CCM ingemtuma Rizwan kuiwakilisha kwenye mdahalo

CCM ingemtuma Rizwan kuiwakilisha kwenye mdahalo

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Posts
10,942
Reaction score
437
Wanajamvi baada ya Prince Bagenda kuonekana mamluki ambaye hakubeba ujumbe wa CCM jana kwa nini rz1 asingetumwa kwa kuwa ana uelewa wa chama na serikali na bba yake amekuwa akimtumia katika majukumu mengi? Naamini angekuwa yeye pale vijana wa cdm wasingemzomea kwani angetumia elimu yake ya sheria na uwakili kuchana hoja za cdm na ccm tungetoka kwa furaha!
 
Riz1 hajawakuta watu waliobobea kama kina jaji Warioba, Bomani hata sitta na mwakyembe wangefaa saana ila hata wazo la kumtuma Riz1 zuri pia either angejikanyagakanyagaila or angelipua watu si mtaalamu wa kupump watu kukashifu refer uvccm pwani cjui nani kawaloga ccm badala ya kutuma watu wanaofit wanaokota okota tu hv na udp nao hawana mtu mwingine kila siku kila kitu cheyo tu au ndo ngo yake?
 
Mungu wangu,hata mswada wa katiba ambayo ndo uti wamgongo wa nchi yetu mnadiriki kujadiri kwa mashindano ya kiitikadi za vyama,katiba sio ya cdm wala ccm,wanasiasa wenye kujari vyama vyao na kukishinda chama kingine kwa jinsi awezavyo pasipo kujari gharama zake kwa watz wanapotosha maana nzima ya demokrasia
 
  • Thanks
Reactions: LD
kwa hakika sijaona cha maana alichofanya ridhiwan ambacho kingewashawishi wazee wa ccm kukaa na kuamua sasa tumtume huyu kijana akatuwakilishe na isitoshe ccm hawawaamini sana vijana na ndio maana unaona wazee wengi ccm na maamuzi mbofombofu. mimi naamini huu ni wakati wa vijana na hakika kama ccm wangemtuma huyu kijana nadhani vijana wenzake wasomi wa udsm wasingemzomea.ooooh!!! im so sorry KWA MAMLAKA NILIOPEWA NA MODE NAOMBA KUJITAMBULISHA as NEW KAMA KWENU WANA JF
 
Jamani msisahau kama rz ni kilaza kama ............
 
Nakubaliana nawe kwa sababu hata nasikia shulen kwenyewe alikuwa kilaza kama yule mwenzake aliyenyukwa mboko enz hizo na 1st fomer meku wa ka nchi ketu ka kitu kidogo
 
katiba na usharobaro ni vitu viwili kabisa!

hana ubavu wa kujadili katiba na hata haijui yuko busy kujenga mahoteli, kuongeza makampuni ya kuchimba gesi, yuko busy kununua ardhi.

Hivi sasa anajenga two star hotel bagamoyo!!
 
Kuna watu wanaokubalika CCM kama kina Sitta, Mwakyembe, Pombe nk.. mimi nashangaa kwa nini CCM wasiwatume kwenye uwalikishi kuepuka kuzomewa... badala yake wanawatuma sijui naninaninani... shauri yao bana kwanza nshawachoka nachotaka wang'oke tu tujaribu kwingine labda tutatoka.. mchama umezeeka jamani. hauna tena dira. awe kijana we mzee wote mazeeeee!!
 
Kuna watu wanaokubalika CCM kama kina Sitta, Mwakyembe, Pombe nk.. mimi nashangaa kwa nini CCM wasiwatume kwenye uwalikishi kuepuka kuzomewa... badala yake wanawatuma sijui naninaninani... shauri yao bana kwanza nshawachoka nachotaka wang'oke tu tujaribu kwingine labda tutatoka.. mchama umezeeka jamani. hauna tena dira. awe kijana we mzee wote mazeeeee!!
Hao woote uliyowataja ni watu ambao wanaakili saana ndani ya ccm, wangearibu mipango KANDAMIZI ya JK.
 
Mdahalo uliongozwa na Dr Kitila Mkumbo ambaye msimamo wake kisiasa unafahamika. UDASA walipaswa kulifahamu hilo zaidi. Impartiality iliumizwa pia kwa mdahalo kufanyika UDSM na wahudhuriaji wengi wakawa wanafunzi ambao hata maisha hawajaanza.
 
Weberoga mwaga vituz! Kumbe huyu dogo ukiacha ukilaza sasa amegeuka bwanyenye? Aisee tunahitaji katiba mpya tufunge hawa wezi
 
Kule kwao pia kuna watu makini sana, ila taabu ni Usultani, hivyo watu(thithiemu) walishajua wamechemka, dhamila zikawasuta hivyo ilikuwa kazi kumpata mtu ambaye alijua hatimayake ni kuzomewa na kushushwa credibility. ndiyo wakamchukua Chokesti Prince ambaye walifilikri angewasaidia lakini naye dhamili ilimshinda na ndo maana alikuwa hajui hata anachoongea. Namjua yule Mzee, kwakweli siku ile hakulala maana ailisutwa hata mwenyewe moyoni mwake, nao wenyewe walikuja gundua baadaye kuwa kumbe mawazo yake bado yapo CDM.:bored:
 
Prince Bagenda tangu NCCR-Mageuzi hadi CCM Ruga Ruga feeble political War mercinary of our times. Narudia kumlilia hapa huyu mwandishi kichwa aliyeamua kwa makusudi kabisa kuhesabika kuwa sura wakilishi wa mafisadi nchini.

Nilipomuonya hapa jamvini kwa wiki iliopita juu ya msimamo tetereshi juu ya maslahii ya Watanzania wa hali ya chini akina sie huku nadhani aliamua kumpuuza mwenzenu 'Uwezo Tunao' na hatimaye kuaibika kwa kuzomewa ile mbaya yake na watoto wa masikini kama mie pala ukimbi wa Nkuruma UDSM.

Hata hivyo bado anayo last chance kurudi kama zamani kwenye umashuhuri wake wa kututetea haki zetu, kabla hajawachagu kutetea kwa makusudi kabisa kundi la akina Rostam Aziz, au ajiandae kukataliwa na kuzomewa sawa na bundi kila mahali kila anapoonekana.

Wanajamvi baada ya Prince Bagenda kuonekana mamluki ambaye hakubeba ujumbe wa CCM jana kwa nini rz1 asingetumwa kwa kuwa ana uelewa wa chama na serikali na bba yake amekuwa akimtumia katika majukumu mengi?

Naamini angekuwa yeye pale vijana wa cdm wasingemzomea kwani angetumia elimu yake ya sheria na uwakili kuchana hoja za cdm na ccm tungetoka kwa furaha!
 
wote sawa kiakili dingi mtoto,na katibu mkuu wa chama chao
 
Back
Top Bottom