishe misingi ya uwazi katika suala linalohusu maslahi ya nchi.

Namshauri pia Mh.Zitto aweka wazi suala hili hasa suala la kutaja majina ya wamiliki na kama hawezi anaweza kumpatia majina haya Mhe.Lema ayataje.

Kama task Force ya Bunge iliweza kuvujisha majina ya waliochunguzwa,ni kitu gani kinamshinda yeye kuvujisha majina kwa Lema ambaye yupo tayari kutaja bila woga?


Tumpe nafasi badala ya kumzomea na kumshutumu jamani.

Masanilo,

Naunga Mkono asilimia 98 ya hiki ulichoandika.
 
Last edited by a moderator:
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Hivi CCM na Ag hawaoni haja ya kumsikiliza kabla ya kutoa hukumu?Hawa ni Opportunists.Naamini kesho Zitto ataibuka bungeni kuwaaibisha na kutaja majina hayo
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
38
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
Kama mtu amekiri mbele ya kiapo kwa hana majina ya walioficha fedha uswiss kwanini asiitwe kanjanja.. atuombe radhi watanzania... Hongereni chadema kumvua uongozi huyu kanjanja...
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Hivi CCM na Ag hawaoni haja ya kumsikiliza kabla ya kutoa hukumu?Hawa ni Opportunists.Naamini kesho Zitto ataibuka bungeni kuwaaibisha na kutaja majina hayo

Akifanya hivyo atakuwa amejisafisha sana... Kama anayo kweli asiendelee kunyamaza, ayataje tu angalau watanzania watamwelewa
 
lane

lane

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
894
Likes
82
Points
45
lane

lane

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
894 82 45
Lakini hebu turudi nyuma kidogo,

Huyu si alikubali kamati ya ucbunguzi iundwe? akakubali kutoa ushirkiano ikiwa ni pamoja na kusema ukweli kwa kula kiapo? tena fungu likatengwa na akawa anakwenda 'kutembea' huko uswizi kuhakiki akaunti na majina?

mimi nadhani AG ametufumbua macho ya kwamba huu ni mchezo wa kisanii maanake siamini kwamba mtu anaweza ku-bank kwenye cheap politics kama hizi

kwisha habari yake zitto
 
lane

lane

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
894
Likes
82
Points
45
lane

lane

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
894 82 45
Lakini kama vp ampe majina hayo GODbles Lema kama yeye anaogopa.....

duuh ukanjanja ni shida tupu
 
Last edited by a moderator:
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Naunga mkono hoja ya Masanilo.
 
Last edited by a moderator:
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Mwasheria mkuu amegundua Zitto ni kanjanja na msanii tuu...
Mkuu, suala la usanii ni kwa viongozi wote wa chadema. Si zito pekee
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
Hivi CCM na Ag hawaoni haja ya kumsikiliza kabla ya kutoa hukumu?Hawa ni Opportunists.Naamini kesho Zitto ataibuka bungeni kuwaaibisha na kutaja majina hayo

Zitto hana jina lolote! Lengo lake lilikuwa aseme Mbowe ananyumba Dubai ili mpango wao na akina Kitila ufanikiwe bahati mbaya akakuta imeorodheshwa kwenyed tume ya maadili! Sasa amevuliwa nguo, amebaki uchi wa mnyama! Hana jipya! ccm wamemtosa kama walivyomtosa Lamwai, Tambwe, Ngawaia na wengineo!
Sasa wanafuatia Shoza, Mwampamba, Habibu na Lukosi!
 
Last edited by a moderator:
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Lakini kama vp ampe majina hayo GODbles Lema kama yeye anaogopa.....

duuh ukanjanja ni shida tupu
Lema huyu huyu ambaye muda wote ameongea bungeni akiwa ameinama tena ameshikilia meza kama zile picha alizokuwa anazisambaza yeye mwenyewe. Atawezaje kutaja majina ya watu wenye fedha? Si watamgodbless lema kwa mara nyingine?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Hivi CCM na Ag hawaoni haja ya kumsikiliza kabla ya kutoa hukumu?Hawa ni Opportunists.Naamini kesho Zitto ataibuka bungeni kuwaaibisha na kutaja majina hayo
Mkuu, mbona chadema wamenyima haki ya kumsikiliza?
 
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
615
Likes
51
Points
45
Ikengya

Ikengya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
615 51 45
Hivi kodi yetu iliyokuwa inampeleka ulaya kufuatilia huu uongo atazilipaje? Kwa hili watanzania tunatakiwa kushika mawe kuponda si tu zitto ni pamoja na waliokuwa wanampa hizo hela. Wanachezea hela yetu. Upuuzi mtupu
Naunga mkono hoja ya Masanilo.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Zitto hana jina lolote! Lengo lake lilikuwa aseme Mbowe ananyumba Dubai ili mpango wao na akina Kitila ufanikiwe bahati mbaya akakuta imeorodheshwa kwenyed tume ya maadili! Sasa amevuliwa nguo, amebaki uchi wa mnyama! Hana jipya! ccm wamemtosa kama walivyomtosa Lamwai, Tambwe, Ngawaia na wengineo!
Sasa wanafuatia Shoza, Mwampamba, Habibu na Lukosi!
Mkuu, ccm hatakiwi mtu mnafiki
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240