CCM ikifa zile mali zitakuwa za nani?

CCM ikifa zile mali zitakuwa za nani?

Ndio kaz ya kwanza baada ya ukawa kushinda tar 25 oktoba! Tareh 30 ni tangazo la kurejesha mali zetu sio mbaya kama serikal itakosa kaz na majengo mengine tutafugia kuku maana ni meng had maccm yenyewe hawajui yote
 
Kama majengo na viwanja hivyo vyote vitakwenda serikalini maana vilijengwa wakati wa chama kimoja na kila mtu ajishiliki kujenga
 
Kati ya threads za uchaguzi huu hii ni kiboko kwakweli
 
CCM ina vitega uchumi vingi ambavyo vilijengwa enzi za mfumo wa Chama kimoja,kuna majengo ya CCM kila mkoa na wilaya,viwanja vya michezo nk.Kama ikitokea baada ya Uchaguzi chama kikafa hizo mali zitakuwa za nani?

Hizi ni mali za serikali JMT sema tu tunawaibia watanzania ila mtusamehe watanzania
 
Mali zote ni za umma ccm hawana chochote ni wezi waliokubuhu na watesaji wa wananchi.
 
Kwani mtu akifa akaacha mali, nani anichukua hizo mali?
Hatahivyo kwanini ife!? Mimi naamini hata kama itashindwa uchaguzi itaendelea kuwepo sema itapata sura mpya na kuna uwezekano kikawa chama kizuri zaidi miaka ijayo, kwani watakuwa wamejifunza kutokana na makosa.
 
CCM HAIWEZI KUFA ila ukirudisha kadi,zile mali zetu hauhusiki tena kwa heri Lowassa,Sumaye et al, Dodoma conv. centre n.k hamtazionja tena!.Tutanunua ndege(jet) sie vijana wa chama,msitutishe na vi chopa!
 
hilli suala ilitakiwa wabunge wa upinzani wawe wanalizzungumzia
 
CCM ina vitega uchumi vingi ambavyo vilijengwa enzi za mfumo wa Chama kimoja,kuna majengo ya CCM kila mkoa na wilaya,viwanja vya michezo nk.Kama ikitokea baada ya Uchaguzi chama kikafa hizo mali zitakuwa za nani?

Kwani 'will' (MEMARTS) yao inasemaje?
 
CCM ina vitega uchumi vingi ambavyo vilijengwa enzi za mfumo wa Chama kimoja,kuna majengo ya CCM kila mkoa na wilaya,viwanja vya michezo nk.Kama ikitokea baada ya Uchaguzi chama kikafa hizo mali zitakuwa za nani?

Ninapendekeza vibaki chini ya serekali ya lowassa kwa sababu ulikuwa jasho la wananchi sio mbaya ikabaki chini ya serekali ya lowassa
 
Mali zote zitarudishwa mikono mwa wananchi .
Ccm itaondoka madarakani kama alivyoomdoka firauni
 
CCM HAIWEZI KUFA ila ukirudisha kadi,zile mali zetu hauhusiki tena kwa heri Lowassa,Sumaye et al, Dodoma conv. centre n.k hamtazionja tena!.Tutanunua ndege(jet) sie vijana wa chama,msitutishe na vi chopa!
Hata mgonjwa anayekaribia kufa hujipa moyo atapona kumbe ndo anakufa endeleeni kujipa moyo.....
 
CCM ina vitega uchumi vingi ambavyo vilijengwa enzi za mfumo wa Chama kimoja,kuna majengo ya CCM kila mkoa na wilaya,viwanja vya michezo nk.Kama ikitokea baada ya Uchaguzi chama kikafa hizo mali zitakuwa za nani?

Usubiri kufa wewe kabla haijafa ccm
 
Na hayo ndiyo yanafanya watu kuwa na maswali mengi yasiyo na majibu iweje mali zilivunwa na watz wote leo zikawa za chama kimoja badala ya wanachi
 
Back
Top Bottom