Bwana harusi aingizwa ukumbini kwa bakora........ ... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana harusi aingizwa ukumbini kwa bakora........ ...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shomari, Aug 22, 2011.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Bwana harusi mmoja mkazi wa Makete mkoani Iringa jina na picha za harusi yake zimehifadhiwa ametoa mpya ya mwaka baada ya kugoma kata kata kuingia ukumbini kwa madai kuwa bibiharusi si chaguo lake na kuwa hajazoea kutazamwa na watu wengi kiasi hicho.


    Bwana harusi huyo ambaye ni mmoja kati ya wafanyabiashara katika mikoa ya kusini mwa Tanzania alitoa kali hiyo baada ya MC wa sherehe hiyo kuwaingiza ndani ya ukumbi wasimamizi wa harusi na wacheza show na kuingia zamu ya maharusi kuingia ambapo bwana harusi aligoma kata kata kuingia ukumbini na kupelekea baadhi ya mabaunsa ambao walikuwa katika kamati ya harusi hiyo kuingilia kati na kuta kumpa kichapo bwana harusi hiyo kwa kutaka kuivuruga sherehe hiyo.

    Hata hivyo muda wote bibi harusi na ndugu wa maharusi hao ambao walikuwa wameingia ukumbini muda wote machozi yalikuwa yakiwatoka kutokana na hatua ya bwana harusi kugoma kuingia ukumbini .

    Kutokana na vuta nikuvute kati ya MC ,mabaunsa na bwana harusi huyo ambaye alikuwa amelewa pombe kupita kiasi kumalizika kwa sharti la bwana harusi kutaka taa zote zizimwe ndipo aingie ukumbini ,harusi hiyo iliendelea kama kawa japo bwana harusi hakuacha kutoa vituko pindi alipotakiwa kufanya jambo.

    source: Francis Godwin blog
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    teh teh teh-watu na matukio
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Mhmmmm! Amayano munsi tegaggwa lubaata!
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli
     
  5. V

    Vonix JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,792
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    mi napita tu nisalimie wapangwa.
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,585
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    hiii habari ya kulewa siku ya harusi si nzuri. ndugu yangu mmoja alitaka kumkataaa bibi harusi madhabahuni ilibidi best man afanye kazi ya ziada. hasa kwa hawa wanaoshinikizwa na wazazi muoe furani kwa sababu umezaa naye kumbe jamaa hajapenda toka moyoni. alivyopata maji ya uzima (pombe) akili ikafunguka kuwa kalazimishwa na akataka kukataa " chonde chonde ulevi ni noumer"
     
  7. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 700
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kweli pombe ina shetani mbaya sana,jamani ulevi ni danger!
     
  8. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    hii stori kama udaku udaku vile...
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    huyo bwana harusi ni mwehu!
     
  10. o

    ommie Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...ahahahahahhahah..
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Bwana harusi alikuwa Malaria Sugu
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nimekumbuka kuna bwana harusi mtarajiwa alienda kwenye sendoff ya bibi harusi wake mtarajiwa bahati mbaya mabaunsa hawakuwa wakimtambua na kadi hakuwa nayo. Alipoulizwa kadi akajitambulisha, kwakuwa mabaunsa na yeye wote walikuwa walevi, hawakuelewana! Jamaa akaamua kususia shughuli! Ilikuwa kazi kubwa kumaliza ule ugomvi.
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,061
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Story za vijiweni bana teh teeh teeeh!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaah!! Pombe si maji.
     
  15. Muzii

    Muzii Senior Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Bujibuji taratibu mkuu utanivunja mbavu
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na huyo bibi harusi bado ana matumaini ya kuwa na ndoa ya amani?
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Hii ya hao nyani nimeipenda'inaonesha ilikuwa bonge ya party
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,456
    Trophy Points: 280
    Duuu! Imenikuna hii bwana harusi alichaguliwa mke,af kaona bora alewe,hahahahahaaaa,sasa kanisani si alishasema ndioooooooooooooooo kama mjengoni sa ukumbini ilikuwaje tena akagoma.teheteheteheee aligonga chag'aa huyo,
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Chondechonde,ulevi................!malizia mwenyewe
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahah hii kwa kweli imetulia
     
Loading...