Buriani mzee Alex Mukama Kusaga

Buriani mzee Alex Mukama Kusaga

Je wewe ni lini?....Je PakaJimmy ni lini?....Je nitakufakufaje?....Nitawaacha vp watu wangu?....Hayo ndo maswali ambayo tunaobaki tunatakiwa tuanze kujiuliza kila mara janga la namna hii linapo`strike!..huh!
 
Je wewe ni lini?....Je PakaJimmy ni lini?....Je nitakufakufaje?....Nitawaacha vp watu wangu?....Hayo ndo maswali ambayo tunaobaki tunatakiwa tuanze kujiuliza kila mara janga la namna hii linapo`strike!..huh!

kweli PJ, au ni kwa kawaida tu, u ni kwa raha, au ni kwa shida..no body knows!
 
Back
Top Bottom