CCM, JamiiForums ni watu siyo Mashine!!

CCM, JamiiForums ni watu siyo Mashine!!

Siku DJ makengeza akistaafu ndo tutawaelewa. Vinginevyo huu muda ni wa kuchapa kazi kuanzia level ya mtu mmoja mmoja, familia na taifa kwa ujumla. Sio kila time ni za kubishana na viroja vya JF badala ya hoja za msingi za kujenga taifa letu. Ishu ya CDM na UFIPA kwa ujumla kutumika na mabwanyenye kuifanya serikali ya awamu ya tano isitulie ktk kutafuta ufumbuzi wa matatizo ya wananchi hasa wanyonge imeshashtukiwa kitambo sana. Wanasema hata dhahabu hupitia kwenye moto mkali sana ndipo ing'ae. Raisi MAGUFULI endelea kukamatilia hapohapo hadi wakora na manyang'au wasalimu amri
Ndio kavialika Vikwazo mwenyewe Mbowe atatatoka lakini misaada imesitisitishwa.

Mpaka atakaporuhusu watu wapige siasa sasa kumuweka mdani Mbowe na viongozi wengine atapata faida gani tena ni bora Mbowe ang'ang'anie humo humo kama mandela mpaka CCM awamu ya tano ikubaliane na masharti ya tume huru na uchaguzi huru.
 
wanakiita chama cha mashetani (ccm) wamekikemea sana kwa jina la Yesu
 
Kila wakati CCM wakizidiwa kwenye mijadala humu JF hukimbilia kusema kuwa "CCM haipendwi JF tu lakini mitaani inapendwa"

Niwafahamishe CCM kwamba sisi tunaochangia humu tunaishi mitaani na siyo mashine (Robot) bali ni watu halisi.

Sisi tumo mitaani na wakati mwingine maoni tunayoyatoa ni ya watu wengi walioko "mitaani" CCM inakosema inaungwa mkono!

Kama mnaungwa mkono mitaani na mnapingwa kwenye mitandao ya kijamii, ni kwa nini basi msiruhusu huko mitaani CHADEMA nao wafanye siasa ili ionekane wanavyokataliwa na watu wa mitaani?
Kukichwa kutambazuka lakini kabla jua halijachomoza kiza huwa totoro
tapatalk_1544903719371.jpeg
 
Siyo siri ccm baadhi ni wabaya niishie hapo tu kibaya hawasemi ni kibaya kizuri wanasema kibaya WANAKERA SANA
 
Wakikubali hawapendwi maana yake wanaanza kukubali kushindwa. Hivyo wanavyo fanya inawasaidia hata wakipora ushindi mkubali.
 
Kila wakati CCM wakizidiwa kwenye mijadala humu JF hukimbilia kusema kuwa "CCM haipendwi JF tu lakini mitaani inapendwa"

Niwafahamishe CCM kwamba sisi tunaochangia humu tunaishi mitaani na siyo mashine (Robot) bali ni watu halisi.

Sisi tumo mitaani na wakati mwingine maoni tunayoyatoa ni ya watu wengi walioko "mitaani" CCM inakosema inaungwa mkono!

Kama mnaungwa mkono mitaani na mnapingwa kwenye mitandao ya kijamii, ni kwa nini basi msiruhusu huko mitaani CHADEMA nao wafanye siasa ili ionekane wanavyokataliwa na watu wa mitaani?
Humu mtu mmoja anazo akaunti kibao. CCM humu huja kuonesha hoja kinzani zenye mantiki na kuvunja hoja za uongo.
Binadamu wenye uwezo wa kutafakari hulinganisha Mchango pinzani na hubaki na uamuzi
 
Kukichwa kutambazuka lakini kabla jua halijachomoza kiza huwa totoro

Kiza hiki ni kinene,nayo njia ni telezi,
Nasikia mene mene, tekeli nayo pelezi,
Haponi kwa mane mane, wala kafara ya nazi,
Kutakucha!!
 
Hii dhana kwa watu wa "Advertisement" ni ya kijinga sana.

Unadhani tangu Kokakola waanze kujitangaza (Kujitembeza) mpaka leo wangekuwa bado wanaweka matangazo yao sehemu mbali mbali kama hakuna manufaa kwao?
Kwaio unalinganisha kampuni na chama cha siasa
 
Hawa Makada Watiifu Wa Lumumba Wamepatwa Na Nini Maana Naona Wameasi Kimya Kimya
 
ni lini CCM ilizidiwa na mjadala humu JF?Usijipe sifa bila kusifiwa
 
Hata mwanzo walijitutumua wakati jiwe anauhadaa umma kwamba yetu ni tajiri na itakuwa donor country. Sasa hivi waziri wa fedha anaongea kwa fedheha kwamba nchi iko kwenye wakati mgumu kisa wafadhili hawatoi pesa! Kwa ukweli huu humu jukwaani kwao ni sumu.
Stieglers goarge amewapa Wala mirungi wewe unafikiri kunaujenzi hapo sana wamekuja kupiiga mimba dada zeru tu na kuwafundisha kuvuta Shisha

Watakachofanya na wao ni kuipa sub contract kampuni nyingine ya kisanii

Tukivunja mkataba Dreamliner inakuwa EGYPT AIR.
 
Back
Top Bottom