Calisah afungua Kampuni ya kuwapa wanawake mimba


Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,385
Likes
35,522
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,385 35,522 280
Adai Kampuni yake inasifiwa kwa ubora,kazi inafanyika kwa muda.kazi anafanya mwenyewe Ila akuzidiwa anawapa vijana wake.nashindwa kuweka video

 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,970
Likes
22,438
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,970 22,438 280
Diva amesema wanaume wa tanzania wananuka ndiyomaana anaomba mumchangie $7000 akapandikiziwe mimba nchi za nje kama mke wa Bashite.
Ha ha ha ha
Kuna mahali nimepaona anasema anataka hata sperm za Neymar...
Huyu bado hajielewi huyu
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,390
Likes
2,375
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,390 2,375 280
Tz nchi yangu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,636
Likes
5,674
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,636 5,674 280
Safi kabisa wachape nao ....alafu walipishe
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,031