CHADEMA acheni kutuma mamluki kwenye mikutano ya CCM

CHADEMA acheni kutuma mamluki kwenye mikutano ya CCM

mmaranguoriginal.

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Posts
4,060
Reaction score
460
Wanajamvi, wakati tukiwa kwenye kikao chetu cha chama cha ccm tuliwabaini kuwa tuna mamluki wanachota habari zetu na kuwapelekea viongozi wao wa CHADEMA,tukiwa maeneo ya edaru katika mkutano wa wananchi pembeni kwa mbali kidogo kuna kijana alikuwa na simu ya I-PHONE akitupiga picha na tulipowatuma vijana wetu wa green guard kumfuatilia tukagundua kwamba ni kada wa chadema na pia ni mwalimu wa secondari na ametumwa na kiongozi wa cdm,adhabu yake tulimweleza afute picha zote kwenye simu yake na kuondoka eneo hilo mara moja. Natoa rai kwa sio ukomavu wa demokrasi kutuma mamluki kwenye chama chotechote ni uoga wa kusindwa kisera.hii pia ni salamu kwa crashwise jana alikiri kwamba alituma mamluki kwenye kikao cha vijana wa meru kuchota taarifa mosi sijajua faida za kutuma mamluki kwenye chama fulani.ACHENI TABIA HII MBAYA
 
Mabadiliko yapo njiani, wezi wa rasilimali zetu wote tunawajua na tutawapeleka panapostahili siku si nyingi. Mimi binafsi nimeshashutumiwa kuwa natumika na CHADEMA kwa hoja nyepesi sana ya kuwa na misimamo yangu. Neema inakaribia, popote ulipo kijana pambana kutetea upande wa mabadiliko.
 
mabadiliko yapo njiani, wezi wa rasilimali zetu wote tunawajua na tutawapeleka panapostahili siku si nyingi. Mimi binafsi nimeshashutumiwa kuwa natumika na chadema kwa hoja nyepesi sana ya kuwa na misimamo yangu. Neema inakaribia, popote ulipo kijana pambana kutetea upande wa mabadiliko.

wewe endelea kwenda kinyume na sheria ya utumishi kwa kujihusisha na siasa tukikubaini ni kweli unatumika kijana utaingia matatizoni
 
Leo mnaogopa picha!?!?!

Au mlikuwa mnagawana zile 200bl??..Na nyie msitume Mamluki CDM..
 
Hahahahaaaaa topic nyingine ni kujaza server tu, mjumbe wa CCM hata uandishi nzuri huujui....
 
mkuu kwani mkutano wenu ulikuwa ni wa siri au vipi!..
 
Wewe ni nani katika nchi hii. Acha kunitishaa. Hunitishi wewe hata huyo raisi wako Mr. dhaifu Kikwete. Acha kuwa mlevi kiasi hicho, ninyi wezi wa rasilimali asee tutawanyonga very soon. Naona mmelewa na madaraka, mnatukana kwenye bunge letu, Muhongo anaonyesha dharau kwa wananchi, Makinda analeta udikteta bungeni, Tibaijuka nae wale wale. Ninachotaka kukwambia ni kwamba sikuogopi wewe mshika mapembe na hata hao wanaokutuma. Tutapambana to the death mpaka nchi hii ipate ukombozi wa pili.

wewe endelea kwenda kinyume na sheria ya utumishi kwa kujihusisha na siasa tukikubaini ni kweli unatumika kijana utaingia matatizoni
 
Wewe ni nani katika nchi hii. Acha kunitishaa. Hunitishi wewe hata huyo raisi wako Mr. dhaifu Kikwete. Acha kuwa mlevi kiasi hicho, ninyi wezi wa rasilimali asee tutawanyonga very soon. Naona mmelewa na madaraka, mnatukana kwenye bunge letu, Muhongo anaonyesha dharau kwa wananchi, Makinda analeta udikteta bungeni, Tibaijuka nae wale wale. Ninachotaka kukwambia ni kwamba sikuogopi wewe mshika mapembe na hata hao wanaokutuma. Tutapambana to the death mpaka nchi hii ipate ukombozi wa pili.

Duh,muonee huruma kwa hili lazima leo usingizi asiupate kabisa.
 
wewe endelea kwenda kinyume na sheria ya utumishi kwa kujihusisha na siasa tukikubaini ni kweli unatumika kijana utaingia matatizoni

Usiwe muoga kaka,Tanzania yetu sote,tete TAIFA lako,lipende TAIFA lako.Daima kwenye maisha yako iwe.TANZANIA kwanza CHAMA baadaye.Pole sanan hizi shilingi mbili unazopata zitakufikisha kwa ibilisi .Kama wewe unaogopa waachie wenzio wenye moyo ,nafasi walitetee Taifa lao na raslimali za Taifa.
 
Wanajamvi, wakati tukiwa kwenye kikao chetu cha chama cha ccm tuliwabaini kuwa tuna mamluki wanachota habari zetu na kuwapelekea viongozi wao wa CHADEMA,tukiwa maeneo ya edaru katika mkutano wa wananchi pembeni kwa mbali kidogo kuna kijana alikuwa na simu ya I-PHONE akitupiga picha na tulipowatuma vijana wetu wa green guard kumfuatilia tukagundua kwamba ni kada wa chadema na pia ni mwalimu wa secondari na ametumwa na kiongozi wa cdm,adhabu yake tulimweleza afute picha zote kwenye simu yake na kuondoka eneo hilo mara moja. Natoa rai kwa sio ukomavu wa demokrasi kutuma mamluki kwenye chama chotechote ni uoga wa kusindwa kisera.hii pia ni salamu kwa crashwise jana alikiri kwamba alituma mamluki kwenye kikao cha vijana wa meru kuchota taarifa mosi sijajua faida za kutuma mamluki kwenye chama fulani.ACHENI TABIA HII MBAYA

Siku hizi smart 4ne huwa zinapiga na kutuma picha faster! BTW kama mkutano wenu ni halali wa kidemokrasia mnaogopa nini? Mikataba siri, Hadi mikutano nayo mnaifanya siri? kwanini tusiamini kuwa CCM ni WACHAWI wa maendeleo?
 
Back
Top Bottom