CCM: Igeni hili kwa CHADEMA


MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
200
Likes
2
Points
0
MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
200 2 0
SALAAM KWA WANAJF WOTE
Chama cha Mapinduzi mnabweteka na vitu vidogo sana ambavyo mwisho wa siku mtaingiza nchi kunako vita vya wenyewe kwa wenyewe au vita kali ya udini. Dalili zipo wazi. Lakini yote haya yanatokana na siasa za kitoto mnazofanya.
Kuna mambo ya misimamo ambayo mnapoamua kuisimamia inazidi kwabomoa siku hadi siku kwa Mfano:-
1. panatokea hoja nzito yenye maslahi kwa WATZ. Wabunge wenu wa CCM ambao wengi wao ni wanachama wa kawaida wa ccm. Wanaburuzwa na viongozi wa chama na maafisa wa Chama waliopo DODOMA (ambao kimsingi sio wabunge)kusimamia misimamo hasi kwa manufaa ya Chama na si Taifa kupitia kamati a wabunge wa CHAMA(kulinda watuhumiwa). Tofauti na wenzao CDM akisimama mbunge mmoja kuchangia anasimama badala ya Masalahi ya Nchi, na Chama chake. Kamati ya wabunge wa CDM ni Genuine kwani wao wanaongozwa na wabunge wenzao, wabunge wao ndio viongozi wao kitaifa kwa maana akisimama anaua ndege wawili wa jiwe moja.
2. Embu niambieni wenzangu kuna afisa mmoja pale mkao makuu ya CCM anaitwa CHIZII . Cheo chake cha Mwisho ninachokifahamu kabla ya kwenda Makao makuu alikuwa Katibu wa CCM wilaya ya Same. LAkini mtu huyu ndio akiona wabunge wa CCM na Serilkali yao imeng'ang'aniwa Bungeni yeye ndio anaandika memo kwenda kwa Spika kuwaita haraka kurekebisha mambo. Ndie anaemkoromea Spika na waziri mkuu kwamba kwanini mnaruhusu hili lijadiliwe! mtu ambaye uteuzi wake umetokana na sifa kubwa ya kuimba kwenye mikutano!
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,779
Likes
451
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,779 451 180
Hao ccm ni sikio la kufa lisilosikia dawa.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,679
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,679 32 145
SALAAM KWA WANAJF WOTE
Chama cha Mapinduzi mnabweteka na vitu vidogo sana ambavyo mwisho wa siku mtaingiza nchi kunako vita vya wenyewe kwa wenyewe au vita kali ya udini. Dalili zipo wazi. Lakini yote haya yanatokana na siasa za kitoto mnazofanya.
Kuna mambo ya misimamo ambayo mnapoamua kuisimamia inazidi kwabomoa siku hadi siku kwa Mfano:-
1. panatokea hoja nzito yenye maslahi kwa WATZ. Wabunge wenu wa CCM ambao wengi wao ni wanachama wa kawaida wa ccm. Wanaburuzwa na viongozi wa chama na maafisa wa Chama waliopo DODOMA (ambao kimsingi sio wabunge)kusimamia misimamo hasi kwa manufaa ya Chama na si Taifa kupitia kamati a wabunge wa CHAMA(kulinda watuhumiwa). Tofauti na wenzao CDM akisimama mbunge mmoja kuchangia anasimama badala ya Masalahi ya Nchi, na Chama chake. Kamati ya wabunge wa CDM ni Genuine kwani wao wanaongozwa na wabunge wenzao, wabunge wao ndio viongozi wao kitaifa kwa maana akisimama anaua ndege wawili wa jiwe moja.
2. Embu niambieni wenzangu kuna afisa mmoja pale mkao makuu ya CCM anaitwa CHIZII . Cheo chake cha Mwisho ninachokifahamu kabla ya kwenda Makao makuu alikuwa Katibu wa CCM wilaya ya Same. LAkini mtu huyu ndio akiona wabunge wa CCM na Serilkali yao imeng'ang'aniwa Bungeni yeye ndio anaandika memo kwenda kwa Spika kuwaita haraka kurekebisha mambo. Ndie anaemkoromea Spika na waziri mkuu kwamba kwanini mnaruhusu hili lijadiliwe! mtu ambaye uteuzi wake umetokana na sifa kubwa ya kuimba kwenye mikutano!
mimi nahisi inawahusu magamba tuu au!
huyo chizi anatekeleza majukumu yake, kama angekuwa anakosea wangekuchua hatua wahusika, ila wameridhika na hali ilivyo.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Nadhani wao chama kwanza maslahi ya taifa yanafuata. Lakinu sioni umuhimu wa CCM kuiga kila mfumo wa CDM kutakuwa hakuna utofauti na kutapunguza ladha ya uchaguzi. Hoja ya msingi ni wabunge wa CCM kuacha kusimamia maslahi ya chama zaidi badala yake waweke maslahi ya Taifa mbele kwanza.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,227
Likes
850
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,227 850 280
Ok, mwenye masikio na asikie!! Msg sent!!
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Kilichobakia kwa magamba ni politics of survival, hawajali wanasurvive vipi, iwe kwa udini au ukabila na matajiri...
 
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
917
Likes
62
Points
45
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
917 62 45
ccm ni chama kisicho na muelekeo kuweza kutambua sisi watanzania tupo ktk nyakati zipi na mwamko tulio nao
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
SALAAM KWA WANAJF WOTE
Chama cha Mapinduzi mnabweteka na vitu vidogo sana ambavyo mwisho wa siku mtaingiza nchi kunako vita vya wenyewe kwa wenyewe au vita kali ya udini. Dalili zipo wazi. Lakini yote haya yanatokana na siasa za kitoto mnazofanya.
Kuna mambo ya misimamo ambayo mnapoamua kuisimamia inazidi kwabomoa siku hadi siku kwa Mfano:-
1. panatokea hoja nzito yenye maslahi kwa WATZ. Wabunge wenu wa CCM ambao wengi wao ni wanachama wa kawaida wa ccm. Wanaburuzwa na viongozi wa chama na maafisa wa Chama waliopo DODOMA (ambao kimsingi sio wabunge)kusimamia misimamo hasi kwa manufaa ya Chama na si Taifa kupitia kamati a wabunge wa CHAMA(kulinda watuhumiwa). Tofauti na wenzao CDM akisimama mbunge mmoja kuchangia anasimama badala ya Masalahi ya Nchi, na Chama chake. Kamati ya wabunge wa CDM ni Genuine kwani wao wanaongozwa na wabunge wenzao, wabunge wao ndio viongozi wao kitaifa kwa maana akisimama anaua ndege wawili wa jiwe moja.
2. Embu niambieni wenzangu kuna afisa mmoja pale mkao makuu ya CCM anaitwa CHIZII . Cheo chake cha Mwisho ninachokifahamu kabla ya kwenda Makao makuu alikuwa Katibu wa CCM wilaya ya Same. LAkini mtu huyu ndio akiona wabunge wa CCM na Serilkali yao imeng'ang'aniwa Bungeni yeye ndio anaandika memo kwenda kwa Spika kuwaita haraka kurekebisha mambo. Ndie anaemkoromea Spika na waziri mkuu kwamba kwanini mnaruhusu hili lijadiliwe! mtu ambaye uteuzi wake umetokana na sifa kubwa ya kuimba kwenye mikutano!
Mkuu unawashauri CCM wanaosubiri kuzikwa siku chache zijazo?
CCM wamezidiwa na virusi vimechachamaa hawataweza kupona tena!
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
555
Likes
47
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
555 47 45
Ukiwaambia utasikia kama kawaida yetu. Kawaida kwao ndiyo mwongozo wa chama. Subiri, tutakizika siku si nyingi, ukiwashauri, wanatumia ubabe. Maamuzi yao ya kibabe na kila jambo wanalofanya si kwa masilahi ya taifa bali kwa maslahi ya wachache walioweka mizizi chamani. Mmetutesa mno! Bora chama kife.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
tatizo wakikubali hoja za upinzani wataonekana dhaifu na legelege kama mkuu wao.
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
554
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
554 1 35
CCM hawajui kusoma lakini hata picha nazo hawawezi kutafsiri.
mkuu vp mbona kale kaposho ketu kaliko baki ujanipa au nape ajafata benki maana sridi zinatupita tu afu mkuu alituambia tusiwaache magwanda watambe mbna umekiuka kiapo?
 
msadapadasi

msadapadasi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
504
Likes
9
Points
35
msadapadasi

msadapadasi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
504 9 35
Siasa ni ujanja na mmoja anapo kosa ujanja wa kisiasa ndo anapopigwa mweleka.. so CDM wamekuwa wajanja kisiasa japo Magamba wamekuwa wajanja kwenye uchakachuaji (chakachulism) so kwa mtaji walionao CDM unapaswa usiigwe na Magamba ili tuwa-do mwaka 2015... au sio wadau...?
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
SALAAM KWA WANAJF WOTE
Chama cha Mapinduzi mnabweteka na vitu vidogo sana ambavyo mwisho wa siku mtaingiza nchi kunako vita vya wenyewe kwa wenyewe au vita kali ya udini. Dalili zipo wazi. Lakini yote haya yanatokana na siasa za kitoto mnazofanya.
Kuna mambo ya misimamo ambayo mnapoamua kuisimamia inazidi kwabomoa siku hadi siku kwa Mfano:-
1. panatokea hoja nzito yenye maslahi kwa WATZ. Wabunge wenu wa CCM ambao wengi wao ni wanachama wa kawaida wa ccm. Wanaburuzwa na viongozi wa chama na maafisa wa Chama waliopo DODOMA (ambao kimsingi sio wabunge)kusimamia misimamo hasi kwa manufaa ya Chama na si Taifa kupitia kamati a wabunge wa CHAMA(kulinda watuhumiwa). Tofauti na wenzao CDM akisimama mbunge mmoja kuchangia anasimama badala ya Masalahi ya Nchi, na Chama chake. Kamati ya wabunge wa CDM ni Genuine kwani wao wanaongozwa na wabunge wenzao, wabunge wao ndio viongozi wao kitaifa kwa maana akisimama anaua ndege wawili wa jiwe moja.
2. Embu niambieni wenzangu kuna afisa mmoja pale mkao makuu ya CCM anaitwa CHIZII . Cheo chake cha Mwisho ninachokifahamu kabla ya kwenda Makao makuu alikuwa Katibu wa CCM wilaya ya Same. LAkini mtu huyu ndio akiona wabunge wa CCM na Serilkali yao imeng'ang'aniwa Bungeni yeye ndio anaandika memo kwenda kwa Spika kuwaita haraka kurekebisha mambo. Ndie anaemkoromea Spika na waziri mkuu kwamba kwanini mnaruhusu hili lijadiliwe! mtu ambaye uteuzi wake umetokana na sifa kubwa ya kuimba kwenye mikutano!
Kama viongozi wenyewe ndio akina Nape,Mukama nk...wategemea nini? Lakini ni bora hao,kuna chizi mmoja anaitwa Lusinde,huyu kama kuna siku atakuwa kiongozi wa CCM naamini ndio siku ya kuizika CCM...very bogus!!!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
CCM hawajui kusoma lakini hata picha nazo hawawezi kutafsiri.
Ha ha ha ha ha ha ha..Wakuu jamaa nasikia wakati anapost hii comment alikuwa baa chakari...kwa hiyo msishangae akirudi baadae akabadilika...
 

Forum statistics

Threads 1,250,443
Members 481,342
Posts 29,733,174