CCM Ina-Capitalize msiba wa Kanumba for Political gain?

CCM Ina-Capitalize msiba wa Kanumba for Political gain?

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Posts
59,750
Reaction score
134,519
Wanabodi,

Naangalia msiba wa Kanumba live kupitia Clouds TV, nimenote viongozi wa CCM wakipewa maximum recognition.

Tangu mwanzo MC akitangaza miongoni mwa wageni mashuhuri akawataja mawaziri na wabunge akamalizia kwa Mukama na Nape, Mhe. Mbilinyi ambae yupo hapo has never been mentioned na siamini kuwa MC hajamuona Sugu mahali pale!.

Baadae katika kukusanya maoni ya watu mbali mbali, Clouds radio na TV waka zero in Mkama na Nape tuu, yaani hawakuonekana wengine wowote wa kutoa maoni yao!.

Nilikuwa najiuliza jinsi msiba huu ulivyofanywa wa kitaifa na serikali kutoa ushirikiano mkubwa hivi ikiwemo logistic support kuwezesha Kanumba kuzikwa maziko ya kitaifa nikijua ni kuuenzi mchango wa Kanumba tuu kumbe nia ni kuwashika wapenzi wa Kanumba!.

Politics is very interesting game, japo wengine wanaita is a very dirty game, for me, politics is a game of exploration of opportunities!. For every event hata kama ni msiba, wao kwao they see an opportunity!.

Pasco.
 
Wanabodi,

Naangalia msiba wa Kanumba live kupitia Clouds TV, nimenote viongozi wa CCM wakipewa maximum recognition.

Tangu mwanzo MC akitangaza miongoni mwa wageni mashuhuri akawataja mawaziri na wabunge akamalizia kwa Mukama na Nape, Mhe. Mbilinyi ambae yupo hapo has never been mentioned na siamini kuwa MC hajamuona Sugu mahali pale!.

Baadae katika kukusanya maoni ya watu mbali mbali, Clouds radio na TV waka zero in Mkama na Nape tuu, yaani hawakuonekana wengine wowote wa kutoa maoni yao!.

Nilikuwa najiuliza jinsi msiba huu ulivyofanywa wa kitaifa na serikali kutoa ushirikiano mkubwa hivi ikiwemo logistic support kuwezesha Kanumba kuzikwa maziko ya kitaifa nikijua ni kuuenzi mchango wa Kanumba tuu kumbe nia ni kuwashika wapenzi wa Kanumba!.

Politics is very interesting game, japo wengine wanaita is a very dirty game, for me, politics is a game of exploration of opportunities!. For every event hata kama ni msiba, wao kwao they see an opportunity!.

Pasco.

it's too late.

we are all 🙁 but we know what is going on
 
Mkuu pasco umeenda mbali sana,
ni desturi ya watz kuhudhuria misiba na haina uhusiano wa kisiasa kabisa, sidhani kama ni sahihi kila jambo kuliingizia na siasa, hatutafika! kuna masuala ya kijamii na mengine ya kitaalamu!
Acheni hizo
 
Wanabodi,

Naangalia msiba wa Kanumba live kupitia Clouds TV, nimenote viongozi wa CCM wakipewa maximum recognition.

Tangu mwanzo MC akitangaza miongoni mwa wageni mashuhuri akawataja mawaziri na wabunge akamalizia kwa Mukama na Nape, Mhe. Mbilinyi ambae yupo hapo has never been mentioned na siamini kuwa MC hajamuona Sugu mahali pale!.

Baadae katika kukusanya maoni ya watu mbali mbali, Clouds radio na TV waka zero in Mkama na Nape tuu, yaani hawakuonekana wengine wowote wa kutoa maoni yao!.

Nilikuwa najiuliza jinsi msiba huu ulivyofanywa wa kitaifa na serikali kutoa ushirikiano mkubwa hivi ikiwemo logistic support kuwezesha Kanumba kuzikwa maziko ya kitaifa nikijua ni kuuenzi mchango wa Kanumba tuu kumbe nia ni kuwashika wapenzi wa Kanumba!.

Politics is very interesting game, japo wengine wanaita is a very dirty game, for me, politics is a game of exploration of opportunities!. For every event hata kama ni msiba, wao kwao they see an opportunity!.

Pasco.
Je ungelalamika angekuwa Lowasa ameonyeshwa?
 
Wanabodi,

Naangalia msiba wa Kanumba live kupitia Clouds TV, nimenote viongozi wa CCM wakipewa maximum recognition.

Tangu mwanzo MC akitangaza miongoni mwa wageni mashuhuri akawataja mawaziri na wabunge akamalizia kwa Mukama na Nape, Mhe. Mbilinyi ambae yupo hapo has never been mentioned na siamini kuwa MC hajamuona Sugu mahali pale!.

Baadae katika kukusanya maoni ya watu mbali mbali, Clouds radio na TV waka zero in Mkama na Nape tuu, yaani hawakuonekana wengine wowote wa kutoa maoni yao!.

Nilikuwa najiuliza jinsi msiba huu ulivyofanywa wa kitaifa na serikali kutoa ushirikiano mkubwa hivi ikiwemo logistic support kuwezesha Kanumba kuzikwa maziko ya kitaifa nikijua ni kuuenzi mchango wa Kanumba tuu kumbe nia ni kuwashika wapenzi wa Kanumba!.

Politics is very interesting game, japo wengine wanaita is a very dirty game, for me, politics is a game of exploration of opportunities!. For every event hata kama ni msiba, wao kwao they see an opportunity!.

Pasco.

Luke 9:60
 
sehemu ambazo viongozi wa ccm hupenda kufika sana ni msibani kwani hakuna stress zaidi ya kutoa hela ya rambirambi, lakini kwenye kuangalia majeruhi kama wale wa songea wa risasi huwawezi kuwaona kabisa. Wanadahani kwa kufanya hivyo wataongeza wanachama wamesahau kuwa kanumba alikuwa chadema so wapenzi wake watajiunga na chama kubwa ili kumuenzi kanimba
 
Hao mawaziri/ wabunge waende zao bungeni kujadiliana kuhusu madudu yao wanayoyafanya haraka sana, we are not paying them to be there!
 
Kwa hao wabunge ambao hawako Dodoma, wanaweza kutuhakikishia kuwa ni watu wa majimbo yao wamewatuma kuhudhuria msibani na kuacha kuwawakilisha bungeni?
 
Mkuu pasco umeenda mbali sana,
ni desturi ya watz kuhudhuria misiba na haina uhusiano wa kisiasa kabisa, sidhani kama ni sahihi kila jambo kuliingizia na siasa, hatutafika! kuna masuala ya kijamii na mengine ya kitaalamu!
Acheni hizo
TK, mimi nimeuliza tuu yaani kati ya viongozi wote waliopo pale, inaamaana walioonekana ndio hao wa CCM tuu?!.

Mbona mimi huku mbali nimemuona Mhe. Sugu?!. Hivi unaweze usimtaje mbunge ukamtaja mwenezi wa chama fulani tuu?!.
 
Mkuu pasco umeenda mbali sana,
ni desturi ya watz kuhudhuria misiba na haina uhusiano wa kisiasa kabisa, sidhani kama ni sahihi kila jambo kuliingizia na siasa, hatutafika! kuna masuala ya kijamii na mengine ya kitaalamu!
Acheni hizo

Je nape na Mkama tokea wazaliwa walishakuwa na mawasiliano yeyote na kanumba? kwanini leo? je wakiojiwa watasema walimuona wapi?
 
Leo Pasco umetoa point sana...

Kwanza tujiulize hii haki ya kufanya huu msiba ni wa Clouds radio na Tv imepatikanaje, wameivamia tu kama kawaida yao??
Pili tujiulize kwa nini wamuweke kichaa kuwa MC, kwa jinsi Kibonde anavyopenda kuropoka simtofautishi na kichaa. Ila kikubwa kinachopelekea yote haya kutokea ni ile desturi ya watanzania kupenda kujipendekeza na ku-side na wenye power. Hawataki kabisa kukubaliana na ukweli kuwa Kanumba aliplan siku moja kugombea ubunge kupitia CDM, wanatamani hata kumpa kadi ya chama chao akiwa mfu ili kulitafutia ubani li chama lao la KUVUNDA
 
Wanabodi,

Naangalia msiba wa Kanumba live kupitia Clouds TV, nimenote viongozi wa CCM wakipewa maximum recognition.

Tangu mwanzo MC akitangaza miongoni mwa wageni mashuhuri akawataja mawaziri na wabunge akamalizia kwa Mukama na Nape, Mhe. Mbilinyi ambae yupo hapo has never been mentioned na siamini kuwa MC hajamuona Sugu mahali pale!.

Baadae katika kukusanya maoni ya watu mbali mbali, Clouds radio na TV waka zero in Mkama na Nape tuu, yaani hawakuonekana wengine wowote wa kutoa maoni yao!.

Nilikuwa najiuliza jinsi msiba huu ulivyofanywa wa kitaifa na serikali kutoa ushirikiano mkubwa hivi ikiwemo logistic support kuwezesha Kanumba kuzikwa maziko ya kitaifa nikijua ni kuuenzi mchango wa Kanumba tuu kumbe nia ni kuwashika wapenzi wa Kanumba!.

Politics is very interesting game, japo wengine wanaita is a very dirty game, for me, politics is a game of exploration of opportunities!. For every event hata kama ni msiba, wao kwao they see an opportunity!.

Pasco.

Ajira kwa vijana mzee
 
Back
Top Bottom