CCM Bunda kutoa form za kugombea bure

mgeni wenu

JF-Expert Member
Jan 2, 2012
3,667
2,000
Chama cha Mapinduzi wilaya ya Bunda kinawatangazia wanachama wake au yoyote anaehitaji kujiunga na chama kuwa form za Ugombea Udiwani Kata ya Nyasura zitatokewa Bure,hii ni kutoka na kujitoa kwa wagombea wawili na kukosa Mgombea
 

Varbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
1,073
2,000
Ukiona chama kilicho madarakani kina fanya hivo ujue kazi imefika! Watanzania tulieni tu huu ujasiri unazidi kuwaingia raia!! Bado form za urais nazo wataitoa bure huko mbele ya safari
 

mwenezi

JF-Expert Member
Dec 18, 2012
506
195
wakati ccm bunda wanatoa form za ugombea bure mkuu wake wa wilaya ya bunda bwana mirumbe hapa masurura katika msiba wa mwenyekiti wa jumuia ya wazazi akitoa salaam za chama chake.amedai kuwa ccm ni imara na wanategemea kupata ushindi wa kishindo katika kata ya nyasurura kama kumuenzi mwenyekiti wa jumuia ya wazazi mkoa wa mara bwana rafael mwita.
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Chama cha Mapinduzi wilaya ya Bunda kinawatangazia wanachama wake au yoyote anaehitaji kujiunga na chama kuwa form za Ugombea Udiwani Kata ya Nyasura zitatokewa Bure,hii ni kutoka na kujitoa kwa wagombea wawili na kukosa Mgombea

Hivi matiko bado ni kiongozi wa cdm?
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
6,390
2,000
Chama cha Mapinduzi wilaya ya Bunda kinawatangazia wanachama wake au yoyote anaehitaji kujiunga na chama kuwa form za Ugombea Udiwani Kata ya Nyasura zitatokewa Bure,hii ni kutoka na kujitoa kwa wagombea wawili na kukosa Mgombea
Hivi Bunda s ndio jimbo la Wasira yule alie sema Chadema itakifa kabla 2013 haijaisha?? Naona yamebaki masaa, sasa Ccm inaanza kufa jimboni kwake
 

nditolo

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
2,382
2,000
Tulianza na Mungu na tutamaliza na Mungu. Wampeleke ZZK akagombee watashinda. Period>
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,163
2,000
hatimaye ccm kwishakazi ! Tuliwatahadharisha madhara ya nguvu umma lakini mliziba masikio .
 

mathew2

JF-Expert Member
Mar 5, 2009
607
500
Chama cha Mapinduzi wilaya ya Bunda kinawatangazia wanachama wake au yoyote anaehitaji kujiunga na chama kuwa form za Ugombea Udiwani Kata ya Nyasura zitatokewa Bure,hii ni kutoka na kujitoa kwa wagombea wawili na kukosa Mgombea
Napendekeza watakaochukua form walipwe mafweza ili kukiondolea chama aibu ya kukosa mgombea. Time will tell!
 

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
622
195
shida huu uchaguzi umekuja kipindi kibaya, mzee wa gombe yupo kwa mganga wa kienyeji arudishwe kwenye uwaziri sasa nyumbani kwake kunaungua moto wa petrol, sasa anashindana na maji marefu naye anautaka uwaziri wa wasira
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,413
2,000
The days were numbered just yesterday and yet are over today ...Mungu Tupatie Tanganyika yetu mpya ikiwa ni ishara ya kurudi Israeli kutoka utumwani Masri.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,065
2,000
Wakati hayo yakijiri CCM zanzibar wamefanya maadamano kupinga rasimu ila wao wamedai ni matembezi.
 

Mbundumale

Senior Member
Dec 30, 2013
150
0
Wakati hayo yakijiri CCM zanzibar wamefanya maadamano kupinga rasimu ila wao wamedai ni matembezi.

wangekuwa ni watu wa peeepoozz pawa,ungesikia,kuna alshababu ama kuna viashiria vya kuvuruga amani, hivyo maandamano yangepigwa marufuku.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom