CCM ikifa zile mali zitakuwa za nani?

CCM ikifa zile mali zitakuwa za nani?

CCM ina vitega uchumi vingi ambavyo vilijengwa enzi za mfumo wa Chama kimoja,kuna majengo ya CCM kila mkoa na wilaya,viwanja vya michezo nk.Kama ikitokea baada ya Uchaguzi chama kikafa hizo mali zitakuwa za nani?


Swali nzuri sana!
Na huu ni muda muaafaka-UKAWA kuwatangazia tahadhari wale wote watakajichanganya kununua mali ya CCM kuwa itakule kwao.

Hizi mali mara baada ya mfumo wa vyama vingi vitakiwa kurudishwa Serikalini na Vyama vyote kuanza uekezaji upya.
Kwa hiyo kiufupi hizi ni mali za Umma.Kwa hiyo UKAWA hili kwenye Kampeni msisahau kuwahabarisha wananchi.

Babu yangu(R>I>P) alikuwa mwanaTANU-CCM kwa hiyo kunajasho lake humo hivyo sisi wajukuu tunahaki ya kuifaidi.


CC Tumaini Makene.
 
Last edited by a moderator:
CCM walifisadi mali za taifa na kujimilikisha wao hivyo zinapaswa kurudi serikalini.
 
CCM ina vitega uchumi vingi ambavyo vilijengwa enzi za mfumo wa Chama kimoja,kuna majengo ya CCM kila mkoa na wilaya,viwanja vya michezo nk.Kama ikitokea baada ya Uchaguzi chama kikafa hizo mali zitakuwa za nani?

Kwa taarifa yako zile mali ni za watanzania na zitarudi kwa watanzania.
 
Mali zote za CCM ambazo wananchi tulishiriki wakati wa chama kimoja - zote lazima zurudi kwa umma, hili halina ubishi.
 
Back
Top Bottom