CCM damu yangu! Ikifa na mimi Nakufa..

Teh..teh...teh...wameshakwisha, tunasubiri siku, japo wabishi,kwa sasa wamezama kubuni jinsi ya kuiba kura....hapo patachimbika!..wawe wapole mafuriko yanakuja, ukiyazuia unasombwa!...usicheze na mtu aliyedhurumiwa na kunyanyaswa....hatutaki tena hizi mbichi
 
wow what a good news...kufa tufanye sherehe...kufa hata sasa
 

thats what we are doing, to use our all power to remain in domination!!
 
Maisha ni kupokezana vijiti. usihofu mzee, waswahili husema Muosha huoshwa. upande mwingine Masha kidogo azimie lakini hata baada ya kung'atuliwa sa hivi anakula maisha ulaya tu huenda kwa kuwekeza uswis.
 
Maisha ni kupokezana vijiti. usihofu mzee, waswahili husema Muosha huoshwa. upande mwingine Masha kidogo azimie lakini hata baada ya kung'atuliwa sa hivi anakula maisha ulaya tu huenda kwa kuwekeza uswis.

We hujajua..
Anakula hayo maisha kwa sababu tu! Ccm ndiyo watawala.
 
Copy kwa
Ritz, Sumu, hamy d, ze marcopolo, stroke, chama na ndugu zangu wengine wote.
 
Last edited by a moderator:
Hakuna chama kingine zaidi ya ccm kuitawala tz wengine Woote wachovuu we ukiona wapi chama jina DJ padri muasi gaidi na mbakaji hata watoto wa chei chei hawawezi kichagua ni disaster
 
ha ha ha ha...haijanipa mke! nilioa mwenyewe. nilipata faida kubwa siku ya ndoa, just because wanaccm walihudhuria wengi..

Hahaahahahaha!ingekuwa imekupa ungekuwa umeoa fisadi

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Hakuna chama kingine zaidi ya ccm kuitawala tz wengine Woote wachovuu we ukiona wapi chama jina DJ padri muasi gaidi na mbakaji hata watoto wa chei chei hawawezi kichagua ni disaster

Unanipa moyo sana!
 
Mie naona ulichoandika sicho unacho maanisha! Ni mtazamo wangu tu.
 
Haya hapa chini yapo Post #107 ya uzi huu>>>>>
[h=2]Dalal kafumu aludishiwa ubunge wake[/h]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…