CCM, JamiiForums ni watu siyo Mashine!!

CCM, JamiiForums ni watu siyo Mashine!!

Humu mtu mmoja anazo akaunti kibao. CCM humu huja kuonesha hoja kinzani zenye mantiki na kuvunja hoja za uongo.
Binadamu wenye uwezo wa kutafakari hulinganisha Mchango pinzani na hubaki na uamuzi
Hata haujaeleweka,tulia uandike vizuri tukuelewe
 
Usitake kufanya kila mtu Jf ni wa Ufipa Wengine sisi ni CCM damu lakini kwani uongo nyuzi zngine za kuiponda CHADEMA zinafutwa
 
Kila wakati CCM wakizidiwa kwenye mijadala humu JF hukimbilia kusema kuwa "CCM haipendwi JF tu lakini mitaani inapendwa"

Niwafahamishe CCM kwamba sisi tunaochangia humu tunaishi mitaani na siyo mashine (Robot) bali ni watu halisi.

Sisi tumo mitaani na wakati mwingine maoni tunayoyatoa ni ya watu wengi walioko "mitaani" CCM inakosema inaungwa mkono!

Kama mnaungwa mkono mitaani na mnapingwa kwenye mitandao ya kijamii, ni kwa nini basi msiruhusu huko mitaani CHADEMA nao wafanye siasa ili ionekane wanavyokataliwa na watu wa mitaani?

Mkuu. Wakikujibu naomba uni-tag
 
Humu mtu mmoja anazo akaunti kibao. CCM humu huja kuonesha hoja kinzani zenye mantiki na kuvunja hoja za uongo.
Binadamu wenye uwezo wa kutafakari hulinganisha Mchango pinzani na hubaki na uamuzi

Utakiwa unajidanganya mwenyewe, kama unadhani ni rahisi kuwa Na I'd zaidi ya 1 Na bado ukachangia Kwa I'd zote jaribu uone kama ni rahisi, sana sana utajikuta unaandika kitu kile kile. Hata huko majukwaani ccm sio kwamba inajenga hoja za ushawishi sana, Bali vyombo vya dola ndio huwa Masada wao.
 
Ni vigumu.
Lakini usichoke kumwelewesha.
Kila mmoja Ana kipaji chake wengine week, wengine mwezi na wengine miaka Kuja kufahamu.
Mpaka vizazi vitano toka CCM izaliwe ndo watu watajitambua sababu elimu ilishafutwa vijijini tangu walipoanzisha kayumba na sec. za kata.
 
Utakiwa unajidanganya mwenyewe, kama unadhani ni rahisi kuwa Na I'd zaidi ya 1 Na bado ukachangia Kwa I'd zote jaribu uone kama ni rahisi, sana sana utajikuta unaandika kitu kile kile. Hata huko majukwaani ccm sio kwamba inajenga hoja za ushawishi sana, Bali vyombo vya dola ndio huwa Masada wao.
Mbona michqngo yenyewe huwa ni ya aina moja. Upanzani ujue njia bora ya kufanya siasa sio kuangaika na matukio. Lazima wawe na itikadi wanayoipigania. Kingine upinzani wanaamini hii nchi imekamilika katika. Ukija na Sera ambazo mtu anafikiria namna atakavyojifunza namna ya kuishi katika nchi yake sijui serikali tatu, majimbo. Mtasubiri sana
 
Mbona michqngo yenyewe huwa ni ya aina moja. Upanzani ujue njia bora ya kufanya siasa sio kuangaika na matukio.
moesy alisema andika ueleweke ukamzodoa

Lazima wawe na itikadi wanayoipigania.
Itikadi ni nini na kwa mfano Itikadi ya CCM ni ipi na wanaipiganiaje?

Kingine upinzani wanaamini hii nchi imekamilika katika.
Hapa ulitaka kuandika nini?

Ukija na Sera ambazo mtu anafikiria namna atakavyojifunza namna ya kuishi katika nchi yake sijui serikali tatu, majimbo. Mtasubiri sana .
Sentensi yako hii inaanza kwa umoja lakini inamalizikia kwa wingi na hivyo kukosa mantiki. Umamwambia unayemjibu ama unawaambia wapinzani wote?
 
Mbona michqngo yenyewe huwa ni ya aina moja. Upanzani ujue njia bora ya kufanya siasa sio kuangaika na matukio. Lazima wawe na itikadi wanayoipigania. Kingine upinzani wanaamini hii nchi imekamilika katika. Ukija na Sera ambazo mtu anafikiria namna atakavyojifunza namna ya kuishi katika nchi yake sijui serikali tatu, majimbo. Mtasubiri sana

Sorry, kuna makosa madogo madogo ya kiuandishi umefanya kiasi inaondoa hasa unataka kusema nini. Kama hutojali rekebisha hilo kwanza
 
moesy alisema andika ueleweke ukamzodoa

Itikadi ni nini na kwa mfano Itikadi ya CCM ni ipi na wanaipiganiaje?

Hapa ulitaka kuandika nini?

Sentensi yako hii inaanza kwa umoja lakini inamalizikia kwa wingi na hivyo kukosa mantiki. Umamwambia unayemjibu ama unawaambia wapinzani wote?
Kwanza nashukuru kwa kusoma kwa kuzama. Nianze na hilo la mwisho nimetumia umoja nikimaanisha chama hasa chadema ndio wenye mambo ya serikali tatu, majimbo na mambo kadha wa kadha hata bendera wanaamini nchi limwaga damu hivyo rangi nyekundu lazima iwepo. Haya mabadiriko yote ni wazi yatazaa nchi mpya.
Hivyo kwa upya huo ni lazima ujifunze jinsi ya kuishi katika nchi uliyoizoea.
Katika mataifa mkubwa chama kingine kikishinda mabadiliko utayaona kwa vipaombele na utozaji kodi tu. Wengine huongeza kwa matajiri na wengine huongeza kwa watu wa chini
Huku kwetu hubadiri mpaka jina la nchi. Utasikia Shirikisho la .....
Hayo uliyotilia alama nyekundu ni teknolojia niliyoitumia ni changamoto. Ila imeeleweka nilichokusudia kueleza.
 
Sorry, kuna makosa madogo madogo ya kiuandishi umefanya kiasi inaondoa hasa unataka kusema nini. Kama hutojali rekebisha hilo kwanza
Ni kweli kuna baadhi ya maneno teknolojia imeniletea shida.
 
Kwanza nashukuru kwa kusoma kwa kuzama. Nianze na hilo la mwisho nimetumia umoja nikimaanisha chama hasa chadema ndio wenye mambo ya serikali tatu, majimbo na mambo kadha wa kadha hata bendera wanaamini nchi limwaga damu hivyo rangi nyekundu lazima iwepo. Haya mabadiriko yote ni wazi yatazaa nchi mpya.
Hivyo kwa upya huo ni lazima ujifunze jinsi ya kuishi katika nchi uliyoizoea.
Katika mataifa mkubwa chama kingine kikishinda mabadiliko utayaona kwa vipaombele na utozaji kodi tu. Wengine huongeza kwa matajiri na wengine huongeza kwa watu wa chini
Huku kwetu hubadiri mpaka jina la nchi. Utasikia Shirikisho la .....
Hayo uliyotilia alama nyekundu ni teknolojia niliyoitumia ni changamoto. Ila imeeleweka nilichokusudia kueleza.
Una matatizo makubwa ya kiuhandishi,cha muhimu ni kujifunza taratibu utafika
 
Kwanza nashukuru kwa kusoma kwa kuzama. Nianze na hilo la mwisho nimetumia umoja nikimaanisha chama hasa chadema ndio wenye mambo ya serikali tatu, majimbo na mambo kadha wa kadha hata bendera wanaamini nchi limwaga damu hivyo rangi nyekundu lazima iwepo. Haya mabadiriko yote ni wazi yatazaa nchi mpya.
Hivyo kwa upya huo ni lazima ujifunze jinsi ya kuishi katika nchi uliyoizoea.
Katika mataifa mkubwa chama kingine kikishinda mabadiliko utayaona kwa vipaombele na utozaji kodi tu. Wengine huongeza kwa matajiri na wengine huongeza kwa watu wa chini
Huku kwetu hubadiri mpaka jina la nchi. Utasikia Shirikisho la .....
Hayo uliyotilia alama nyekundu ni teknolojia niliyoitumia ni changamoto. Ila imeeleweka nilichokusudia kueleza.
Una matatizo makubwa ya kiuhandishi,cha muhimu ni kujifunza taratibu utafika
 
Twaendelea na maisha yetu mwambie yule mchawi wa magogono akome
1545076855771.jpeg
 
Back
Top Bottom