Call waiting


Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,315
Likes
15
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,315 15 135
Amani ya usku huu iwe kwenu wadau!!
Ivi unajisikiaje kila unapo mpigia mpenzi wako unakutana na call waiting!! haijalishi ni mda gani!!,, na utafanyaje ili hii hali uizoee!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Si anaongea jamani? Au ana namba yako tu??
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,100
Likes
4,407
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,100 4,407 280
mpenzi wako ni mtu pia anandugu jamaa na marafiki ambao wanampigia au yeye anawapigia. sasa kuna tatizo gani hapo?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
13,843
Likes
10,272
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
13,843 10,272 280
Kubali kwamba kwenye contactList yake haupo peke yako..
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,465
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,465 34 145
Utajipa presha bure, tuliza roho yako, ila ujiandae kukaribisha wageni
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,485
Likes
429
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,485 429 180
Hilo jambo la kawaida sana coz anawasiliana na watu wengine.
Kinachotakiwa ni kutoa negative akilin mwako kumhisi vibaya hapo mtaenda sanjari lakin kama utashindwa basi utaumia buuure kwa mawazo na ugomvi usio wa lazima
 
T

TOPHA

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
3
T

TOPHA

Member
Joined Nov 29, 2013
5 0 3
Ukipanik tu utaharibubkila kitu......alafu punguza wivu kdg 2 utakua na amani saaana...
 
Angelicious

Angelicious

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
871
Likes
15
Points
35
Angelicious

Angelicious

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
871 15 35
Kwani hana ndugu, jamaa, na marafiki?
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
7
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 7 0
Ahahaha hope wangu apite huku maana nanuniwaje..nashetani alivyo mbaya naweza nisipokee simu siku nzima ile napigiwa tu napokea nayeye huyo kapiga..

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,605
Likes
3,198
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,605 3,198 280
Kama vipi mnunulie redio call...hii huwa haina longolongo maana ukityuni tu kwenye channel yake utampata ene taimu
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
76
Points
145
Age
44
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 76 145
Ila inaumaga weachatu,kuna utamu wa kuwa bila ya mpenzi mambo kama hayo ukiyasikia unaona kawaida tu.
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,630
Likes
309
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,630 309 180
Atakuwa ameweka line kwenye Modem!
 
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
1
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 1 35
mpenzi wako ni mtu pia anandugu jamaa na marafiki ambao wanampigia au yeye anawapigia. sasa kuna tatizo gani hapo?
Kiukweli hamna tatizo kama hutajali muda..
Japo kuna call waiting nyingine mpaka saa 7,tena unapiga mara 5,zote call waiting hapo hamna kuzoea.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,959
Likes
4,295
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,959 4,295 280
Amani ya usku huu iwe kwenu wadau!!
Ivi unajisikiaje kila unapo mpigia mpenzi wako unakutana na call waiting!! haijalishi ni mda gani!!,, na utafanyaje ili hii hali uizoee!!
We kweli ndo unabalehe.
Ume-blokiwa afu unasema call waiting.
 
thehunk

thehunk

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
518
Likes
77
Points
45
thehunk

thehunk

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
518 77 45
huyo lazima atakuwa kuna Boya mwingine anaongea nae na wala sisiti kusema ni mpenzi wake.....we kila saa call waiting kwani imekuwa simu ya call center ya tigo hata hao pia sio kila saa
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,402
Likes
477
Points
180
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,402 477 180
Anaongea na simu nyingine...so nitajaribu tena baadae
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,158
Likes
3,082
Points
280
Age
26
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,158 3,082 280
Atakuwa ameweka line kwenye Modem!
Hyo nakataa kabsaa mie nlishawah mfanyia mtu hvo huaga namba ina divertiwa kwenye waiting calls tu!wala anakua haongei na mtu au watu mda huo wote!
 

Forum statistics

Threads 1,215,019
Members 462,987
Posts 28,532,245