Camera ya cannon type ipi iko vizuri kwa picha?


tiazo

tiazo

Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
68
Likes
27
Points
25
tiazo

tiazo

Member
Joined Jan 24, 2013
68 27 25
Entrepreneur na mwanafunzi wa chuo kimoja Dar ninampango wa kununua camera kwa ajili ya kufanyia biashara ya upigaji picha kwa matukio kadhaa sitakua na studio kwa sababu biashara hii ni ndogo.

Nahitaji kufahamu camera ipi ni nzuri kwa mawazo yangu ninampango wa kununua cannon lakini sijajua cannon model gani ndo itakua suitable.
[HASHTAG]#msaada[/HASHTAG] tafadhali
a4663277d34f72b34e728849d4ab17c3.jpg
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,140
Likes
47,734
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,140 47,734 280
Ngoja na mimi nijifunze hapa
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,088
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,088 280
budget muhimu, utashauriwa camera kumbe inauzwa milioni 10, wewe budget yako range ni ngapi?

pia kama hujui kabisa atleast kariri hili neno DSLR, fanya unavyofanya camera unayonunua hakikisha ni DSLR.
 
Boanerge

Boanerge

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
660
Likes
58
Points
45
Boanerge

Boanerge

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
660 58 45
Bei ya camera ni msiba, hata ukipewa hiyo hela utaghairi hata kununua, akanunua gari canon 5d mark iii inauzwa million 9 na ushee, nikon d7200 milion 4.5... Pale jumbo camera posta... Sijajua km kuna duka lingine la camera wenye kujua watujuze
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,088
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,088 280
Bei ya camera ni msiba, hata ukipewa hiyo hela utaghairi hata kununua, akanunua gari canon 5d mark iii inauzwa million 9 na ushee, nikon d7200 milion 4.5... Pale jumbo camera posta... Sijajua km kuna duka lingine la camera wenye kujua watujuze
kila matumizi na camera zake, kuna camera chini ya milioni na ni nzuri tu, karibia kila kampuni sasa hivi ina DSLR ya around $300 hivyo sio lazima utoe mamilioni ununue camera ambayo hutumii feature zake zote.
 
Boanerge

Boanerge

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
660
Likes
58
Points
45
Boanerge

Boanerge

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
660 58 45
kila matumizi na camera zake, kuna camera chini ya milioni na ni nzuri tu, karibia kila kampuni sasa hivi ina DSLR ya around $300 hivyo sio lazima utoe mamilioni ununue camera ambayo hutumii feature zake zote.
Ubora wa picha na video, hebu share hizo camera na maduka ya camera kama unayajua ili tujue zaidi
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,397
Likes
15,428
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,397 15,428 280
Ngoja nipate somo hapa
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,526
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,526 280
Canon wako vizuri sana ika unapaswa kua unajua kupiga picha kweli how to operate the Camera.. Nianzie 5D Mark 2 na 3 ziko vizuri sana katika mazingira yote ila ushauri wangu uwe mpiga picha kweli ata hiyo hapo juu ni nzuri ila kumbuka picha inaandaliwa
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,088
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,088 280
Ubora wa picha na video, hebu share hizo camera na maduka ya camera kama unayajua ili tujue zaidi
mfano kwa canon kuna EOS 1200D

1000-Canon-EOS-1200D-6_1403016078.jpg


maduka sijui yapo wapi yanayouza mpya na za kisasa ila ukitumia kupatana utazipata nyingi tu,

ingia kupatana search neno dslr zitakuja.
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,526
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,526 280
Nenda benjamini mkapa tower first floor kuna duka inaitwa Jumbo
 
R.K

R.K

Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
75
Likes
30
Points
25
R.K

R.K

Member
Joined Feb 5, 2013
75 30 25
Labda kwanza nikuweke sawa
1. Biashara ya picha SIO BIASHARA NDOGO
2. Unapoomba ushauri USIONESHE UNAJUA
Sasa nikushauri, sasahiv camera nzuri ni zile za mfumo wa DSLR(Digital Single Lens Riflex)
Na kuna brand nying mf. Canon, Nikon, Sony, Samsung, Pentax, na nyingine nyingi.
Kwa mahitaji camera ya still pictures nzuri ya gharama nafuu ipo Nikon D40,D3100 hizi ni camera nzuri sana
 
Boanerge

Boanerge

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
660
Likes
58
Points
45
Boanerge

Boanerge

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
660 58 45
Labda kwanza nikuweke sawa
1. Biashara ya picha SIO BIASHARA NDOGO
2. Unapoomba ushauri USIONESHE UNAJUA
Sasa nikushauri, sasahiv camera nzuri ni zile za mfumo wa DSLR(Digital Single Lens Riflex)
Na kuna brand nying mf. Canon, Nikon, Sony, Samsung, Pentax, na nyingine nyingi.
Kwa mahitaji camera ya still pictures nzuri ya gharama nafuu ipo Nikon D40,D3100 hizi ni camera nzuri sana
Thanks na zenye kupiga na video pia
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Entrepreneur na mwanafunzi wa chuo kimoja Dar ninampango wa kununua camera kwa ajili ya kufanyia biashara ya upigaji picha kwa matukio kadhaa sitakua na studio kwa sababu biashara hii ni ndogo.

Nahitaji kufahamu camera ipi ni nzuri kwa mawazo yangu ninampango wa kununua cannon lakini sijajua cannon model gani ndo itakua suitable.
[HASHTAG]#msaada[/HASHTAG] tafadhali
a4663277d34f72b34e728849d4ab17c3.jpg

Kama upo serious na hiyo kazi, una customers base njoo inbox nitakukabidhi vifaa vya kisasa ikiwemo canon new model ( 5D mark 3)..njoo na wazo tufanye kazi..sharti ni moja tu uje na idea ya namna gani tutapata pesa na idea iwe realistic
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,320
Likes
8,164
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,320 8,164 280
Kama upo serious na hiyo kazi, una customers base njoo inbox nitakukabidhi vifaa vya kisasa ikiwemo canon new model ( 5D mark 3)..njoo na wazo tufanye kazi..sharti ni moja tu uje na idea ya namna gani tutapata pesa na idea iwe realistic
Vipi kuhusu mwenye idea ya kipindi cha TV hutoi ushirikiano ?
 
msabillah

msabillah

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,115
Likes
960
Points
280
Age
31
msabillah

msabillah

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,115 960 280
Jamani Kwa picha tu hata D1300 EOS mbona mwaketu!
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Vipi kuhusu mwenye idea ya kipindi cha TV hutoi ushirikiano ?
Nishajaribu hivyo bila mafanikio kifupi ina mlolongo mrefu haf wenye TV ni rahisi kuiba wazo..wewe una kitu tofauti gani?
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,320
Likes
8,164
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,320 8,164 280
Jumbo naona kama wanaelekea kufilisika wale maana vifaa vingi hawana wamebaki na displays tu.. kila ukiwalulizia vifaa wanakuambia wataagiza usubirie
Hizo kamera ukishapiga mpaka ukaprint sehemu nyingine au zina print
 
Jimmy George

Jimmy George

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
1,683
Likes
1,513
Points
280
Age
24
Jimmy George

Jimmy George

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
1,683 1,513 280
Napenda picha sana ila shida bei ya kununua camera au kwenda kwa hawa wapiga picha ni gharama nimeamua kuingia playstore na kudownload app mbadala wa hizo canon na camera zenye DSLR(kwa mbali)
 

Forum statistics

Threads 1,237,085
Members 475,401
Posts 29,277,744