Bus la delux limepinduka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus la delux limepinduka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mulhat Mpunga, Oct 25, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,230
    Likes Received: 9,248
    Trophy Points: 280
    Basi la delux limepinduka na kuteketea KWA moto muda huu abiria wote kasoro abiria nane tu, wamepoteza maisha.lilikuwa na abiria 58,NA LILIKUWA LINAENDA DODOMA,limepata ajali misugusugu maeneo ya kibaha pwani.rip marehemu wote, source times fm
     
  2. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    basi la deluxe kutoka dsm to dom limeteketea kabisa kwa moto, watu wengi sana wanahofiwa kufa moto.
     
  3. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    source plz
     
  4. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni kwa wote
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    shabib au dewlux? Mbona mnatuchanganya?
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    R.I.P wote na poleni kwa ndg na jamaa za marehem...Dah Hivi hapo kibaha huwa kuna nini jamani? inabidi pakafanyiwe maombi jamani
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kunaweza kuwa na chunusi....umewahi kumsikia chunusi....?
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,230
    Likes Received: 9,248
    Trophy Points: 280
    Ajali na misiba isikie kwa mwenzako,laiti kama unandugu alikuwa kwenye safari hiyo duh mungu wape nguvu katika kipindi hichi kigumu
     
  9. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I am extremely shocked and sorry to hear about this..It certainly is a great loss...
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi ni vitu ambavyo tunavitumia kuficha uzembe wetu.
    RIP marehemu wote
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,113
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Abiria zaidi ya arobaini wamekufa? Mungu wape faraja wafiwa!
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Daah..inatisha..hii ni tofauti na shabib au ndio hilo hilo linajulikana kama delux?

     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hapo kazi ya Mungu haina makosa
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Salaam Wanajamvi na watanzania kwa ujumla!

    Niko kwenye basi kutoka Arusha kwenda Dar, na mwendo kidogo tu kufika kibaha maili moja tumekuta basi la shabiby (Dodoma - Dar route) limepinduka likashika moto na kuungua lote.

    Nasikia ni watu 3 tu ndo wametoka angalau wakipumua. Kwa maneno mengi roho zote zimeangamia na hata hao watatu hatujui mwisho wao huko hospitalini


    Kwa wale wenye uzoefu wa kusafiri la basi la shabib dom-dar watakubaliana na mimi kuwa huwa linapakia watu wengi na pia linaendeshwa kasi sana. And so you can imagine idadi ya watu walopoteza maisha.

    Kwa hakika basi lote limeungua moto na kikosi cha fire & rescue cha manispaa ya kibaha imejitahidi kuzima moto but were probably too late and not enough.

    Chanzo cha ajali hakikuweza kupatikana na wala picha sijaweza kupiga coz hatukuweza kushuka ndani ya basi letu. Mwenye taarifa zaidi atujuze

    Mungu tunusuru na ajali hizi za kila siku ee Mola wetu.

    Uwajalie mapumziko na amani ya milele wote hao waliotangulia mbele za haki. Amen
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    nasisitiza ni basi la shabiby na sio delux
     
  16. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    poleni wale wote waliopoteza ndugu zao.
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Yutong??
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,992
    Likes Received: 2,266
    Trophy Points: 280
    Nasema hatuwezi kuendelea kuishi kwa kupeana pole ilohali jamaa zetu wanateketea kwa ajari za kutengenezwa,pole ili iweje?ili iweje?inatupa ahueni gani?tokeni na pole zenu
     
  19. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awalaze pema peponi, AMINA...
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,230
    Likes Received: 9,248
    Trophy Points: 280
    nimemsikia aliyepiga simu times radio akisema delux yupo eneo la tukio,all in all ipo ajali ya kutisha pale
     
Loading...