CCM, DC, RC wafanya unyama na kusababisha maafa Arusha

CCM, DC, RC wafanya unyama na kusababisha maafa Arusha

Wacha ubishi wa kijinga,njoo hapa Arusha ujionee mwenyewe!wewe umelogwa kweli

Kwanini ni uzushi ? Maamuzi ni baraza la madiwani ambao wengi ni chadema na mgambo waliofanya ni wa manispaa kinachofanyika ni uzushi tu kwa rc na dc
 
Nimeishi Arusha wafanyabiashara wa eneo la jakaranda wamekuwa wakifanya biashara yao ya matunda kwa ustaarabu mkubwa. Hata siku moja hutakuta taka zimetupwa ovyo wakijua kwamba biashara yao inategemewa na watu wastaarabu Watalii na Wafanyakazi wa UN. Kimsingi sikuona sababu ya kuwabughudhi.
 
Manispaa ya Arusha si iko "chini" ya CHADEMA? maamuzi kama haya CHADEMA wamehusika 100% , Mungi acha kuleta unafiki wako hapa!
 
Last edited by a moderator:
Hii imetokea baada ya kugundua wale kina mama ni cdm full
 
nina uhakika hiki CHAMA CHAKAVU kitapukutika na hakitarudi tena !
 
Manispaa ya Arusha si iko "chini" ya CHADEMA? maamuzi kama haya CHADEMA wamehusika 100% , Mungi acha kuleta unafiki wako hapa!

acha uongo wewe , mnatumia mbinu za kishamba sana kugombanisha cdm na wananchi , LAKINI MTASHINDWA VIBAYA SANA !
 
Last edited by a moderator:
Wakuu,

Kweli sikio la kufa halisikii dawa, huu ni unyama na udikteta wa ajabu kabisa.

Ni kwamba jana usiku migambo wa jiji kwa maelekezo ya DC, RC ambao kimsingi ni makada wa chama cha mapinduzi wamefanya unyama usiofaa kwa jamii baada ya kumfunga mikono na miguu mlinzi anayelinda matunda katika barabara ya serengeti maeneo ya Jacaranda hapa Arusha, na kumpiga na kumtesa vibaya sana, na kumsababishia maumivu na majeraha makali sana.

Baada ya kumfunga mlinzi usiku wa manane na kumpiga, wakaamua kumwaga barabarani matunda yote yaliyokuwa yamehifadhiwa pale. Kama mnavyokumbuka asilimia kubwa ya wateja wa yale matunda ni watalii, wafanyakazi wa jumuiya ya kimataifa kama UN, EAC na wananchi wa kawaida.

Baada ya migambo kufanya unyama huo, leo asubuhi wamama wauza matunda walipofika pale walishtuka sana biashara yao kuharibiwa, kitendo kilichosababisha wamama baadhi yao kuzimia na kupoteza fahamu, na kwa taarifa zisizothibitishwa ni kwamba mama moja amepoteza maisha hospitali ya mount meru.

Kimsingi kazi ya kuweka jiji katika mazingira safi ni jukumu la kila moja katika jiji, lakini lazima tukubaliane kwamba usafi usiozingatia haki, utu na heshima ya binadamu haina maana katika jamii, lazima kuwe na utaratibu unaojenga heshima na utu wa mtu.

Kwakuweka taarifa sawa, kulikuwa na vikao vinavyoendelea leo kwa ajili ya kupunguza idadi ya wafanyabiashara maeneo yale, na kuweza usafi maeneo yale. Kikao cha jana cha baraza la halmashauri kiliazimia kuwa ni kweli wafanyabiashara wa matunda wapunguzwe pale, lakini kwanza patafutwe mahali pa kuwaweka, maana kuwaondoa bila kuwapatia sehemu ya kufanyia biashara yao siyo sahihi. Madiwani wa chadema walipendekeza kwamba baadhi ya wamama wanaofanya biashara Jacaranda wapunguziwe njia ya breweries na wengine ikiwezekana fillips. Madiwani wote wakaazimia kwamba leo watakaa kikao cha kujadili eneo sahihi na rasmi ya kuwapunguza wafanyabiashara hao.

Jambo la kusikitisha ni kwamba hata kabla hawajafikia uamuzi leo, CCM wakishirikiana na DM na RC wakaamua kuwatuma mgambo usiku wa manane na kusababisha unyama huo.

Kwakuwa madiwani wote walikubaliana kukutana leo, kilichoshangaza madiwani wa chadema wakajikuta wamefika kwenye eneo la kikao wenyewe, wa ccm haijulikani kwanini hawakujitokeza, kumbe walishafanya maamuzi yao yasiyo na chembe ya ubinadamu

Hii imetokea baada ya kugundua wale kina mama ni cdm full

Ndio maana yake.
 
Arusha ni yenu na Mulongo kaletwa na ccm. Fanyeni utaratibu wa kinyama alipe roho za wanyonge wa Arusha wanaozidi kuteketea. Mtashindwaje kwa mtu mmoja tu kama mulongo. Kama hawezi ishi Arusha arudi kwao Mara. Fanyeni kweli huyo yupo kuwaharibia mji.

ccm wanazidi kuwafanya wanachi maskini ili waendelee kutawala. Lakini kuna siku maskini watajitambuwa.....
 
Manispaa ya Arusha si iko "chini" ya CHADEMA? maamuzi kama haya CHADEMA wamehusika 100% , Mungi acha kuleta unafiki wako hapa!

Akili za chooni hizi.... soma uelewe uhuni wenu
 
Last edited by a moderator:
Wakuu,

Kweli sikio la kufa halisikii dawa, huu ni unyama na udikteta wa ajabu kabisa.

Ni kwamba jana usiku migambo wa jiji kwa maelekezo ya DC, RC ambao kimsingi ni makada wa chama cha mapinduzi wamefanya unyama usiofaa kwa jamii baada ya kumfunga mikono na miguu mlinzi anayelinda matunda katika barabara ya serengeti maeneo ya Jacaranda hapa Arusha, na kumpiga na kumtesa vibaya sana, na kumsababishia maumivu na majeraha makali sana.

Baada ya kumfunga mlinzi usiku wa manane na kumpiga, wakaamua kumwaga barabarani matunda yote yaliyokuwa yamehifadhiwa pale. Kama mnavyokumbuka asilimia kubwa ya wateja wa yale matunda ni watalii, wafanyakazi wa jumuiya ya kimataifa kama UN, EAC na wananchi wa kawaida.

Baada ya migambo kufanya unyama huo, leo asubuhi wamama wauza matunda walipofika pale walishtuka sana biashara yao kuharibiwa, kitendo kilichosababisha wamama baadhi yao kuzimia na kupoteza fahamu, na kwa taarifa zisizothibitishwa ni kwamba mama moja amepoteza maisha hospitali ya mount meru.

Kimsingi kazi ya kuweka jiji katika mazingira safi ni jukumu la kila moja katika jiji, lakini lazima tukubaliane kwamba usafi usiozingatia haki, utu na heshima ya binadamu haina maana katika jamii, lazima kuwe na utaratibu unaojenga heshima na utu wa mtu.

Kwakuweka taarifa sawa, kulikuwa na vikao vinavyoendelea leo kwa ajili ya kupunguza idadi ya wafanyabiashara maeneo yale, na kuweza usafi maeneo yale. Kikao cha jana cha baraza la halmashauri kiliazimia kuwa ni kweli wafanyabiashara wa matunda wapunguzwe pale, lakini kwanza patafutwe mahali pa kuwaweka, maana kuwaondoa bila kuwapatia sehemu ya kufanyia biashara yao siyo sahihi. Madiwani wa chadema walipendekeza kwamba baadhi ya wamama wanaofanya biashara Jacaranda wapunguziwe njia ya breweries na wengine ikiwezekana fillips. Madiwani wote wakaazimia kwamba leo watakaa kikao cha kujadili eneo sahihi na rasmi ya kuwapunguza wafanyabiashara hao.

Jambo la kusikitisha ni kwamba hata kabla hawajafikia uamuzi leo, CCM wakishirikiana na DM na RC wakaamua kuwatuma mgambo usiku wa manane na kusababisha unyama huo.

Kwakuwa madiwani wote walikubaliana kukutana leo, kilichoshangaza madiwani wa chadema wakajikuta wamefika kwenye eneo la kikao wenyewe, wa ccm haijulikani kwanini hawakujitokeza, kumbe walishafanya maamuzi yao yasiyo na chembe ya ubinadamu

Moja
Ww ni mzushi hakuna ushahidi wowote ulioweka kwamba CCM ndo wamefanya for all we know cku izi chadema mnafanya matukio afu mnaisingizia ccm


Mbili
Hata source ya habar yako hakuna ili tuthinishe hayo unakurupuka unataka tuamini maneno yako

Tatu
Baada ya maugomvi ya chadema cku hizi naamini matukio haya yanafanywa na chadema wenyewe ili wajitafutie kick
 
Mungu amewatia upofu ccm ndiyo maana mnafaya ujinga mwingi

Ccm ni kawaida yao,hukubkwetu Diwani ni wa cuf lakini eti wamekataa kujenga darasa kwa kusema,madarasa hayo yakijengwa, cuf watajivuna kuwa wametekeleza ahadizao.kimaingi ni kuwa kumwaga biashara ya raia wako ni unyama,ccm ni chama hatari kwa maisha ya watanzania.wanafanya hila,madiwani wa ccm wasubiri kifo2015.Chadema komaeni hadi wanaArusha wasiyarudishe 2015 ili yajifunze unafiki,chuki na ubadhilifu si mambo mema
 
Kutetea kitendo hiki cha kikatili ni kukosa ubinadamu, hata kama wewe unalindwa na watawala leo na pengine hata kesho ndiyo maana unatoa maneno ya kejeli kwa unyama huu kisa unashabikia chama chako, hakika Mwenyezi Mungu atakuadhibu kwa kiwango anachojua yeye pengine zaidi ya hawa unaowakejeli leo au unaowatesa kutokana na nafasi uliyo nayo. Jaribu kuvaa utu wa aliyetendewa na siyo mtenda (bosi/mfalme) asiye na utu wala hofu ya Mungu.
 
Wakuu,

Kweli sikio la kufa halisikii dawa, huu ni unyama na udikteta wa ajabu kabisa.

Ni kwamba jana usiku migambo wa jiji kwa maelekezo ya DC, RC ambao kimsingi ni makada wa chama cha mapinduzi wamefanya unyama usiofaa kwa jamii baada ya kumfunga mikono na miguu mlinzi anayelinda matunda katika barabara ya serengeti maeneo ya Jacaranda hapa Arusha, na kumpiga na kumtesa vibaya sana, na kumsababishia maumivu na majeraha makali sana.

Baada ya kumfunga mlinzi usiku wa manane na kumpiga, wakaamua kumwaga barabarani matunda yote yaliyokuwa yamehifadhiwa pale. Kama mnavyokumbuka asilimia kubwa ya wateja wa yale matunda ni watalii, wafanyakazi wa jumuiya ya kimataifa kama UN, EAC na wananchi wa kawaida.

Baada ya migambo kufanya unyama huo, leo asubuhi wamama wauza matunda walipofika pale walishtuka sana biashara yao kuharibiwa, kitendo kilichosababisha wamama baadhi yao kuzimia na kupoteza fahamu, na kwa taarifa zisizothibitishwa ni kwamba mama moja amepoteza maisha hospitali ya mount meru.

Kimsingi kazi ya kuweka jiji katika mazingira safi ni jukumu la kila moja katika jiji, lakini lazima tukubaliane kwamba usafi usiozingatia haki, utu na heshima ya binadamu haina maana katika jamii, lazima kuwe na utaratibu unaojenga heshima na utu wa mtu.

Kwakuweka taarifa sawa, kulikuwa na vikao vinavyoendelea leo kwa ajili ya kupunguza idadi ya wafanyabiashara maeneo yale, na kuweza usafi maeneo yale. Kikao cha jana cha baraza la halmashauri kiliazimia kuwa ni kweli wafanyabiashara wa matunda wapunguzwe pale, lakini kwanza patafutwe mahali pa kuwaweka, maana kuwaondoa bila kuwapatia sehemu ya kufanyia biashara yao siyo sahihi. Madiwani wa chadema walipendekeza kwamba baadhi ya wamama wanaofanya biashara Jacaranda wapunguziwe njia ya breweries na wengine ikiwezekana fillips. Madiwani wote wakaazimia kwamba leo watakaa kikao cha kujadili eneo sahihi na rasmi ya kuwapunguza wafanyabiashara hao.

Jambo la kusikitisha ni kwamba hata kabla hawajafikia uamuzi leo, CCM wakishirikiana na DM na RC wakaamua kuwatuma mgambo usiku wa manane na kusababisha unyama huo.

Kwakuwa madiwani wote walikubaliana kukutana leo, kilichoshangaza madiwani wa chadema wakajikuta wamefika kwenye eneo la kikao wenyewe, wa ccm haijulikani kwanini hawakujitokeza, kumbe walishafanya maamuzi yao yasiyo na chembe ya ubinadamu

sitii maneno sana kwani CCM ni ndugu zetu, wenzetu, watani wetu na ni marafiki zetu kisiasa. Nawapenda sana
 

Attachments

  • CCM red card.jpg
    CCM red card.jpg
    5.9 KB · Views: 151
  • Ccm vs chadema.jpg
    Ccm vs chadema.jpg
    41.4 KB · Views: 77
  • ccm fedhuli.jpg
    ccm fedhuli.jpg
    6.3 KB · Views: 150
Wakuu,

Kweli sikio la kufa halisikii dawa, huu ni unyama na udikteta wa ajabu kabisa.

Ni kwamba jana usiku migambo wa jiji kwa maelekezo ya DC, RC ambao kimsingi ni makada wa chama cha mapinduzi wamefanya unyama usiofaa kwa jamii baada ya kumfunga mikono na miguu mlinzi anayelinda matunda katika barabara ya serengeti maeneo ya Jacaranda hapa Arusha, na kumpiga na kumtesa vibaya sana, na kumsababishia maumivu na majeraha makali sana.

Baada ya kumfunga mlinzi usiku wa manane na kumpiga, wakaamua kumwaga barabarani matunda yote yaliyokuwa yamehifadhiwa pale. Kama mnavyokumbuka asilimia kubwa ya wateja wa yale matunda ni watalii, wafanyakazi wa jumuiya ya kimataifa kama UN, EAC na wananchi wa kawaida.

Baada ya migambo kufanya unyama huo, leo asubuhi wamama wauza matunda walipofika pale walishtuka sana biashara yao kuharibiwa, kitendo kilichosababisha wamama baadhi yao kuzimia na kupoteza fahamu, na kwa taarifa zisizothibitishwa ni kwamba mama moja amepoteza maisha hospitali ya mount meru.

Kimsingi kazi ya kuweka jiji katika mazingira safi ni jukumu la kila moja katika jiji, lakini lazima tukubaliane kwamba usafi usiozingatia haki, utu na heshima ya binadamu haina maana katika jamii, lazima kuwe na utaratibu unaojenga heshima na utu wa mtu.

Kwakuweka taarifa sawa, kulikuwa na vikao vinavyoendelea leo kwa ajili ya kupunguza idadi ya wafanyabiashara maeneo yale, na kuweza usafi maeneo yale. Kikao cha jana cha baraza la halmashauri kiliazimia kuwa ni kweli wafanyabiashara wa matunda wapunguzwe pale, lakini kwanza patafutwe mahali pa kuwaweka, maana kuwaondoa bila kuwapatia sehemu ya kufanyia biashara yao siyo sahihi. Madiwani wa chadema walipendekeza kwamba baadhi ya wamama wanaofanya biashara Jacaranda wapunguziwe njia ya breweries na wengine ikiwezekana fillips. Madiwani wote wakaazimia kwamba leo watakaa kikao cha kujadili eneo sahihi na rasmi ya kuwapunguza wafanyabiashara hao.

Jambo la kusikitisha ni kwamba hata kabla hawajafikia uamuzi leo, CCM wakishirikiana na DM na RC wakaamua kuwatuma mgambo usiku wa manane na kusababisha unyama huo.

Kwakuwa madiwani wote walikubaliana kukutana leo, kilichoshangaza madiwani wa chadema wakajikuta wamefika kwenye eneo la kikao wenyewe, wa ccm haijulikani kwanini hawakujitokeza, kumbe walishafanya maamuzi yao yasiyo na chembe ya ubinadamu

Maandamano lini?
 
Kwanini ni uzushi ? Maamuzi ni baraza la madiwani ambao wengi ni chadema na mgambo waliofanya ni wa manispaa kinachofanyika ni uzushi tu kwa rc na dc

Kama DC na RC hawahusiki wamechukua hatua gani baada ya tukio hilo? Tambua kuwa wao ndio walinzi wa amani.
 
Back
Top Bottom