CCM itaendelea kutawala zaidi ya miaka mia ijayo

CCM itaendelea kutawala zaidi ya miaka mia ijayo

mahindi hayaoti mjini

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2022
Posts
2,490
Reaction score
2,986
Unajua kwanini? Jamaa ni wazoefu na wajanja sana kupita maelezo, ona mpima samaki kwa kura anavyotayarishwa.

Vineno vineno, viugomvi ugomvi vitapamba moto hatimae atatimliwa na upande ule watampokea kwa mikono miwili na hatimae kumsimamisha kama mgombea na shujaa hatimaye kitakachofuata ni historia itaendelea kujirudia.
 
Zaidi ya miaka mia kutoka sasa si ni sawa na forever kwetu?
Huu ni ukweli mchungu ambao wasiopenda ukweli, hawataki kuupokea na kuukubali, sisi wasema kweli, tunaendelea kuusema ukweli huu kwa kuwashauri Watanzania Kupata maendeleo ya kweli, Watanzania ni lazima tujifunze kuukubali ukweli!. Hili la CCM kutawala milele ni kweli!.

Hili la CCM kutawala milele, nilipoelezwa mwanzo na huyu Watch TBC Live!. " William Malecela na Ndoto ya CCM Kutawala Miaka 50!. niliona nikama ndoto!.

Nikaja kufanya research yangu mwenyewe kuhusu CCM, CCM sio tu ni chama tawala, bali pia ni chama Dola!

Na mwisho nikajiuliza kuhusu mbinu inazotumia kushinda uchaguzi nikajigundua CCM kutumia Hooks & Crooks Kushinda Chaguzi, Inajua Ikishindwa Ndio Itakufa Jumla, Itakubali?

Huo ndio ukweli wenyewe!.
P
 
Unajua kwanini? Jamaa ni wazoefu na wajanja sana kupita maelezo, ona mpima samaki kwa kura anavyotayarishwa.

Vineno vineno, viugomvi ugomvi vitapamba moto hatimae atatimliwa na upande ule watampokea kwa mikono miwili na hatimae kumsimamisha kama mgombea na shujaa hatimaye kitakachofuata ni historia itaendelea kujirudia.

Kwa hiyo una maana ma DED wanao teuliwa na Rais Samia wataendelea kusimamia chaguzi za Tanzania ambazo Rais Samia ni mgombea kwa miaka 100 ijayo?

Au una maana gani?
 
Huu ni ukweli mchungu ambao wasiopenda ukweli, hawataki kuupokea na kuukubali, sisi wasema kweli, tunaendelea kuusema ukweli huu kwa kuwashauri Watanzania Kupata maendeleo ya kweli, Watanzania ni lazima tujifunze kuukubali ukweli!. Hili la CCM kutawala milele ni kweli!.

Hili la CCM kutawala milele, nilipoelezwa mwanzo na huyu Watch TBC Live!. " William Malecela na Ndoto ya CCM Kutawala Miaka 50!. niliona nikama ndoto!.

Nikaja kufanya research yangu mwenyewe kuhusu CCM, CCM sio tu ni chama tawala, bali pia ni chama Dola!

Na mwisho nikajiuliza kuhusu mbinu inazotumia kushinda uchaguzi nikajigundua CCM kutumia Hooks & Crooks Kushinda Chaguzi, Inajua Ikishindwa Ndio Itakufa Jumla, Itakubali?

Huo ndio ukweli wenyewe!.
P

Kwa nn mkongwe unapindisha pindisha mambo hausemi ukweli?

Nitakuelewa tu ukiniambia kama CCM itaendelea kutawala milele kama tume ya uchaguzi itaendelea kuwa hii ya Kailima anaye teuliwa na Rais Samia na kusimamia chaguzi ambazo Rais Samia anagombea.

Katibu wa NEC Kailima anaweza fukuzwa siku yyt Rais Samia akiamua.

Mengine kama CCM itaendelea kutawala milele ni porojo tu
 
Kwa nn mkongwe unapindisha pindisha mambo hausemi ukweli?

Nitakuelewa tu ukiniambia kama CCM itaendelea kutawala milele kama tume ya uchaguzi itaendelea kuwa hii ya Kailima anaye teuliwa na Rais Samia na kusimamia chaguzi ambazo Rais Samia anagombea.

Katibu wa NEC Kailima anaweza fukuzwa siku yyt Rais Samia akiamua.

Mengine kama CCM itaendelea kutawala milele ni porojo tu
Mkuu Malafyale , tuna wana JF wa aina mbili, wishful thinkers na realists, mimi ni realist na huo ndio ukweli wenyewe halisi!.
P
 
Unajua kwanini? Jamaa ni wazoefu na wajanja sana kupita maelezo, ona mpima samaki kwa kura anavyotayarishwa.

Vineno vineno, viugomvi ugomvi vitapamba moto hatimae atatimliwa na upande ule watampokea kwa mikono miwili na hatimae kumsimamisha kama mgombea na shujaa hatimaye kitakachofuata ni historia itaendelea kujirudia.

Ni kweli, itatawala muda mrefu kwa shuruti wala sio kwa ridhaa ya umma. Huo unaoona ni ujanja wa CCM, sisi kwetu tunaona ni ujanja wa kizamani. Nyalandu alikuja na mbinu hiyo ya kizee, mbona aliachiwa manyoya na leo karudi zake huko huko CCM? Kosa la kumpokea Lowassa halitakaa lijirudie.
 
Kwa hiyo una maana ma DED wanao teuliwa na Rais Samia wataendelea kusimamia chaguzi za Tanzania ambazo Rais Samia ni mgombea kwa miaka 100 ijayo?

Au una maana gani?
Hapanaaa, maana yangu ni kwamba cmc haikubali upinzani upate mgombea sahihi,
So inaendelea kuwapa viongozi mapandikizi
 
CCM Kutoka madarakani si chini ya Mwaka 2050
Bado Taifa Lina wajinga wengi
Taifa Lina njaa ya kweli inayopelekea visent Kidogo watu wananunulika
Taifa limejaa machawa na wapiga makofi si kwa chama Tawala tu Bali hata Upinzani, they can’t question their leaders kwa baadhi ya Mambo
Nchi bado imejaa vijana waliolala usingizi wa Pono!
Nchi Ina wajinga wengi ambao Wanasikiliza kauli ya Rais tu bila kuitafakari wanawahadaa sana cc KATTO alikuwa master wa masinema,,

CCM INATOKAJE MADARAKANI?
 
Unajua kwanini? Jamaa ni wazoefu na wajanja sana kupita maelezo, ona mpima samaki kwa kura anavyotayarishwa.

Vineno vineno, viugomvi ugomvi vitapamba moto hatimae atatimliwa na upande ule watampokea kwa mikono miwili na hatimae kumsimamisha kama mgombea na shujaa hatimaye kitakachofuata ni historia itaendelea kujirudia.
Hii kitu ni mbaya sana
FB_IMG_1684483265005.jpg
 
Back
Top Bottom