Crocodiletooth
JF-Expert Member
- Oct 28, 2012
- 23,063
- 28,129
Mheshimiwa Makonda anakagua miradi Mkoa wa Mwanza wala isikupe tabu ni kwakuwa muundo wa Serikali wana kitu kinaitwa Mlezi wa Mkoa kiserikali ambapo Paul Makonda ni Mlezi wa mkoa wa Mwanza kiserikali.
Hii sio mara ya kwanza Mawaziri kukagua miradi mikoani ambapo mfano Juma Aweso (Waziri wa Maji) ni Mlezi wa mkoa wa Mara na aliwahi kukagua miradi, Mama Kijaji ni Mlezi mkoa wa Kagera nae amewahi kukagua ama Profesa Riziki Shemdoe (Waziri wa TAMISEMI) ni Mlezi wa Mkoa wa Morogoro na amewahi kukagua.
Msishangae kumwona Paulo pale Mwanza ni eneo lake la kimamlaka na Kiutendaji Kiserikali.
Hii sio mara ya kwanza Mawaziri kukagua miradi mikoani ambapo mfano Juma Aweso (Waziri wa Maji) ni Mlezi wa mkoa wa Mara na aliwahi kukagua miradi, Mama Kijaji ni Mlezi mkoa wa Kagera nae amewahi kukagua ama Profesa Riziki Shemdoe (Waziri wa TAMISEMI) ni Mlezi wa Mkoa wa Morogoro na amewahi kukagua.
Msishangae kumwona Paulo pale Mwanza ni eneo lake la kimamlaka na Kiutendaji Kiserikali.