Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 #1 Hatimaye supika ameamua kuachana na wigi
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 Thread starter #2 Sijui nani atakuwa amemsuka..tehe tehe.....
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 Thread starter #3 Kaamua kujipendezesha.................hunting????
happiness win JF-Expert Member Joined Aug 30, 2011 Posts 2,461 Reaction score 1,394 Mar 2, 2012 #4 Amependeza. Mshaurini aachane kabisa na kiwigi.
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 Thread starter #5 Hapo shingoni imekaaje? inatwanga kotekote?
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 Thread starter #6 happiness win said: Amependeza. Mshaurini aachane kabisa na kiwigi. Click to expand... ameona wigi halilipi.....
happiness win said: Amependeza. Mshaurini aachane kabisa na kiwigi. Click to expand... ameona wigi halilipi.....
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 Thread starter #7 Amavubi said: View attachment 48481 Hatimaye supika ameamua kuachana na wigi Click to expand... Hapo Wassira Lazima Afike Bei Sasa
Amavubi said: View attachment 48481 Hatimaye supika ameamua kuachana na wigi Click to expand... Hapo Wassira Lazima Afike Bei Sasa
BPM JF-Expert Member Joined Mar 10, 2011 Posts 2,760 Reaction score 576 Mar 2, 2012 #8 duh aingia mjini tayari
TIMING JF-Expert Member Joined Apr 12, 2008 Posts 31,752 Reaction score 18,989 Mar 2, 2012 #9 Mh, JF tumezidi!!!
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,138 Mar 2, 2012 #10 Chawa walikuwa wanamsumbua.......RENTOKIL wanafanya fumigation kwa sasa.....bunge likianza atarudia
Opaque JF-Expert Member Joined Oct 24, 2008 Posts 1,359 Reaction score 732 Mar 2, 2012 #11 Mama mzuri ila wigi lilikuwa linampa u-ugly. Akilirudia nitamtumia sms avue
F fukunyungu JF-Expert Member Joined May 16, 2011 Posts 717 Reaction score 195 Mar 2, 2012 #12 Amavubi said: Hapo Wassira Lazima Afike Bei Sasa Click to expand... du, hauko makini wewe
doctorz JF-Expert Member Joined Aug 10, 2010 Posts 916 Reaction score 230 Mar 2, 2012 #13 Sababu ya YU TONG. Hataki tena kuhangaika. Ana muda wa kusuka.
Babuu blessed JF-Expert Member Joined Oct 14, 2010 Posts 1,362 Reaction score 491 Mar 2, 2012 #14 Amavubi said: ameona wigi halilipi..... Click to expand... ata madereva wa toyo awapendi kuvaa helment yanawaletea joto na kichwa kinakuwa kizito
Amavubi said: ameona wigi halilipi..... Click to expand... ata madereva wa toyo awapendi kuvaa helment yanawaletea joto na kichwa kinakuwa kizito
lukindo JF-Expert Member Joined Mar 20, 2010 Posts 8,467 Reaction score 9,053 Mar 2, 2012 #15 hiyo ni kuonyesha kuwa aliyokuwa akisema ni ukweli na ameamua kubadilika hata muonekano! Hongera mama, tunaomba ubadilishe pia utaratibu wa kazi kwa kuuona ukweli wa hoja na kuukubali badala ya kuukataa kama ulivyokuwa ukifanya kabla
hiyo ni kuonyesha kuwa aliyokuwa akisema ni ukweli na ameamua kubadilika hata muonekano! Hongera mama, tunaomba ubadilishe pia utaratibu wa kazi kwa kuuona ukweli wa hoja na kuukubali badala ya kuukataa kama ulivyokuwa ukifanya kabla
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Mar 2, 2012 #16 Kikongwe sharomom!
happiness win JF-Expert Member Joined Aug 30, 2011 Posts 2,461 Reaction score 1,394 Mar 2, 2012 #17 amavubi said: hapo wassira lazima afike bei sasa Click to expand... wasira ana kitu kibichiiiiiiiii! Hapo hatoi hata sumuni
amavubi said: hapo wassira lazima afike bei sasa Click to expand... wasira ana kitu kibichiiiiiiiii! Hapo hatoi hata sumuni
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 Thread starter #18 Emanuel Makofia said: Kikongwe sharomom! Click to expand... Duh, umeua bendi
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Mar 2, 2012 Thread starter #19 happiness win said: wasira ana kitu kibichiiiiiiiii! Hapo hatoi hata sumuni Click to expand... Niliona kama wataendana sana!!!!basi sasa huyu mama mnashauri ageukia wapi????? lakini naye ana kajamaa kabichi hivi.....
happiness win said: wasira ana kitu kibichiiiiiiiii! Hapo hatoi hata sumuni Click to expand... Niliona kama wataendana sana!!!!basi sasa huyu mama mnashauri ageukia wapi????? lakini naye ana kajamaa kabichi hivi.....
Najuta Kukufahamu Member Joined Feb 29, 2012 Posts 54 Reaction score 17 Mar 2, 2012 #20 Nilimuona wakati ana bwata kuhusu posho..jamani..mawigi yana siri..sikuwahi jua kama huyu shosti ana komwe na kichwa kibaya kama mtungi wa gesi..
Nilimuona wakati ana bwata kuhusu posho..jamani..mawigi yana siri..sikuwahi jua kama huyu shosti ana komwe na kichwa kibaya kama mtungi wa gesi..