"Burudani wine" kutoka Hakika brewers Limited mnaitathimini vipi?

"Burudani wine" kutoka Hakika brewers Limited mnaitathimini vipi?

i only trust Tanzania distillers limited...hao hakika breweries siwajui
 
Burudani ni yaukweli sana. Inakubalika hata kwa watu wa grade zote walofikia level ya kutumia kilevi
 
Dah! buruDani ndo PomBe Yangu yAkuToLea LoKu nKiwa Na HangOver. MI NaOna iKo poa HasA uLe UcHachu WaKe Ni shIdaa!
jaribu na Wewe sIku mojA kuTolEa Loku mKuu uTaipenda.

Mi naiKubalI sana Hii BurUdaNi iNa lAdhA ya macHunGwa na Ile nYingine Inaitwa ZEd inaLadha ya nAnasi. Ni shiDaaqq!

FUaTaaa MamBo YakOooo.
Soma topic kwaNza kama utaKi unaaaCha.

Khaa!,kama wewe mtumiaji unaandika hivi.. mm hapana taka hiyo kitu kabisa nisianze kuandika maruweruwe.
 
wadau tangu nianze kutumia product hii itokanayo na machungwa nimetokea kuipenda sana sijui wanywaji wenzangu mnaitathimini vipi?

note:
sitaki matusi na dharau kama si mnywaji poteza.
Hahaaa nimeipenda kumbeunaijua. Jf. Vilivyompwa. Chumbilechamlungu. Chakumemena
 
wadau tangu nianze kutumia product hii itokanayo na machungwa nimetokea kuipenda sana sijui wanywaji wenzangu mnaitathimini vipi?note:sitaki matusi na dharau kama si mnywaji poteza.
Mkuu umenishauri nikasali kwa Mchungaji Katunzi Mtongani, mbona hapa unapromote kilevi tena konyagi ya machungwa? Wabongo na Jf bwana!
 
kusema kweli sijawahi isikia hiyo product
 
Kuna siku nilimkuta Msanii mkubwa tu wa muziki kalishikilia hilo likiroba la Burudani.. Hapo ndio nikajua hawa wasanii wetu wengi wanaishia maisha ya kuigiza..
 
wadau tangu nianze kutumia product hii itokanayo na machungwa nimetokea kuipenda sana sijui wanywaji wenzangu mnaitathimini vipi?

note:
sitaki matusi na dharau kama si mnywaji poteza.
naikubali sana iko powa
 
Situkani ila kila aina pombe, kileo na mvinyo ni dhambi ya kutupeleka motoni; kwa mnywaji na muuzaji.
{HABAKUKI 2:15-16}
Mhubiri 9:7 inaamuru, “ kunywa kileo na moyo mkunjufu.” Zaburi 104:14-15 inaeleza Mungu hutoa divai “ inayofurahisha mioyo ya wanadamu.” Amosi 9:14 inazungumzia juu ya kunywa divai kutoka kwa shamba lako kama alama ya baraka za Mungu. Isaya 55;11 inapongeza “ naam, njoo ununue divai na maziwa…”
 
Kuna siku nilimkuta Msanii mkubwa tu wa muziki kalishikilia hilo likiroba la Burudani.. Hapo ndio nikajua hawa wasanii wetu wengi wanaishia maisha ya kuigiza..

si umtaje ni nani? kwani msani ana nini kipya kwanza kwa mfano? hela zenyewe wanapata kiusani sani tu.
 
Mkuu umenishauri nikasali kwa Mchungaji Katunzi Mtongani, mbona hapa unapromote kilevi tena konyagi ya machungwa? Wabongo na Jf bwana!

yani mimi nikushauri kwenda kwa katunzi.
 
Back
Top Bottom