CCM ina gundu gani?

CCM ina gundu gani?

Ushetani wa CCM wa Neno kapita bila kupingwa ndiyo Sumu ya demokrasia kwa sasa
Nchi kuongozwa na viongozi watarajiwa, wanaokaidi kufuata Sheria, Kanuni na Taratibu za uchaguzi km kujua kujaza fomu na/au kuwasilisha malalamiko yao kwa utaratibu uliowekwa, ni kuiweka nchi katika janga la ombwe la uongozi.

Viongozi wa Chama Kikuu cha Upinzani kulalamika hadharani kuenguliwa kwa wagombea wateule wao ni kuanika mchana kweupeeee uzembe na umbubu wa wagombea hao. Bila shaka chama hakijawa tayari kushika Dola.

Chama kutokuwa na Ilani ya Uchaguzi, na kupelekea kila mgombea na viongozi, kwenye kampeni, kusema ahadi zake, ni dalili ya kutokuwa tayari.

WAPIGA KURA WANA MACHO NA MASIKIO.

Majigambo ya kwenye mitandao yanazikwa humu humu.
 
Utadhani wameingiwa na maruhani akili zikawaruka
Kadiri siku zinavyo kwenda wanazidi kukosa marifa CCM inazalisha Wajinga wengi sana wenye kiwango duni cha kufikia!
Au mzee tukuleteye ubani mushtaka ufanye yako?
 
Kadiri siku zinavyo kwenda wanazidi kukosa marifa CCM inazalisha Wajinga wengi sana wenye kiwango duni cha kufikia!
Au mzee tukuleteye ubani mushtaka ufanye yako?
Chizi harogwi tena[emoji3]
 
Ni mapema sana kusema watu wa CCm wengine hawajaonekana kwenye majukwaa ya ccm.
 
Magundu yanazidi kutamalaki ndani ya chama pendwa


Jr[emoji769]
 
Ilani nzito kuliko uwezo wa jukwaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1536]


Jr[emoji769]
 
 
JamiiForums-1147096054.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom