Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Bila bila
JF-Expert Member
·
48
Joined
Dec 20, 2016
Last seen
Yesterday at 9:24 PM
Posts
22,849
Reaction score
40,484
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Bila bila
Find all threads by Bila bila
Live New Posts
Postings
About
Bila bila
replied to the thread
Tujikumbushe Wasukuma waliowahi kucheza soka
.
Nteze na Lunyamila ni Waha.
Yesterday at 9:16 PM
Bila bila
reacted to
mitale na midimu's post
in the thread
Tujikumbushe Wasukuma waliowahi kucheza soka
with
Thanks
.
1: washokela 2: karume songoro
Yesterday at 9:15 PM
Bila bila
reacted to
Mchoropa's post
in the thread
Tujikumbushe Wasukuma waliowahi kucheza soka
with
Thanks
.
Mrisho Ngassa
Yesterday at 9:15 PM
Bila bila
reacted to
kijana wa leo's post
in the thread
Hayati Mkapa: Makosa yangu yalisababisha mafisadi kujenga ngome ndani ya Chama cha Mapinduzi
with
Thanks
.
Lakini Mkapa hakujilimbikizia mali hovyo, sema tu alikua kazungukwa na wahuni na aliwaamini bila kuwajua vizuri......madhambi ya awamu...
Yesterday at 4:00 PM
Bila bila
reacted to
denoo G's post
in the thread
Hayati Mkapa: Makosa yangu yalisababisha mafisadi kujenga ngome ndani ya Chama cha Mapinduzi
with
Thanks
.
Siamini kama Mkapa alikuwa na nia ya dhati kufuta makosa yake akiwa madarakani. Naamini yeye binafsi alikuwa na tamaa ya mali ndio...
Yesterday at 3:59 PM
Bila bila
replied to the thread
Marehemu Jane ndiye aliyenunua kiwanja na kujenga, alitaka jina lake liwe kwenye hati
.
M Mmachame
Yesterday at 1:54 PM
Bila bila
reacted to
jay-millions's post
in the thread
Marehemu Jane ndiye aliyenunua kiwanja na kujenga, alitaka jina lake liwe kwenye hati
with
Thanks
.
Kama yeye ndo alinunua kwanini hakuweka majina yake toka mwanzo?
Yesterday at 1:54 PM
Bila bila
reacted to
pet96's post
in the thread
Marehemu Jane ndiye aliyenunua kiwanja na kujenga, alitaka jina lake liwe kwenye hati
with
Thanks
.
Pole kwa msiba. SI walifunga ndoa ? , mkifunga ndoa mnakua mwili mmoja hayo mambo ya kiwanja cha mke nyumba ya mume yanatoka wapi?
Yesterday at 1:53 PM
Bila bila
reacted to
peno hasegawa's post
in the thread
Alichokifanya Hilda Newton Kumchafua Waziri Mkuu Hakikubaliki Popote Pale Duniani na Hata Mbinguni. Siku Yaja Atakapolipa Gharama yake Kwa Machozi.
with
Thanks
.
CCM msipobadilika na kuleta katiba mpya,Chadema Gen Z , itawapa shida sana!
Saturday at 2:17 PM
Bila bila
reacted to
nakwede97's post
in the thread
Katika umri wa miaka 50 haujatoboa na wala hauna kitu. Kuna uwezekano wa kuwini maisha?
with
Thanks
.
Pambana yule KFC alikua millionea each 80's
Saturday at 8:42 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register