CCM ina gundu gani?

CCM ina gundu gani?

Nani aliye wa chomoa fuse kichwani ninyi vijana wa Lumumba mtu mwenye akili timamu hawezi jifurahisha kwa picha ya uwongo jinga kabisa wewe!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] aliyefanya hivyo kafa
 
🪐
IMG-20200830-WA0025.jpg
 
Ukiachana na kutofanyika lile kafara la kukimbiza moto mwaka huu.....ukiachana na makada muhimu kutoonekana kwenye harakati hizi za kampeni ...kuna mambo bado yanafikirisha sana... Je hii ni coincidence ama ni matokeo ya wapanga mipango duni?
Mwanzoni mwa mwezi huu ccm katika kujiandaa na kampeni ilikuja na wazo la kukodi wasanii ili waisaidie kwenye kampeni zake...Jumla ya wasanii wapatao 200 wakakodisha kwa malipo yasiyojulilana...lakini ninini kilitokea!?

Kile kilichopaswa kuwa tukio kubwa la ukaribisho wa wasanii 200 kwenye jukwaa la kampeni la ccm ..kilikuja kufunikwa na tukio la mshereheshaji mmoja kupishana lugha na mmojawapo wa wasanii waalikwa...kilichotokea baada ya hapo ni utoto na upuuzi mtupu...na hili ndio likawa tukio lililochukua sura ya tamasha na kufunika kabisa tukio asili

Mipango ilikuwa mingi...likaja tukio la viongozi wa dini kufanya kilichoitwa kongamano la amani kwa udhamini wa cccm...hapo viongozi husika husika wakaingizwa kwenye mtego wa kusifu na kuabudu mema mengi yaliyofanywa awamu ya tano chini ya amiri jeshi mkuu..

Hili tukio nalo impact yake ikawa so negative...badala ya jamii kujadili muktadha wa mrejesho wa matarajio ya tukio ...mjadala ukawa viongozi wa dini kuwa na upande waziwazi kwenye maswala ya kisiasa badala ya kuwa neutral kwakuwa ni viongozi wa watu wa itikadi zote hivyo kuonesha upande ni sawa na ama kuwabagua waumini au kuwachanganya

Wasanii na viongozi wa dini hawapaswi kamwe kujichanganya na mambo ya kisiasa kwakuwa wanahudumia jamii yenye itikadi zote...huku ni kujiharibia maisha hasa kwa wasanii ambao baadhi yao wameharibu nyimbo zao nzuri kwa tukio la malipo kiduchu huku wakijipunguzia mashabiki na wapenzi

Matukio mawili kwenye uzinduzi wa kampeni pale Dodoma nayo yakafunika tena uzinduzi wenyewe..jamii ikahamishiwa tena kwenye matukio yatokanayo bila kupangwa na kuacha tukio muhimu la kupanga lililoandaliwa kwa gharama kubwa
Matukio ya Diamond kuzuiwa kufika jukwaa kuu na makonda kuzuiwa kukaa jukwaa la viongozi wa ccm ndio yamechukua nafasi ya mijadala kwenye tukio la ufunguzi....kumbuka makonda ndio mlezi wa Diamond

Ni kimavi gani hiki!? Ni gundu la wapi hili? Je litakoma ama ndio mwanzo wa muendelezo wa matukio yasiyopangwa wala kutarajiwa kutokea kwenye majukwaa ya kampeni ya ccm? Matukio ambayo ndio yatachukua nafasi ya mijadala....na kufunika matukio muhimu ya kutangaza sera na kuvutia wananchi wawachague....
Naomba kuona picha zenu za jana mlizopiga kwa drones
Tune nyomi?
 
Yaani watu wànajadili fainali murua ya Asernal na Liverpool kuliko uzinduzi uliogharimu zaidi ya mil.700?
Watu wanadili hotuba yenye matumaini kwa;
Watumishi
Wakulima
Wanafunzi
Wavuvi
Vijana
Wanawake
Wazee na
Taifa
Iliyotolewa viwanja vya Tanganyika Packers Jana.
Tena wanoijadili wengi ni wale walioshiriki kuandaa "Green Fiester" pale uwanja wa Jamhuri Dodoma.
Wengine wanasema angalau kasema ya maana kuliko juzi Mbagala, hawajui wanayemjadili NI YEYE.
Wengine wanasema ametoa wapi hayo wakati Ilani yao haijazinduliwa, hawajui wanayemjadili NI YEYE.
Wengine wanasema atatoa wapi hela ya Bima ya Afya kwa wote, Machinga kutotoa 20k baada ya kuboreshewa mazingira ya biashara, Watumishi wanaodaiwa na HESLB kukatwa 3% badala ya 15% na itakuwa kwa wale wenye ajira zinazoeleweka tu, wamesahau hapa wanayemjadili NI YEYE.
Wanasema kwa nini juzi kaongea mengine na Jana kaongeza mengine, wamezoea kusikia yule mtu mwenye wimbo mmoja wa Flaiova, Mandege, Standaji Geji kila siku, wanasahau maneno haya yanayempaisha NI YEYE.
👊👊
 
Naomba kuona picha zenu za jana mlizopiga kwa drones
Tune nyomi?
Unataka picha au unataka sera?

Yaani watu wànajadili fainali murua ya Asernal na Liverpool kuliko uzinduzi uliogharimu zaidi ya mil.700?
Watu wanadili hotuba yenye matumaini kwa;
Watumishi
Wakulima
Wanafunzi
Wavuvi
Vijana
Wanawake
Wazee na
Taifa
Iliyotolewa viwanja vya Tanganyika Packers Jana.
Tena wanoijadili wengi ni wale walioshiriki kuandaa "Green Fiester" pale uwanja wa Jamhuri Dodoma.
Wengine wanasema angalau kasema ya maana kuliko juzi Mbagala, hawajui wanayemjadili NI YEYE.
Wengine wanasema ametoa wapi hayo wakati Ilani yao haijazinduliwa, hawajui wanayemjadili NI YEYE.
Wengine wanasema atatoa wapi hela ya Bima ya Afya kwa wote, Machinga kutotoa 20k baada ya kuboreshewa mazingira ya biashara, Watumishi wanaodaiwa na HESLB kukatwa 3% badala ya 15% na itakuwa kwa wale wenye ajira zinazoeleweka tu, wamesahau hapa wanayemjadili NI YEYE.
Wanasema kwa nini juzi kaongea mengine na Jana kaongeza mengine, wamezoea kusikia yule mtu mwenye wimbo mmoja wa Flaiova, Mandege, Standaji Geji kila siku, wanasahau maneno haya yanayempaisha NI YEYE.

Credit kwa Bila bila
 
Naomba kuona picha zenu za jana mlizopiga kwa drones
Tune nyomi?
SISI SIO WAJINGA

Ulipochukua tu madaraka ukaanza na kubomoa nyumba zetu ktk bonde la Msimbazi. Bila huruma ukatuacha tumelala nje na watoto wetu. Ulidhani tutahama mjini lkn sisi bado tupo.

SISI SIO WAJINGA
Ulipokuwa unapanua barabara ya Ubungo - Kibaha ukabomoa nyumba zetu. Mbunge wetu Mnyika aliomba utulipe fidia ukampinga mbele yetu. Lengo lako tufe masikini lkn kwetu sisi maisha yanaendelea.

SISI SIO WAJINGA
Baada ya kuwa tumefanya kazi kwa miaka 40 na tumebakiza miezi 3 tustaafu ukatufukuza kazi kwa kisingizio cha vyeti feki. Ulidhani tutakufa kwa njaa lkn Mungu anatupigani bado tunaishi.

SISI SIO WAJINGA
Tulipopata tetemeko la ardhi Watanzania wenzetu walituchangia pesa nyingi lkn wajanja wakatafuna. Ulipokuja Bukoba tulidhani utatutetea wanyonge badala yake ukatusimanga na kutukumbusha majanga ya Ukimwi, MV Bukoba kwamba yote yanatupiga sisi. Sasa nasikia unakuja kuomba kura kwetu! Je, ni kweli ww utakanyaga Bukoba?

SISI SIO WAJINGA
Tukaenda Mtwara kulima korosho. Ukatuma askari wako wakatunyang'anya korosho halafu wakadai tuwaonyeshe mashamba yetu. Mbona wanaolima mahindi, pamba, mpunga, n.k.hamuwaulizi mashamba yao? Ukasema hao askari watabangua korosho kwa meno ili kila Mtanzania atapata 2kg, lkn hatujapata mgao. Sasa nasikia unakuja kuomba kura! Landa uishie Nangurukuru kwa sababu SISI SIO WAJINGA.

Credit kwa Goheki
 
Ukiachana na kutofanyika lile kafara la kukimbiza moto mwaka huu.....ukiachana na makada muhimu kutoonekana kwenye harakati hizi za kampeni ...kuna mambo bado yanafikirisha sana... Je hii ni coincidence ama ni matokeo ya wapanga mipango duni?
Mwanzoni mwa mwezi huu ccm katika kujiandaa na kampeni ilikuja na wazo la kukodi wasanii ili waisaidie kwenye kampeni zake...Jumla ya wasanii wapatao 200 wakakodisha kwa malipo yasiyojulilana...lakini ninini kilitokea!?

Kile kilichopaswa kuwa tukio kubwa la ukaribisho wa wasanii 200 kwenye jukwaa la kampeni la ccm ..kilikuja kufunikwa na tukio la mshereheshaji mmoja kupishana lugha na mmojawapo wa wasanii waalikwa...kilichotokea baada ya hapo ni utoto na upuuzi mtupu...na hili ndio likawa tukio lililochukua sura ya tamasha na kufunika kabisa tukio asili

Mipango ilikuwa mingi...likaja tukio la viongozi wa dini kufanya kilichoitwa kongamano la amani kwa udhamini wa cccm...hapo viongozi husika husika wakaingizwa kwenye mtego wa kusifu na kuabudu mema mengi yaliyofanywa awamu ya tano chini ya amiri jeshi mkuu..

Hili tukio nalo impact yake ikawa so negative...badala ya jamii kujadili muktadha wa mrejesho wa matarajio ya tukio ...mjadala ukawa viongozi wa dini kuwa na upande waziwazi kwenye maswala ya kisiasa badala ya kuwa neutral kwakuwa ni viongozi wa watu wa itikadi zote hivyo kuonesha upande ni sawa na ama kuwabagua waumini au kuwachanganya

Wasanii na viongozi wa dini hawapaswi kamwe kujichanganya na mambo ya kisiasa kwakuwa wanahudumia jamii yenye itikadi zote...huku ni kujiharibia maisha hasa kwa wasanii ambao baadhi yao wameharibu nyimbo zao nzuri kwa tukio la malipo kiduchu huku wakijipunguzia mashabiki na wapenzi

Matukio mawili kwenye uzinduzi wa kampeni pale Dodoma nayo yakafunika tena uzinduzi wenyewe..jamii ikahamishiwa tena kwenye matukio yatokanayo bila kupangwa na kuacha tukio muhimu la kupanga lililoandaliwa kwa gharama kubwa
Matukio ya Diamond kuzuiwa kufika jukwaa kuu na makonda kuzuiwa kukaa jukwaa la viongozi wa ccm ndio yamechukua nafasi ya mijadala kwenye tukio la ufunguzi....kumbuka makonda ndio mlezi wa Diamond

Ni kimavi gani hiki!? Ni gundu la wapi hili? Je litakoma ama ndio mwanzo wa muendelezo wa matukio yasiyopangwa wala kutarajiwa kutokea kwenye majukwaa ya kampeni ya ccm? Matukio ambayo ndio yatachukua nafasi ya mijadala....na kufunika matukio muhimu ya kutangaza sera na kuvutia wananchi wawachague....
wewe nawe acha kusumbua watu, hamia CCM
 
Unataka picha au unataka sera?
Kwani sera hizo za lisu ni ngeni hapa duniani?
Hata obamaalisema akipewa nchi ndani ya siku mia moja atafunga gerza la gwantanamo, lakini mpaka sasa lipo.
Akasema atawashugulikia wapalestina wapate ardhi yao iliyoporwa na waisraeli na wapalestina wakalipuka kwa shangwe,
Lakini mpaka sasa wanasubili utekelezaji wa obama, sasa itakuwa lisu ambaye ahjui hata huko serikalini kuna nini, hata ilani yenu tu haipo.
 
Halafu hii umeileta kimasihara lakini ndio ukweli.. nyota imefifia sana..tunatumia nguvu kubwa kuirudisha! Na hata wao wanajua hilo.. nafsi zao zinasononeka,usihadaike na sura zao moyoni wamejaa maumivu!

HAKI HUINUA TAIFA.
 
Kwani sera hizo za lisu ni ngeni hapa duniani?
Hata obamaalisema akipewa nchi ndani ya siku mia moja atafunga gerza la gwantanamo, lakini mpaka sasa lipo.
Akasema atawashugulikia wapalestina wapate ardhi yao iliyoporwa na waisraeli na wapalestina wakalipuka kwa shangwe,
Lakini mpaka sasa wanasubili utekelezaji wa obama, sasa itakuwa lisu ambaye ahjui hata huko serikalini kuna nini, hata ilani yenu tu haipo.
Vipi mbona unatoka tena nje ya mada? Na kuzungumzia past tense? Kwanini mnapenda kuishi nyuma ya wakati!?
 
Gundu ni pale unapozindua kampeni halafu unakumbuka mifuko mitupu pesa zote ulinywea bia😱 "unaanza hay bonyeza *150*0....."
 
Vipi mbona unatoka tena nje ya mada? Na kuzungumzia past tense? Kwanini mnapenda kuishi nyuma ya wakati!?
Haya sera gani unadhani kasema ina ukweli?
Atowe bajeti yake na mchanganuo wa kwa vipi ataweza kutekeleza hayo na mapato yatatokana na nini
Maana kuna kodi zitapunguzwa ila matumizi yataongezeka?
Sasa hiyo pesa ya ku cover hayo atatoa wapi?
Hili ndo jambo la msingi atwambie.
 
Back
Top Bottom